Hỏi đáp, giới thiệu... tất cả mọi thứ về Private Server

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi silverghost9x, 12/4/10.

1. tomca1105

tomca1105 Legend of Zelda

Em cũng thế @@, chơi ở WOWVN 3 tháng rồi, chơi race tauran ở bên Kalimdor, làng Narache. Nhưng chả thấy ai ngoài NPC, quái,...thiên nhiên thì thật hùng vĩ kì ảo, chỉ có ta với ta @@. KHông biết server đó còn có ai không?

2. maxmartin

maxmartin Mr & Ms Pac-Man

3. oneworld

oneworld Mr & Ms Pac-Man

mấy bác qua test Cata với bọn em , server cata đầu tiên trên thê giới đấy , good lắm ! giờ Vn cũng có 7-8 mạng rồi , các bác qua cho đủ chục

4. HisharyKage

HisharyKage Mr & Ms Pac-Man

em đang tính chơi wow.

các ban bảo e nên chọn viet-wow hay molten ?

nghe k nhầm thì mấy bác việt bên mol chính là người đang xây dựng viet-wow ạ .?

5. tablo

tablo Mr & Ms Pac-Man

molten ngon lành hơn ,rất đông người ,ban ngày cũng hơn 2000 mạng ,tối đến thì ngồi chờ để đc vào ,ko biết đời nào cái molten đấy up bản cata ,chơi ở ream x12 lên 80 từ lâu lắm rồi nhưng chưa gặp đc ông VN nào để vào guild ,chơi 1 mình chả đi đc đun gì cả buồn quá đang tạm nghỉ nhưng chưa delete game :)) mặc toàn đồ nv nó cho yếu xìu toàn bị bọn nó củ hành ức chế cay cú ko làm gì đc quit game =))

6. p&d,q.e.d

p&d,q.e.d Donkey Kong

Thế là tại bạn không biết chơi game thôi rồi. Chơi một mình ở trò này cũng đâu có vấn đề gì. Muốn không bị củ hành thì tham gia nhiều BG vào, trước hết up đồ bằng HP, sau tìm một thằng nào đó đánh arena up đồ dần dần, xin vào G nước ngoài quen biết nhiều hơn. Chơi tự kỉ thế thì sao mà khá được còn lên đây kêu. Hic. Vào Molten mà chơi đông với sever cũng đựoc đầu tư. Up cata mởi sever mới rồi đó. Ngừoi Việt đa phần chuyển qua sever mới cata chơi hết rồi. Mình cũng chẳng chơi WoW nữa nhưng cứ vào chém gió thôi.

7. eragonVI

eragonVI Glory

http://eternal-wow.com/ HAY không lang ^^ có 4 svs rate khác nhay . mình đang chơi sv Remorse lvl max255 funny =)) mọi người vào chơi nào

8. Chenoby

Chenoby Mario & Luigi Lão Làng GVN

Hiện h người nhiều thường tập trung ở sv nào và nó ở bản catalysm hay Wrath Lich King?
    Mình muốn chơi sv người việt để có thể hỏi nhiều cái vì mình cũng chưa chơi bao h :(

9. vfirepj

vfirepj Youtube Master Race

VFire Cataclysm Private - 4.0.6a Server Việt Nam ping thấp cập nhật fix liên tục cho các bạn đam mê mà không có điều kiện tham gia Official.
    Lịch trình ra mắt server sẽ qua 2 giai đoạn
    1. Thông tin server giai đoạn Close Beta Test: 12h 07/04/2012
    - Rate Exp Kill : x10
    - Rate Exp Quest : x10
    - Rate Exp Explorer : x10
    - Rate Drop Money : x10
    Mục tiêu: Tìm và fix những bug quan trọng gây ảnh hưởng lớn tới quá trình vận hành server sau này - giới hạn 50 account
    Lợi ích: Các account đăng ký Close Beta Test + report nhiều hơn 3 bug mới sẽ được + ngay 500 Vote Points (điểm cống hiến) dùng để mua các vật phẩm tại Vote Shop khi Open Beta. (Các bug quá trình làm quest nhưng vẫn hoàn thành được quest sẽ không được tính). Ngoài ra các bạn còn có thể nhận được bonus từ phía Developer nếu phát hiện ra bug thực sự quan trọng.
    Character sẽ bị xóa khi chuyển qua Open Beta

2. Thông tin server giai đoạn Open Beta:
    - Rate Exp Kill : x3
    - Rate Exp Quest : x5
    - Rate Exp Explorer : x5
    - Rate Drop Money : x2
    Mục tiêu: Giai đoạn không giới hạn account test sức tải của server.
    Lợi ích: Giai đoạn này tất cả các account các bạn đăng ký đều được đảm bảo duy trì lâu dài và bảo mật cùng với server.

Thông tin chi tiết tại:
    Trang chủ : http://wow.vfire-core.com/
    Forum : http://wowforum.vfire-core.com/

10. raymondlam1992

raymondlam1992 Legend of Zelda Lão Làng GVN

em lỡ up lên 4.3.5 rồi . có sever nào xài client này k :(

11. deoxyvn

deoxyvn Dragon Quest

cho hỏi mình chưa chơi game này bao giờ :( giờ muốn thử một private server xem sao :-s có sv kha khá người mà chơi ổn định ko mấy bạn?

12. Crazyloved

Crazyloved T.E.T.Я.I.S

cho hỏi server private wow của vn nào là tốt nhất hiện nay vậy mấy bạn có fai Vietwow ko?

13. fadnight12

fadnight12 Mr & Ms Pac-Man

mình cũng muốn chơi thử wow mà hem biết có sv pri nào của vn hem,sao có trang www.player.vn bảo sv pri vậy cho hỏi có đúng hem

14. cuong19945

cuong19945 Youtube Master Race

ban vao molten wow di.hoi lag mot chut nhung dong. chu vao sever it ko co nhieu hoat dong lam chan lam

15. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

mình download wow bàng launcher của trang chủ nhưng khi xong thì phiên bản hiện tai là 5.1.0 mà sever mình mún choi lại là 3.5.5 làm sao dể dua về phiên bản 3.5.5 mọi người pls giúp em với

16. NightShadow

NightShadow C O N T R A

Xóa đi download lại từ private server muốn chơi.

17. makubet

makubet Youtube Master Race

ở Vn tình hình mạng ping tầm 250 -300 có thể choi class Rogue được hông vậy mấy bác ? đó giờ toàn chơi class mage
    bây giờ back lại wow muốn đổi phong cách tí

18. zShadez

zShadez Dragon Quest

ping <350 thì vẫn pve đc , <300 thì vẫn pvp đc tuy nhiên khá là dễ bị kite ,thường xuyên gặp 1 hiện tượng khá khó chịu trong những tình huống đuổi bắt với mage hay hunter là chạy theo sát người nó nhưng vẫn bị thông báo "out of range"

19. Mufasa

Mufasa Dragon Quest

dưới 300 chơi thoải mái

thằng bạn mình này, cũng ping tầm 300, hồi wotlk chọn team mấy 2h rồi kéo đi 2h clear ICC (hồi wotlk nhé, bỏ qua cata đi)

20. lacthienan

lacthienan Youtube Master Race

:2cool_burn_joss_sti Dưới 300 chơi không được bạn ơi, từ 300 trở lên