Hỏi đáp chung về TQ IM

Thảo luận trong 'Titan Quest' bắt đầu bởi duythanh105, 8/11/10.

1. gaarakute

gaarakute Mr & Ms Pac-Man

chơi được rồi
    do file ISO bị lỗi, phải down lại

Chỉnh sửa cuối: 14/12/10
  2. zZladykillerZz

zZladykillerZz Mario & Luigi

không ghi rõ ràng nguyên văn. cứ gì gì.. to server gì gì thì ai mà biết đường giúp bạn chứ.

3. bikey1102

bikey1102 Youtube Master Race

ohải làm sao bây giờ :(

4. de de

de de Mr & Ms Pac-Man

cho mình hoit về vũ khí có dam convert. Khi dual wield có vũ khí có dam convert thì chỉ dam do vũ khí đó gây ra mới convert thành health hay dam do cả 2 vũ khí đều convert thành health vậy.

---------- Post added at 10:52 ---------- Previous post was at 10:50 ----------

Ý mình tức là khi cầm 2 vũ khí 1 thanh có convert, 1 thanh thì không có convert?

5. sadsorry

sadsorry Donkey Kong

Theo mình nghĩ thì cái nào có dam convert thì đánh mới convert dam to HP, khi cross,tulmut,hew, warwind(cả 2 weapon) thì mới tính cả 2 vào, còn nếu 1 cái có 1 cái ko thì cái có sẽ tính dam convert còn cái ko thì sẽ ko tính,

6. zZladykillerZz

down lại đi bạn :d, còn 1 cách nữa là lúc bạn giải nén ban chọn keep broken files, nó báo lỗi nhưng vẫn giải nén được. thử xem

7. sadsorry

sadsorry Donkey Kong

Thử down lại đi , nếu ko đc thì thử lại phần mềm giải nén khác (7-zip). Sao ko down torrent nhỉ, chuẩn men mà chỉ mất có 5 tiếng (mình down với 700kbps :D)

8. linh08hp

linh08hp Donkey Kong

bac nào có link down masboss x24 boss cho em xin với

9. nazh35

nazh35 The Warrior of Light

đi ranger lên epic lụm đc 2 cây bow xanh dương froststrom vs barrage.có điều là ko ép relic vào đc nên ko thể = cây bow+artemis's bowstring đang cầm.uổng.chơi x3 run 3 con megalesious ra 3 orb cũng nhiều đồ xịn.mà lỡ lấy cái rebirth knossos landing nên ko quay lại farm đc nữa :((.thôi qua valley of the kings farm cái mũ revenant.phải kill cỡ bao nhiêu gilded dead mới ra cái mũ revenant +skills?(ko cần xịn).
    e có 2 cái amulet.1 cái tím blessing of the gods +45%res của bảng primary (mang vào kháng fire+cold max,sét 51%,độc+herbal remendy max,pierce 5% =.='') và cái +20% dmg.xài cái nào đây?(cái blessing thì dmg giảm hơn 100dps)

10. zZladykillerZz

bạn qua box tool, moding..... mà tìm nha. xem kỹ các box, topic rồi hãy đặt câu hỏi nha bạn.

---------- Post added at 12:45 ---------- Previous post was at 12:42 ----------

đây là box hỏi đáp.... bạn đừng post những vấn đề k liên quan, chú ý, nếu k sẽ ăn thẻ đó bạn.
    chỉ đóng góp ý cho bạn vậy thôi. >:)

11. stone_gate

stone_gate Legend of Zelda

Cho hỏi chút là Prophet nên sài staff hay gì ?( vì trong cách build có bảo tăng max Phantom Strike mà chiêu này thì staff ko ổn)
    Lâu ngày chơi lại mong ae giúp ;))

12. PeterJordan

PeterJordan Mario & Luigi

3000-4000 gilded dead skeleton sẽ có revenant

13. hoangquang28

hoangquang28 Youtube Master Race

xin chào các bạn mình là mem mới hôm nay mới ghé vô top TQ thấy game hay quá nhưng khi mình down bản TQ gốc về cài đặt thì nó báo là cần disc 1 gì gì ý ko chơi được bây h mình down ban IM thì về cung mount ổ ảo rồi cài đè lên thư mục của TQ cũ sau đó là chạy 3 file patch là xong hay la mình còn phải làm gì nữa (trong link down IM co 1 file crack mình cài cái này rồi chạy 3 file patch hay sao ) mình tìm kiếm cách để chơi game hoài mà chỉ có nói chung chung thôi các ban làm ơn chỉ dẫn mình các bước để chạy thành công được ko cám ơn rất nhiều

14. nazh35

đòi disc thì crack là xong thôi.
    mình mua đĩa cài nên ko rõ lắm.mình cài thì cài tq và im ở 2 folder khác nhau,sau đó vào im để nó update.rồi chơi pt thôi :D

---------- Post added at 18:45 ---------- Previous post was at 18:35 ----------

ng ta hỏi xài amulet nào mà?có đọc kĩ ko vậy?vs lại hỏi vụ farm revenant mà.còn cái kia thì buột miện nói thế thôi.ko đc à?

---------- Post added at 18:47 ---------- Previous post was at 18:45 ----------

trong guide chỉ build prophet melee thì phải.bạn nên cầm kiếm cho đánh nhanh.:D.

15. duythanh105

duythanh105 Moderator Moderator

Chấm dứt mấy kiểu cứ chốc chốc là chém nhau đi nhé các men :-w

16. nazh35

chém gì đâu.ladykiller chưa xem kĩ là dọa phạt thẻ này nọ.bực quá nói vậy thôi =.=''

17. hoangquang28

hoangquang28 Youtube Master Race

cám ơn ban nazh35 nhé à thế mình setup TQ bản gốc xong rồi set up luôn bản IM chứ ko cần crack cho bản TQ cũ nữa hả bạn nếu như vậy thì sau khi set up xong bản IM mình chạy file crack kèm theo link xong chạy 3 bản patch la okie sao bạn

18. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Off topic:
    ^
    Bạn có thể thêm vài dấu chấm phẩy đúng chỗ vào post của bạn đc ko?
    Đọc 1 hơi ko thấy chỗ nào cho nghỉ để thở. Mệt & ko hiểu/ko muốn hiểu bạn post cái gì.

19. zZladykillerZz

ai dọa cho ăn thẻ đâu, ta đâu phải mod. hôm trước bi ăn thẻ nên k muốn anh em bi ăn thẻ nữa zậy mà.
    mà anh em cho hỏi cái này nha:
    mới down cái TQVault về, cài vô, nó kêu update, update xong k biết sử dụng có giống như bản của sevenkingdoms post lên k he? ai sử dụng rồi thì giúp với. sợ ngồi mò 1 hồi hư file save thi khổ. hình mình sẽ post lên sau.

20. zZladykillerZz