[Hỏi đáp chung] Tất cả các vấn đề trong các game hành động (crack, cấu hình,...)

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Alexi Laiho, 6/5/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vaan0011

vaan0011

Cậu chơi bản PS2 hay Next-gen thế ? :-?
    Nhớ trực thăng nó câu dc cả xe tăng mà nhỉ :-?

2. darklord64

darklord64 One-winged Angel

lấy trực thăng gì vậy,ở đó mà "đâu có câu xe đc".;))

3. chu_bao_luc2008

chu_bao_luc2008 Legend of Zelda

ậy,ý tớ nói là thằng pilot của mình kìa,chiếc heli mà xanh lá đấy,nó chỉ câu mấy thùng tiền,bồn xăng với mấy đầu đạn hạt nhân nhân thôi (mấy thứ mình thấy rải rác trên map đấy). mình nghĩ là nó có thể câu xe về PMC để trữ nhưng thật đáng tiếc ko có nút lệnh đó. chứ còn trực thăng ăn cắp hay mua thì xe tank nó nhấc đc,nhưng nổ rồi thì thôi. thấy giới thiệu có dòng
    thế nên mình mới thắc mắc,cái này của darklord64 đấy :|
    Àh,tiện mồm cho hỏi luôn,trò này giới hạn xăng là bao nhiu vậy,lúc đầu có 300/300 mà mấy cái bồn xăng tới 1000 lận,câu về thì phí quá. khi nào giới hạn này tăng lên vậy.
    Còn cái hộp quẹt với khẩu súng lục để ở đâu trên người mình ấy nhỉ,thấy chỉ mang theo 2 khẩu súng chính với lựu đạn hoặc C4 thôi.
    edit: tớ chơi trên PC đấy,có chức năng đấy ko

4. StrikeIsBest

StrikeIsBest C O N T R A

mình chơi gears of war 1 , vừa kill con bersecker xong thì vào màn thành phố , mình bị bí ở ngay chỗ có hàng rào bao quanh ko bik làm cách nào để qua , ai qa rồi giúp mình với :D

5. vaan0011

vaan0011

Cậu coi PREVIEW của nó,lúc đó game chưa ra mà chỉ là những thông tin sơ bộ của NSX cung cấp thôi,lúc ra thì đã sửa lại nhiều rồi :-j.
    Trữ đồ thì hình như có mà ko phải đem về trữ,đi mua đồ của mấy Faction rồi kêu nó chở ra thôi :-j

6. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

cho mình hỏi PC có game nào FPS mà có chế độ co-op hok vậy, dạng như 2 người cùng đi campaign ah,mới mua cái máy mới cho thằng em mà nó nhất quyết đòi chơi FPS coop chứ chả chịu chơi mấy trò khác=((

7. lampardvn

lampardvn C O N T R A

killing floor, left 4 dead, gears of war ....

8. vaan0011

vaan0011

fps co-op mà 1 máy hay hay multi ? :-s
    Multi thì Left 4 Dead,Killing Floor,Call of Duty 5(hình như có) v...v...

9. Gear_Golem

Gear_Golem Youtube Master Race

:(mình thắc mắc nè : tại sao mình chơi được POP : warrior within mà tại sao không chơi được POP : the two throne ( cả 2 cấu hình đều ngang nhau mà ) ? có anh nào biết chỉ em với . Nếu mún biết chi tiết hơn thì đây : trong POP : warrior within thì em mua CD về cài bằng cách sử dụng deamon tool . Còn POP : the two throne em cũng làm thế cái cũng thê deamon tôl cũng thế mà trong CD 3 lại có hướng dẫn nhiều lắm , chẳng hạn như : CD-key , '' neu ban play game khong duoc thi su dụng chuong trinh nightmare trong CD3/crack , nếu không d.c thì ban rút ỗ xxx( tức là em kô biết ỗ gì ) .... rùi em lam theo hướng dẫn trừ cái rút dây xxx ra mà cũng không chơi được ...

10. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

coop 2 máy chứ,tức là multi ah,bực cái thằng Halo trên Xbox có cái coop đã wé mà bản PC nó hok có,làm tốn công down dzìa>"<

11. quangkhung_012

quangkhung_012 Space Marine Doomguy GameOver

12. vaan0011

vaan0011

Cứ cài bt` rồi lên gamecopyworld kiếm cái crack về xài cho khỏe,thời nào rồi mà còn rút cáp với chả daemon =)).
    Thằng em cậu khoái cái gì ác thật,khoái gì ko khoái lại khoái co-op fps,fps là ít khi nào có co-op lắm,trừ mấy game chuyên chơi mạng như L4D hay Killing Floor

13. monomania_q

monomania_q Donkey Kong

cho mình hỏi trên PC có game nào chơi mà hai người chơi trên máy không , không dùng net nhá , hai người hóa thân vào hai nhân vật và đi cùng nhau , mình thấy người ta chơi Resident evil5 ở tiệm có vậy đó

14. vaan0011

vaan0011

Đó là co-op splitscreen,cái này thường console có nhiều chứ PC thì hiếm lắm.Thường là game nhỏ hay game xưa thôi,chứ 1 bàn phím thì ko thể nào đủ dc cho 2 ng` chơi với những thao tác ngày càng phức tạp trong game :|

15. Ninjakyo

Ninjakyo Fire in the hole!

Coop FPS như FEAR (Mod), Doom 3 (Mod), Call of duty 5 (có zombie), L4D, Killing floor, Return to castel wolverine, , Far cry (Mod), Mercenaries 2 (coop rất zui :))), gears of war, Rainbow six Vegas 1-2 (không biết phần 1 có ko) v...v... :D:D

16. vaan0011

vaan0011

Gears Of War,Merc 2 ko phải fps .

17. Sarah Kerrigan

Sarah Kerrigan Queen of Blades

Cho em hỏi có cách nào cho qua nhanh đoạn video trong Prince of Persia 2 - Warrior Within không? Bởi vì cứ đến đoạn video lúc đầu game (sau khi đánh nhau với đứa con gái trên thuyền bị nó đá văng xuống biển) được một tí là bị kick văng ra khỏi game.

18. lampardvn

lampardvn C O N T R A

cậu mua đĩa khác về cái thử xem :|

19. Sarah Kerrigan

Sarah Kerrigan Queen of Blades

Em mua 2 bộ rồi đó (mỗi bộ là 3cd), lần nào cũng vậy, cứ đến đoạn đó là văng ra game:((. Em đã cài lại win rồi mà ko khắc phục được nản quá. (Máy em: cpu dualcore 2.0ghz, 2gb ddr2, vga 8600gt, dx9.0c, winXP sp2).

20. residentevilcode

residentevilcode Gordon "λ-2" Freeman Lão Làng GVN

Tatsu vừa up FEAR lên 1.08 nhưng báo lỗi no CD/DVD-ROm drive found, vậy anh nào có crack của nó thì share cho em với...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.