[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Ở ngay nhà của CJ bên Los Santos, nhìn đối diện qua lùm cỏ sẽ có chiếc xe đạp đó bạn. Chiếc này có khi nó xuất hiện, có khi không có nhe ... Dù sao cũng chúc bạn ra đó thấy ... nó xuất hiện :hug:

2. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Tui thấy M4 và AK47 sau khi mình mua 1 cây rùi thì cứ chui vào cái chỗ tập bắn súng mấy lần thì lên unlimited thui . Còn mấy cây khác thì pó tay , không biết làm seo , hổng lẽ bỏ tiền ra mua đến lúc nó unlimited seo ( tiền nào chịu nổi ) , với lại tui thấy nếu chỉ chơi đúng cốt truyện mà không tìm tòi xung quanh thì không thể nào có được mấy món vũ khí xịn như chỉnh mã đâu ( VD cây rocket có khả năng tự nhắm é , chơi từ đầu tới cuối game đâu thấy cây nào đâu )
    Còn khi bị GF bỏ thì làm seo cua lại vậy ? Tui bị con nhỏ mà mình cứu nó từ trong căn nhà bị cháy cho lên dĩa rùi .

3. manh9d2

manh9d2 Youtube Master Race

Bác Nikita hoặc là bác ALY ơi cho em hỏi cách cua mấy con nhỏ bạn gái đó
    Em hổng cua được các bác có thể hướng dẫn cụ thể không bởi vì trong cái HD không nói đến
    Con bé Henela đến gần thì nó bắn em hổng biết
    Con bé bên El Quebados thì em chẳng thấy nó ở đâu cả,tìm cả thị trấn chẳng thấy
    Con bé bên San fieero không biết ở đâu trên trục đường nào các bác nói rõ luôn nhé
    Con bé Michele sửa xe thì chẳng bao giờ đi chơi với nó được vì không có điểm màu hồng ở chỗ nhà nó để vào hẹn mặc dù đã đến đúng giờ hẹn như trong HD nói
    Mong các bác nói hộ em với em xin cảm ơn nhìu nhìu

4. manh9d2

Còn mấy cái vụ vũ khí bác nào muốn có cheat xin vũ khí em cho
    Hoặc em có trò xin Hydra phản lực cơ bắn xuống đường sướng lắm
    Ngoài ra còn có trò xin jetpack bay lên trời rồi đứng mấy toà cao ốc xin dù nhảy xuống chơi trò nhảy dù nghệ thuật vui dẽ sợ
    Còn sang Los Santos xin mã dân nổi loạn rồi gọi băng đảng đi chém giết vui quá
    Còn cả cái "bộ thuỷ hỗn hợp" vừa đi dưới nước vừa đi trên bờ
    Ngoài ra còn cái mã các cô gái vây lấy mình nữa cơ à
    Còn cả cái Quadbike bốn bánh sướng dễ sợ và cả cái vụ lái ô tô trên nước hoặc tàu bay nữa chứ
    À còn cái vụ chơi hai người nữa chứ,hôm nọ chơi tự nhiên máy 2 lại còn thành thằng con trai nữa chứ,thằng CJ với thằng đó hôn nhau như đồng tính cười dễ sợ luôn

5. Prince

Prince Dragon Quest

Đông vui wá nhỉ chơi cheat àh vui 1 lúc thui àh chơi hoài riết chán nhưng lâu lâu đem ra chơi cũng vui vui lém.Cua gái àh mỗi con 1 tính cách khác nhau lúc mập lúc ốm mệt lém cua những đứa nào cần thiết thui như mấy con bên San Fierro có ích lém đó cố gắng cua đi nên lụm cây hàng 2 đầu và hoa nhiều dzô là cua được hết còn muốn lên điểm với gái thì ông mặc đồ đặc biệt đó lên lẹ lém :))

6. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Chơi cheat thì cũng có cái hay của nó , nhiều đồ xịn , có thể làm đủ trò nhưng nghẹt nổi là tui muốn lên tới chức Godfather hay King of SA để ngầu , mà chơi cheat thì mỗi lần trừ 10 đ , mà điểm thì khó kiếm thí mồ . Chơi cheat hoài chịu seo nổi .

7. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Hey bro có ai biết chỗ nào kiếm chiếc Patriot không vậy ( chiếc này ngoài đời gọi là Hummer á ) , tui còn thiếu chiếc này trong cái list xuất xe . Đang cố gắng hoàn thành 100% game với cái Stat là Godfather hay King of SA , với số tiền max luôn .
    Ai muốn đạt 100% game thì check cái list này , nếu làm hết thì khó tránh khỏi finish 100% game : http://www.gta-sanandreas.com/guides/100percent/index.php

8. NIKITA KABUTO

_Đúng là chơi Cheat thì chỉ số Stat sẽ giảm, nếu là mấy cheat nhẹ thì không sao chứ cheat năng thì chỉ số stat thành âm luôn ấy chứ, lúc đó sẽ được gắn vào mấy cái mác là : Hacker, Cheater, ... gì tùm lum hết áh
    _Còn chiếc Patriot thì tui không nhớ, vì tui cũng ít xuất xe lắm, mới xuất đựơc có 3 chiếc àh.
    _Bây giờ stat của ông là gì ? Stat cua tui là Hoo-rider, điểm khỏang 15.000 mấy ::) .

9. manh9d2

Các bác ơi em hỏi cách cua gái và cụ thể cơ mà sao các bác khô0ng nói cho em với
    Chứ không phải em không hỏi các bác là cua thì thế nào mà là cách cua và vị trí của mỗi con các bác a`
    Em tìm mãi mà không thấy các bác giúp em với\
    Em cảm ơn nhìu

10. NIKITA KABUTO

_Con Helena thì mình lại thấy nó kêu mình phải ốm bớt thôi chứ tui có thấy nó bắn súng vào tui đâu. Chắc là mấy bác lộn đó, vì con nhỏ này tập bắn súng trên sân thượng mà, chắc bác ...chạy ra đường đạn của nó hả ? ... :'>
    _Con nhỏ bên LV thì bạn cứ tìm thị trấn nào mà nó có ghi chữ El ... ( El gì wên mất rùi ) thì bạn tìm chỗ cảnh sát sẽ gặp nó, con nhỏ này lại khóai người mập.
    _Con nhỏ bên SF chẳng biết nói bạn thế nào, vì chính xác là nó đứng múa võ ở một góc công viên, chỗ nằm phía dưới của thành phố SF đấy ( chứ không phải nguyên cái SF )
    _Còn con nhỏ "Rửa xe" tui chưa thử bao giờ nên hông có ý kiến được ::)

11. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Àh có bao nhiêu SHOP quần áo tổng cộng vậy NI 5 phải kô cho biết LOcation luôn nha

12. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

cửa hàng quần áo thì nhìu lém, nhưng theo tui biết thì có 3 hãng chính đó là BINCO,ZIP và SURBAN, theo quan điểm của tui thì tui thấy quần áo của ZIP là đỉnh nhất, thằng CJ của tui hiện nay toàn mặc đò của ZIP thui hà, đeo hẳn một cái "xích chó" bằng vàng to tổ chảng hà, trông đểu kinh, nhưng mà được cái chỉ số SEX APEAL cao cực kì lun,được nửa non rùi, tui chỉ cần đi một chiếc xe "bình dân" thui là bọn "callgirl" chúng nó cứ "YOUHAVE GOOD TIME,HONEY?" tui cứ gật liền, heh he. tui chỉ biết mỗi một tiệm bán hàng ZIP ở bên SF thui hà chẳng rõ nó ở mô nữa , tại chỉ mặc mỗi bộ đó thui <siêu bửn>
    mà mấy bác cho hỏi cái: em đang cưa con bé KATIE Y TÁ o bên SF và cũng biết thời gian hẹn hò là từ 12h00-00h00, nhưng hẹn hò được một thời gian thì tự nhiên nó biến đâu mất tiêu hà, chẳng lúc nào có ở nhà nữa, nói hơi "gở" hay là nó đi với thằng khác, nếu thật thì em sẽ "phơ" cho chúng theo nhau lun, mà nghĩ lại thời gian khi còn bên LS lúc đang hẹn hò với con bé DENISE thì con bé này cũng biến mất một thời gian như con kia, help me!

13. NIKITA KABUTO

_Cái này tui hổng biết. Tại tui ít quan tâm đến bạn gái lắm, kua đựơc thì kua, còn em nào chảnh chảnh, dắt đi chơi mà còn làm bộ là tui cho cài số dze hết. Mà tùy thôi bạn, có lúc đến không gặp nó thì cứ đi vòng vòng quoanh đó, có gì là lát hồi nó hiện ra cái vòng hồng àh ::) .
    _Còn tiệm bán đồ thì tui sau này nó còn có mấy tiệm nữa như :
    Victim và tiệm bán đồ tây và tiệm bán đồ Sì-po nữa. Cái tiệm bán đồ tây là hình như sau khi về lại Los Santos mới có, còn tiệm Victim thì hình như phải LV mới có.
    _CJ của tui bi giờ mặc cái quần màu đỏ, áo thun tanker trắng, vóc người đô đô ( giờ đỡ rồi, nhờ dạo này cũng ham mê chạy bộ ) đầu để kiểu thắt bím và nhuộm bạch kim, tay cầm 2 khẩu Sawn-off Shotgun nhìn pá cháy pọ chét lun ;;) .

14. Prince

Prince Dragon Quest

Hehe có nguyên khu bán quần áo bên khu Las Venturas đó khoảng 3 cưả hàng có Uzban nưã nhưng còn 2 cưả hàng quần áo Sport đẹp lém lên sex appear lên hơn 1 cây ấy chứ lúc đó chạy vòng vòng giết vài em bán thuốc phiện cho lên gần đầy rùi chờ đến tối thế là em nào cũng chiụ hết đó áh.Cái đó tui cũng không biết nưã bên nào thì cua bên ấy thui àh.Àh có thể nào đưa 2 em đi cùng 1 lúc được không nhỉ :))

15. BoA_Daisuki

BoA_Daisuki Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi, làm sao có thim bạn gái vậy, con Danise thấy ghét quá à, với lại làm sao có thim garage vậy, mua 3 cái nhà rùi mà không thấy cái nào có garage hết, báo hại mỗi lần tìm được xe đẹp là phải chạy mút chỉ về garage của CJ, mắc công quá

nikita_kabuto: thanx bác ha mà chỗ bãi cỏ nhà đối diện đâu có xe đạp đâu, nhưng không sao, lúc đi chiếm địa bàn hốt được một chiếc rùi :)), mà ở nhà madd dogg lúc làm xong nhiệm vụ cũng có 1 chiếc leo núi nữa :)), bây giờ trong garage của tui có 1 xe đạp, 1 leo núi, 1 PCJ-500, 1 chiếc "bồ câu trắng" :)) (không có xe hơi, vì không thấy chiếc nào đẹp hết, đang tìm chiếc stinger đây)

16. NIKITA KABUTO

_Mua nhà thì ông chạy quanh coi coi cái nào có gagare thì nó mới có, còn mấy căn ổ chuột hay chung cư gì không có đâu ::) .
    _Còn muốn có thêm bạn gái thì ông đi kua. Nếu ông ở LS thì chạy lên phía bắc của thành phố có cái thị trấn nhỏ, chạy lại đó thấy con nhỏ nào đang tập bắn súng trên nóc nhà thì lại nói chuyện với nó. Con nhỏ này khóai người ốm ( mỗi nhỏ có 1 sở thích khác nhau nên, chỉ cần có hình dáng mà nó thích là okê thôi ). Có mấy ông nói con nhỏ này hay bắn súng, có mấy ông hay chạy ra đường đạn của nó rồi đó ... :'>
    _Thỉ cái chỗ đối diện nhà CJ tui đã nói là có lúc có, có lúc không mà. Bởi dzậy mới phiền :wink: .

17. manh9d2

Bác ơi em hỏi trục đường nào cơ mà có con bé múa võ
    Em không phải chạy vạo đường đạn của nó mà nó cứ bắn em thôi
    Tới gần thì nó bảo cái gì đại loại là:"Ồ cơ bắp to quá,bạn có sẵn sàng đi ăn sáng không" Em không biết trả lời thế nào thế là nó dí súng bắn cho đến chết thì thôi
    Còn con bé ở El Quebados thì ở chỗ nào bác về check lại cho em thông tin chi tiết nhé bác Nikita
    Cảm ơn nhé bác ơi

18. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

CHài tui thấy có 5 tiệm àh,Binco Sub Urban Zip ProLap Victim,còn tiệm nèo nữa kô?????????Location????

19. BoA_Daisuki

BoA_Daisuki Mr & Ms Pac-Man

chết men rùi, lỡ đô quá và mập quá thì sao đây ::(

mà sao Danise không xuất hiện nữa vậy, tui canh từ 16:00 trở đi mà vẫn không thấy có cục màu hồng xuất hiện nữa, có phải là nó đá mình không vậy =((

20. NIKITA KABUTO

_Còn 1 tiệm nằm ở Los Santos nữa đó, tiệm này chỉ chuyên bán đồ tây thôi. Nếu ông muốn tìm thì bật bản đồ lên tìm hết các tiệm nào trên Los Santos là ra àh. Sry nhe, tại dzì cái Location của nó tui hông nhớ rõ lắm :p
    _Thì ông đừng ăn nữa, cứ cho thằng CJ không ăn + vận động nhiều thì nó sẽ giảm chỉ số Muscle xuống ::) . Còn nếu mập quá thì vào Gym đạp xe đạp, số giảm chỉ số Fat nhìn phê lun ( mà Stamina lại tăng nữa ). Nhưng Muscle thì lại không giảm bằng cách đạp xe đạp được, chỉ có không ăn và vận động nhiều thôi ::( .
    _Trời !!! Sry bạn nha nhưng mà bạn dịch ra làm tui mắc cười quá ( để tui cười xíu =)) ). Con nhỏ đó nói là "Ồ cơ bắp to quá, buổi sáng bạn ăn cái quái gì vậy ?", không có ý xem thường bạn đâu nhưng mà thật sự là câu dịch của bạn làm tôi cười muốn chảy nước mắt :p . Còn chuyện trả lời nó thì ban cứ bấm thử nút -> đi, tui không biết bạn làm như thế nào nhưng tui chưa bị nó bắn bao giờ cả.
    _Cái này thì để tôi check lại rồi tôi sẽ báo bạn sau ::) .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.