[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: Liberty City Stories

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Hei, 13/6/06.

1. kimlong_3888

kimlong_3888 Legend of Zelda

ờ , nhân vật chính mặc đồ màu gì , thành phố cổ kính hay thành phố biển , gưởi gình mình coi ,

2. huuduy216

huuduy216 Legend of Zelda Lão Làng GVN

we tui cũng bị vậy đó giúp với còn ko thì cho cái save co nv di huhuhuhuhuhuuhuh

3. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

y chang GTAIII từ nhân vật chính tới thành phố, chẳng có gì làm hết trơn, 3 cái nhà cho mình save thì có tất cả các loại súng. Tui ko gữi hình được vì thấy nhảm quá nên xóa rồi.

4. girldam123

girldam123 Youtube Master Race

May' Bac' giup' em voi' , cai` xong game Liberty City Stories mung` thay' mo^` lun , vao` choi dc. , nhung chang~ thay' nhiem vu. dau^ ca? , chay. vong` vong` chan' wa' , cho hoi? cai' ban? nay` la` sao ?? hok co' nhiem vu. ma` chay. vong` vong` thoi ah` ??? Giup' em

5. anhphua1987

anhphua1987 Youtube Master Race

Tui cũng thế chạy vô lanh quanh rồi ko biết làm gì. Vô căn nhà màu hồng thì nó chỉ cho mình save game thôi. save xong cũng thế mà ko xuất hiện nhiệm vụ gì hết. còn nữa trên bản đồ có chữ N đó là chỉ hướng bắc phải ko ????? tại đi hoài ko thấy đến nơi. Pro nào thường trả lời thắc mắc vô box trả lời cho mình dùm nha. Cảm ơn rất nhìu

6. hieutrann

hieutrann C O N T R A

sau khi đến safe house thì bạn phải vào thay bộ đồ ở bên trong căn nhà đó thì mới chơi tiếp đựơc , bộ đồ giống đồ vest í ;))

7. johnngo

johnngo Youtube Master Race

bạn ơi, ko có đồ đâu mà thay, chỉ có cái thang máy dẫn đến chỗ save thôi...

8. hieutrann

hieutrann C O N T R A

9. johnngo

johnngo Youtube Master Race

10. minh8a(^_^)

có sự nhầm lẫn hay sao ý, bản bạn johnngo hình như trên PC, còn của hieutrann nói là trên PSP hay gì đó, nên nv có lẽ #

11. hieutrann

hieutrann C O N T R A

nói vớ nói vẩn , gta liberty city đã ra trên PC quái đâu mà có bản trên PC , còn nhiệm vụ thì trên loại máy nào cũng thế cả thôi , có cái quái gì mà khác
    ko biết thì dựa cột mà nghe

12. X-III

X-III Legend of Zelda

có đấy bác ạ, nó chỉ là bản mod của GTA Liberty City, 2 disk, đã mua chơi thử, bản này ko có nhiệm vụ gì cả.

13. hieutrann

hieutrann C O N T R A

à , đấy là gta 3 , ngoài hàng toàn ghi là gta liberty city , chuối ...

14. X-III

X-III Legend of Zelda

oh no, chính xác là gta liberty city đấy bác ạ. Chẳng lẻ em chơi GTA3 rồi mà ko biết phân biệt nổi :D

15. hieutrann

hieutrann C O N T R A

ko ,liberty city stories đã ra trên PC đâu , mới chỉ ra trên hệ máy ps2 với psp thôi :D , còn nếu ra trên PC thì mọi người đã làm loạn lên rồi ,nhân vật ở hai phiên bản đấy mặt cũng hơi giống nhau thì phải :-/ . Còn nếu đúng như lời bạn nói thì phải lùng ngay cái đĩa mới được #>:)

16. minh8a(^_^)

chậc, nge " ko bik thì dựa cột mà nge" thấy xấu hổ quá. Chắc thằng em bị lừa, cài vào thì ghi là GTA LB, vào chơi thì menu cũng là GTA LB, vào ko có nv ji, còn tôi khuyên bạn đừng lùng về mua chi cho tốn tiền, ko thấy mấy pà kon hỏi ko có nv à, nó chỉ cho đi dạo cho vui thôi, còn nếu ai tìm ra nv thì báo cho tôi

17. X-III

X-III Legend of Zelda

thì mình đã bảo :)

18. ò..ó..o..o

ò..ó..o..o Mr & Ms Pac-Man

tui thấy có cái đĩa mới ra là GTA libe gì đó stories mà, nhưng mà có 2 đĩa, tui thây íc đĩa quá nên ko mua vì sợ nó ngắn quá nên chơi cái San

19. hoangxu1

hoangxu1 Youtube Master Race

sao em ko tìm thấy nhiệm vụ gì hết . luc đầu vào cái nhà là nó bắc save liền chẳng biet sao tim nhiệm vụ hết

20. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Same Problem. No mission, 1 PCJ 600, 1 Hunter, 1 đống vũ khí, đó là tất cả những tôi có.

Và, xin MOD cho phép nói ngoài luồng 1 tí, bác hieuttran vui lòng bỏ ngay cái thói ăn nói khinh thường chửi rủa người khác đi. To đầu lớn xác rồi, mở to mắt ra mà nhìn, banh to tai ra mà nghe xem người ta nói gì đã rồi hãy mở mồm chửi nhặng lên như thế.

Thiển cận. Biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe (chính bác nói thế đấy nhé).