Hỏi đáp cho Final Fantasy X [ 10 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hoangtulolem87, 2/4/05.

1. bahamut3000

bahamut3000 Legend of Zelda

cheat tiết kiệm được khối thời gian :'> , đâu phải ai cũng rảnh chơi hàng trăm giờ đâu, mỗi người có 1 cách chơi khác chứ :-" , hơn nũa cheat để tiết kiệm thời gian
    mini game để thử thách hay để hành xác vậy nhỉ :-/

2. lovely_ cat

lovely_ cat Guest

phong cách của nguỵ biện gia, minigame bao nhiêu người chơi ko cần cheat ko lẽ mình ko làm dc, nực cười
    chơi cheat chỉ khi nào chơi lại thôi, chứ chơi lần đầu mà dễ dàng quá chả đọng lại cái gì trong đầu, thế còn phí thời gian hơn đấy, để di làm 1 cái việc vô ích :-"
    thôi chơi mario đi, vui là chính ;))

3. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

hix. cái chocobo race, tui đua đau cả tay mà best record là 0:5.6
    đua mãi ko đc nản wa', kiểu này khỏi có Ultimate Cadlabog rồi =((

4. nightrune

nightrune Mayor of SimCity

sai rồi :'>...phải là Break Break damage limit chứ ...Break damage limit thì mới có 99999 à :'>....ko tin lên Faqs mà coi

@all: sắp tới thứ 6 ngày 13 rồi hi vọng có nhiều kẻ die trừ ta ra :'>..sao mình thích cái ngày này thế nhỉ :'>...

5. 0905585818

0905585818 Mario & Luigi Lão Làng GVN

_ Sau khi đánh yunalesca có bãi nào luyện ngon ngon mà an toàn hơn omega ruins tí ko ? Vừa vào bị đập chết tươi luôn 8-} .

6. king_sky1989

king_sky1989 C O N T R A Lão Làng GVN

omega ruin là ngon nhất rồi bạn ah :) . Nói chung là vào đó bạn nhắm nếu gặp con quái nào mạnh thì chuồn trước,còn con nào thấy có thể đánh dc thì đánh :)).Về sau thì chấp tất.

ngoài ra bạn có thể vào inside Sin mà cày cũng dc

7. bahamut3000

vậy chơi tốn cả 2 trăm giờ thì đúng là có cả trăm giờ hành xác còn đọng lại trong đầu đấy ;)), mấy cái mini game thì làm được nhưng tốn thời gian, ít ai ăn không ngồi rồi suốt ngày chơi game đâu nhá, nhàn cư vi bất thiện :-"
    còn về vụ cheat đúng là mấy chú không biết cheat bắt đầu cãi lý với cheater, bảo này bảo nọ đúng là .... :-"

8. lukiluke

lukiluke Persian Prince

Này này, cậu có dở hơi vừa thôi chứ :-/
    Đọc lại câu này đi rồi hẵng nguy nghĩ nha - câu này chú nói đấy.
    Còn nếu là thế này
    Thì xin thưa, nếu đây chưa biết cheat mà over game thì cũng còn hơn ối cái loại cheat = artmoney đấy nhé.
    Vậy mà cũng đòi kể với đời!!!!
    may mà mình không biết code FFX!!!!!!

9. fantasyanhtuhp83

fantasyanhtuhp83 Legend of Zelda

Đã cheat thì trật tự đi, hay lắm mà kể ra X(

10. lukiluke

lukiluke Persian Prince

mấy hôm ni học cực quá trời.
    sắp thi roài...

11. anhtnt

anhtnt Youtube Master Race

Chậc chậc tự dưng hôm nay trời lại mưa ấy nhỉ ?
    Sau một hồi nghiên cứu cái bảng hứơng dẫn trên diễn đàn thì vẫn còn 1 số vấn đề hơi bị buồn là
    Thuê cầu thủ ở đâu để thắng đc mấy trận đấu BB bi giờ? vào làm 2 trận thua te thua tệ nhất là thèng tidus lấy banh tệ bà cố
    Giờ lấy anima cũng ko đc zz
    Hích mới gít yunalessca xong còn yếu quá thì việc lấy vũ khí cuối của 3 ng yuna wakka tidus có khó quá hem ta ? unlock con chimera ( ko nhớ rõ lắm ) đánh nó lòi kèn mà nó ko chịu chết mới có con đầu tiên thôi đã vậy mà thật sự bi giờ chẳng bít bắt đầu từ đâu cả ?
    bro nào cho 1 lời khuyên đi ? đang chơi bản eu nên thế nào cũng phải chơi lại bản inter để gít mấy con dark

12. king_sky1989

king_sky1989 C O N T R A Lão Làng GVN

bạn thuê ngay Brother(cho làm hậu vệ đi) ở trên tàu bay là 1, Wakka(tiền đạo) là 2, Miyu (thủ môn) ở moon flower là 3.Giờ bạn chơi thế này nhé : tìm mọi cách để chuyền bóng cho Brother, muốn chuyền thì ấn vuông ( chắc bạn biết), sau đó dùng brother bơi nhử tất cả các cầu thủ đội bạn.Tốc độ của brother thuộc loại nhất nên ko có cầu thủ nào đuổi dc.bạn gom các cầu thủ đối phương đi về khung thành của bạn, lúc đó tidus và wakka chả có ai kèm cả.Bạn lựa khi brother bỏ xa đối phương thì chuyền 1 phát lên cho tidus và wakka ,và chỉ việc đến gần thủ môn mà sút thôi :hug:
    bạn chưa kích hoạt đền thờ nào ?
    của Yuna với Auron dễ, wakka nếu làm như tớ bảo ở trên thì cũng dễ.Tidus thì hên xui thôi :D
    Về sau trả thù
    theo tớ bạn cày ở Omega ruin đi để lên lv và có tiền.Giờ mình chỉ số thấp thì phải nâng lên. Cày khi nào str khỏe có thể đánh được One eye thì tính tiếp :;)

13. bahamut3000

đấy dân không biết cheat lại lên mặt rồi, đến khổ ..... :-"
    tại cậu không biết cheat mới nói thế thôi, chứ biết rồi như nhau tuốt ;))

14. lukiluke

lukiluke Persian Prince

Thoai hemnói nữa kẻo war giờ
    Nếu nói biết cheat chưa thì xin thưa là có: nhưng mà ko cheat FFX vì ko có code chứ ko phải ko biết!!!!!
    Cậu tưởng cheat = cái Artmoney là đủ àh, tớ thấy có người full item x99, full tiền, full dam 999999 đấy mà nó còn hỏi tớ game này đoạn này thế nào đấy!!!
    Đừng tưởng cái gì cũng cheat là đc.

15. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

dm đã cheat còn ra vẻ ta đây.
    muốn cheat thì éo ai chả cheat đc. mà lại cheat trên pc = art money mới vl chứ =))

16. anhtnt

anhtnt Youtube Master Race

chời cheat thì đâu có hay nữa , chơi game vui nhất là lúc mình khám phá ra 1 cái gì đó chứ còn chơi chỉ để xem 1 kết thúc thì đâu có gì thú vị nữa . Mỗi ng 1 cách cậu cũng đừng nên nói nặng thế

17. bahamut3000

cậu không thấy tớ cheat cái gì à ???
    có cheat item ko? , cheat item thì chơi làm gì nữa ???
    không thấy chỉ cheat lặt vặt để tiết kiệm giờ chơi thôi sao ? ;))

cheat trên PC = artmoney vl ???, chú giải thích câu phát biểu này xem nào ???, không biết cheat mà thích nói tầm bậy
    biết cheat những thứ nên cheat thì đỡ tốn hàng giờ thời gian vớ vẩn, đỡ bị ức chế, ai phủ nhận được ?
    các cậu sai lầm khi cho rằng cứ cheat là phải max item x99, break break dam cơ, thế các cậu mới Anti-Cheat, xem xét lại lợi ích từ việc cheat xem nào ?
    các cậu thử thử nghiệm cảm giác ngồi hàng giờ né sét ở thunder plain, hàng giờ để săn 10 con tonberry ....., rồi sau đó sài Artmoney xem
    các cậu nhìn từ 2 phía xem nào, cheater vượt qua những minigame dễ dàng trong khi mình tốn hàng chục giờ hoa mắt vì nó. các cậu thấy cheater không chịu khổ như mình nên đâm ra Anti-Cheat chăng ?!

tớ chả muốn to tiếng nhưng cách ăn nói của Bối Bối không thể chấp nhận được ....

18. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

cheat có đáng để khoe như 1 thành tích ko ? =))
    ai muốn chơi chỉ để finish game thì finish đi rồi lượn cho n'c nó trong
    vào đây mà lại khoe mình finish game thật là dễ dàng "nhờ" cheat thì ko bị chửi cho hơi phí

@ vl vì cheat trên PC
    vl lần nữa vì là cheat = art money ( so easy =)) )

chơi khó khăn thật
    sau khi qua đc khó khăn thì cảm thấy thật là yomost =))
    cheat thì khó khăn lắm nhỉ . sau khi cheat xong thì cảm thấy mình là đại thiên tài cheater à =))

19. bahamut3000

^
    hết thuốc
    chả hiểu cười vì sao ?, đầu óc bảo thủ cố chấp, cứ yomost nhiều vào đầu óc ra thế

20. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

ko hiểu thì mới là đầu óc chậm hiểu, có vấn đề
    thế mới chỉ biết cheat thôi ... có chơi qua nổi đâu