Hỏi đáp chung trong Heroes of Might and Magic

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi hardy, 22/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mad_dog12

mad_dog12 Mario & Luigi

xin lỗi các bác vì sắp nêu ra vấn đề ko thuộc chủ đề của topic minh nhưng vẫn phải nói : trước đây tôi có post một bài than phiền về cái bản 3.58f của wog . tại sao tôi lại post lên chỉ để các bác đỡ tốn thời gian down nó về . nhưng ko hiểu sao lại có TOFU chê tôi " múa rìu qua mắt thợ ".
    nói về THỢ thì tôi ko hiểu bác tofu chơi hero được mấy năm ? tôi đã say mê HERO ngay từ hồi nó còn là 1 dù hình nó rất chuối rồi đến 2 và chơi qua các bản của heroes3 . tuy ko hài lòng về bản 4 nắm nhưng tôi cũng đã "ăn ngủ" với nó khá lâu và chơi nó tiếp với bản WOG . khi bản WOG trở lên hoàn thiện tôi mới bỏ hẳn bản 4 để tập trung vào WOG . tôi chỉ tiếc rằng do hoàn cảnh không cho phép ( bận thi đại học + máy ko đủ mạnh ) nên tôi chưa thử được bản 5 , nhưng thi đã xong và tôi đang chờ nâng cấp máy để tiếp tục "nghiền" cùng các bác HEROES 5.

nói vậy để mong các bác là member ,MOD thậm chí là cả ADMIN chú ý tới lời mình nói bởi đã post bài ai cũng có thiện ý cả . đừng cậy mình CÓ GÌ , LÀ GÌ mà chê bai người khác.
    góp ý vậy thôi chứ tôi không có ý muốn gây lên một trận cãi nhau làm gì . thế nên nếu bác TOFU có đọc bài này thì coi như "lời thật mất lòng" mà bỏ qua cho tôi .( mong có dịp đấu với bác 1 trận hero 3 wog )
    Mong box ta thêm được nhiều thành viên

2. Bl@ckW@rrior_VIP

Bl@ckW@rrior_VIP Youtube Master Race

Diễn thuyết hay wúa pác !!! Xin tiếp thu các pác nhẩy !!!!!!:)) :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.