Hỏi đáp Final Fantasy VIII [8]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi chuotcoi, 9/12/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. B Boy HP

B Boy HP Legend of Zelda GameOver

Nhưng sát thương ko mạnh = ấn Trigger thật :x:))

!

2. Kids Next Door

Kids Next Door The Warrior of Light Lão Làng GVN

Và ít ra Lion Heart hơn (đã kiểm chứng) :P

3. phongchi

phongchi Youtube Master Race

các bác ơi cho em hỏi FF 8 với , em đi đến gần cuối đĩa 2 , sau khi ra khỏi Trabia Garden , nó bảo em đến phíaanam , gần nhà của Edea , đam căn cứ vào con tàu màu đỏ , em ra khỏi Trabia Garden , lấy GF Odin và Tobery rồi sau đó mới tới ngôi nhà màu trắng gần bờ biển ( nhà Edea) em không vô đươc , kiểm tra gần đó em thấy có 1 con tàu màu đỏ bay trên 1 cánh rừng , em lái căn cứ đâm vào , nhưng đâm đụng dính sát vào nha cả chục lần mà không có gì xảy ra , em bị bí khúc này rồi , mong mấy bác giúp em vượt qua với , gân 3 tuần òi :((

4. squallphu

squallphu The Warrior of Light

quay lại trabia garden đi, khúc này chưa xong thì không thể qua đến khúc đâm đầu vào con tàu.

5. phongchi

em ra khỏi Trabia Garden , rồi sau khi đâm đầu vào con tàu màu đỏ không được , em cũng đã quay trở lại đó mấy lần , em đi khắp nơi nói chuyện với gần hết nguời ở trỏng rồi , mà sau khi quay lại em vẫn không đâm đầu căn cứ vào co tàu màu đỏ được , anh làm ơn chỉ ra chỗ thiếu chính xác dùm em được hong , tại vì đoạn này em cũng đã đi lại đến đây là lần thứ 5 ( đi lại từ đầu ở dics 1) mà cũng vẫn cứ vướng phải cái chỗ đâm đầu tàu không đi được
    à anh sẵn cho em hỏi dùm thằng bạn em , nó cũng chơi FF 8 , ở đầu đĩa 3 nó có kiu vào bệnh viện cõng Rinoa lên , nhưng mà nó không biết làm cách nào để cõng được cả , mặc dù nó đã đi khắp giường bệnh của Rinoa và bấm tùm lum nút >"<

6. Steiner

Steiner Hội giang hồ GameVN

Ra khỏi Trabia, về Edea's House nói chuyện rồi ra đâm tàu sau .

Về giường trằn trọc 1 đoạn, trở ra sẽ cõng đc Rinoa .

7. anhquan910

anhquan910 Legend of Zelda

ai giúp giùm em qua cái khúc phim này với cứ kẹt ở phim hoài

8. phongchi

hic , người ta đã nói là không vào nhà Edea được mà , nên mới bị bí , bí đoạn đâm tàu , không ào nhà Edea được , mặc dù đã ra khỏi Trabia Garden , nếu ai bik mình bị thiếu chỗ nào, chỉ giúp mình với

9. squallphu

squallphu The Warrior of Light

trong quá trình ở khu vực trabia. làm sao bạn ra khỏi trabia? bạn chạy ra khỏi trabia hả? hay là computer tự đưa bạn ra?
    khi ở Trabia, bạn gặp edea lúc còn trẻ chưa?
    trong quá trình tám ở trabia, tám đến lúc chỉ còn squall và rinoa ở riêng trong khu vực basket ball ( bóng rổ ) mà có tuyết rơi thì là xong đó. lúc đó đâm đầu vào con tàu màu đỏ của bọn galbadia garden mới là đúng.

còn nếu bạn thực sự xong mọi công việc ở trabia garden mà vẫn không vào đc galbadia garden thì bạn có thể mua disk khác đc rồi đó.:|

10. anhquan910

anhquan910 Legend of Zelda

con tàu đỏ lúc đó nằm ở đâu vậy ở balamb thì phải vào balam làm xong cái quest trong đó rồi vào lại trabia
    còn ở trên nhà edea thì mua đía khác luôn ko đưa save đây tôi đi qua cho

11. HippoChen

HippoChen Mr & Ms Pac-Man

Đi qua khúc mấy đứa ngồi 8 chuyện xưa ở sân bóng rổ chưa ? Nếu rùi thì thẳng tiến Galbadia Garden, còn ko đc thì ..:-?? đĩa có lỗi ...-->mua đĩa mới

12. Steiner

Steiner Hội giang hồ GameVN

Đĩa mà lỗi là văng chứ làm gì có chuyện đĩa lỗi, gây xáo trộn cốt truyện ?

13. B Boy HP

B Boy HP Legend of Zelda GameOver

Có 1 số lỗi nó ko văng mà cứ đứng trơ ra như đoạn đĩa 2 , lúc Rinoa ra ban công Balamb Garden ngắm cảnh ấy , lúc quay lại cái cửa nó đơ lun ko làm j dc nữa +_+ phải dùng Emurayden v2.2 mới qua dc đoạn đó :D

!

14. Nightmare93

Nightmare93 T.E.T.Я.I.S

cho tui hỏi trong nhiệm vụ Pupu . Sau khi đã gặp UFO rồi bay đến Chocobo Forest như Ruby chỉ nhưng bay chẳng thấy ngọn đồi nào để gặp UFO hết :O ai chỉ với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.