[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Prince

Prince Dragon Quest

Trùi sao toàn hoỉ về bạn gái không vậy sao không hỏi mấy cái khác nhỉ.Àh xe nhà tui chán wá xá áh chiếc Blade mod lên cũng khá là đẹp nhưng sau 1 thời gian cho nó vào nằm trong Garage nhà tui vài hôm sau quay vào mang xe đi cua gái thì nó mất hết màu chỉ còn lại màu trắng àh sao kì rứa chán wá xá àh.Tui rất lo lắng về việc bỏ xe vào Garage nhà mình vì bỏ 2 chiếc mất 1 chiếc chán wá.Khu nhà mình chán wá chừng nào xong tất cả nhiệm vụ ở Los Santos tui sẽ qua bên San Fierro sống 1 thời gian dek thèm về nưã khu đó vưà dơ vưà xấu không như San Fierro xinh đẹp đâu

2. Xeros

Xeros Youtube Master Race

Chiếc Patriot kiếm ở doanh trại lính trong thành phố, khu LV đó, chạy đến đó chôm về mà xuất khẩu.....

3. Orichalcon

Orichalcon Youtube Master Race

*** Các đại ca chỉ cho em cách làm nhiệm vụ gì đó (ko nhớ tên :D): Nó bát mình lái cái máy bay ra chỗ cái đập nước, trên Radar thì nhìn rõ cái điểm màu vàng đánh dấu là Jump Point nhưng nhìn toét ca mắt chẳng thấy cái điểm nào cả. Chĩ cho đàn em cái, thx.
    *** Có bác nào quậy trò 1 đứa dân thường hết sạch máu mà chạy lăng nhăng ko, bắn nó hết cả băng đạn mà nó vẫn chạy được #>:)

4. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Cái mission đó là phải lái chiếc máy bay cho cao lên , cao tới nổi xung quanh chỉ toàn là mây không á , chừng nào cái chấm vàng trong rada biến thành hình vuông có nghĩa là đã đạt tới đủ độ cao rùi , khi đó thì cứ bay xuyên qua cái vòng đó là xong .
    Phải nói là nv trong SA có nhiều cái xạo kinh khủng luôn , có nguyên cái nv mà thằng CJ lái chiếc máy bay bám theo 1 chiếc khác trên đâu nó rùi nhảy vào chiếm chiếc máy bay đó ( pó tay ) .
    2 Nikita : stat của tui khi finish khoảng 17800 mấy điểm nhưng không nhớ cái tên của nó là gì Hoo rider hay foot sodier gì đó .
    Con nhỏ bắn súng trên nóc nhà tui chỉ bị nó phơ có 1 lần thui vì tui nhắm súng vào nó , còn muốn nó làm GF thì hãy để cây Muscle giảm , làm seo mà tay của CJ nhìn giống như hồi mới chơi vậy á , muốn giảm muscle thì cứ bỏ đói nó thì tự nhiên muscle cũng giảm theo .

5. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

DANH SÁCH XUẤT XE
    List 1 : Patriot $40,000 , Sanchez $10,000 , Stretch $40,000 , Feltzer $35,000 , Remington $30,000 , Buffalo $35,000 , Sentinel $35,000 , Infernus $95,000 , Camper $26,000 , Admiral $83,949
    List 2 : Slamvan $19,000 , Blista Compact $35,000 , Stafford $35,000 , Sabre $19,000 , FCR-900 $10,000 , Cheetah $105,000 , Rancher $40,000 , Stallion $19,000 Tanker $35,000 , Comet $135,000 .
    List 3 : Blade $19,000 , Freeway $10,000 , Mesa $25,000 , ZR-350 $45,000 , Euros $35,000 , Banshee $45,000 , Super GT $105,000 , Journey $22,000 , Huntley $40,000 , BF Injection $15,000 .

DANH SÁCH NHẬP XE :
    Monster $32,000 , Windsor $28,000 , Bandito $12,000 , Turismo $76,000 , Vortex $20,800 , Bullet $84,000 .

CHỖ TÌM XE :
    Patriot : Naval Base, Easter Basin
    Slamvan : Near Yellow Bell Club
    Sanchez : Countryside
    Blista Compact : KACC Military Fuels
    Stretch : Cranberry Station
    Stafford : Downtown San Fierro
    Feltzer : Golden Bridge Diner
    Sabre : Doherty
    Remington : Unity Station
    FCR-900 : Las Venturas Strip
    Buffalo : Catalina's Place
    Cheetah : Las Venturas Strip
    Sentinel : Vinewood Film Studio
    Rancher : Countryside
    Infernus : Las Venturas Strip
    Stallion : Doherty
    Camper : Gant Bridge Diner
    Tanker : Countryside
    Admiral : Las Venturas Strip
    Comet : Country Club
    Blade : Doherty
    Freeway : Countryside
    Mesa : Badlands
    ZR-350 : Las Venturas Strip
    Euros : Under the Sphinx
    Banshee : Las Venturas Strip
    Super GT : Driving School
    Journey : Countryside
    Huntley : King's
    BF Injection : Angel Pine Beach

6. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

UNIQUE JUMPS MAP

HORSE SHOES MAP

TAGS MAP

OYSTERS MAP

SNAPSHOTS MAP

Chú ý : mấy cái snapshots chỉ có thể nhìn thấy vào lúc chiều tối thôi .
    còn mấy cái horse shoes nếu đến đúng chổ vẫn không thấy thì cứ leo lên trên cao á , thường là nằm trên mấy cái nóc nhà , trên mấy cái thùng ... nên dùng cái jetpad khi đi tìm mấy cái nì . Good luck 2 ya'all

7. tq_thien

tq_thien Youtube Master Race

Co ai can ma~ chinh sung ko minh chi cho

8. tq_thien

tq_thien Youtube Master Race

Co ai can ma~ choi an gian ko
    xin lien he voi minh

9. manh9d2

manh9d2 Youtube Master Race

Bác ơi cái trò thằng dân không còn tiết nào mà chạy lông nhông em làm rui`
    Hồi đó em cướp cái xe xong có đứa ngồi sau đi một đoạn thì nó nhảy xuống
    Sau đó em bắn nó tèo không còn tiết nào mà nó cứ chạy lung tung.Em rùng mình tưởng hồn ma rồi em ngất luôn bên máy PS2
    Còn mấy bác cho em hỏi với cái con nhỏ Michele rửa xe sao em không hẹn được nó vậy,còn con bé BBarbara cảnh sát em đến nó đánh nhau với đứa khác đánh chết đứa kia nó quay ra phơ em luôn,còn con nhỏ Katie y sĩ các bác nói chính xác cho em nó ở trục đường nào ở San Fierro hở bác cho em tìm dễ em tìm mãi mà hổng thấy khổ quá

10. manh9d2

manh9d2 Youtube Master Race

Bác nào dạy em cái phần học lái máy bay
    Em học đến cái đoạn lái trực thăng tấn công mà hổng biết bay cái trực thăng này thế nào
    Vì cái đoạn đầu em có chú ý đâu chơi bừa mà nó qua luôn a` em hổng hiểu lái máy bay trực thăng kiểu gì a`

11. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Lái trực thăng thì cũng khá là khó . Nhưng nói chung là vậy nè : nhấn X để tăng độ cao lên , nhấn [] để đáp xuống , muốn bay tới trước thì vừa nhấn X vừa đẩy cái ânlog về phía trước ( đừng đẩy chúi quá nó sẽ chúi xuống đất luôn ) . Muốn bắn thì nhấn L1 ( tiểu liên ) , O ( rocket ) . Lúc đầu thì cứ bay thẳng đến chỗ 3 chiếc xe tải , cho trực thăng chúi đầu vừa vừa rùi phơ rocket liên tục cho tới khi nào banh hết 3 chiếc xe hàng thì quay đầu lại chổ 2 chiếc xe jeep , 2 thằng này thì dùng tiểu liên bắn sẽ dễ trúng hơn . Xong rùi bay về chỗ cái vòng tròn và nhớ là đáp sao cho nguyên chiếc nằm vừa trong đó nhé ( càng vừa thì càng dễ qua vòng ) .

12. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Ông này lại dùng cách ngược với tui. Lúc đầu chỗ 3 xe tải thù tui dùng tiểu liên, vì phơ đến đâu thì nó banh đến đó. CÒn 2 chiếc xe jeep thì tui dùng hoả tiễn, vì nó chạy nhanh quá nên tui bắn tiểu liên không trúng, thế là dùng hoả tiễn phơ đâi cho nó banh lun, :p ,... còn ông manh92 muốn dùng cách nào cũng được. ::)

13. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

hơ hơ !!!!!!!!! sao mấy pác đi nhanh quá dzậy? tui bây giờ mới đang ngơ ngác ở cái trường lái máy bay chết giẫm đó, khó mù mắt àh, tui căm thù tất cả những nhiệm vụ nào dính đến bay,I HATE THEM,cứ tưởng thoát được nhiệm vụ supply lines của thằng ZERO, thì bây giờ lại dính phải cái nhiệm vụ LEARNING TO FLY,tui chỉ khoái mỗi trường dạy lái motobike thui, hehhe, tui "học" nhoằng cái là xong liền <tại từ đầu game đến giờ độc có đi xe máy không hà>, chán quá , mãi chưa qua được, đang nản, bác nào có lòng thì giúp giùm. :whew:

14. Prince

Prince Dragon Quest

_Hehe Homie xiahou_dun giống tui lúc đầu khi chơi GTA:San Anddreas wá xá áh lúc đó tui cũng rất ghét mấy cái nhiệm vụ đó kinh khủng nhưng nếu cố gắng kiên nhẫn 1 chút sẽ wa thui cái chính là kinh nghiệm và sự kiên nhẫn thui àh.Hehe lái moto dễ ẹt áh chơi 1 lần giống ông tui thấy đi xe máy lẹ hơn nên chỉ số Stat lái xe hơi cuả tui mới được nửa cây khi kết thúc game àh :))
    _Ý có ai giúp tui chơi mấy cái màn trong 1 cái nhà lớn lém trong đó có trò đua xe,bắn xe,lái moto không giúp với áh ????

15. NIKITA KABUTO

_Bác khá thế, tôi làm hoài mà không xong cái vụ "bốc đích" xong rùi chạy tiếp, làm bữa giờ nhà motô tui để đó lun ::( .
    _Cố gắng đi, lúc đầu tui cũng căm thù lắm nhưng mà sau đó cố gắng luyện tập rồi cũng qua ( ai đã từng bỏ ra bao nhiu tiếng đồng hồ ngồi luyện lái máy bay như tui sẽ thấy cái Suppy Lines nó dễ biết chừng nào :x ). Còn khúc mắc chỗ nào của lái máy bay thì ông cứ post lên, có gì tui biết thì tui chỉ cho ::) .
    _Cái chỗ có hình cái Cup ( ghi chữ races đó hả ? ), cái chỗ này thì tui không qua được. Nhưng tui khám phá ra rằng trong cuộc đua xe Sanchez, mình có thể móc súng ra bắn "bạn đua" như thường :x , nhưng mà nó sẽ không chết, thế thì sẽ luyện súng nhanh hơn là ra đường bắn bậy. Nhưng mà lâu lâu phải leo lên xe ngồi chứ nếu không là bị thua cuộc đó. Chúc ông vào đây .... bắn nhau vui vẻ :hug: .

16. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Mấy cái nhà thi đấu bên LS và SF thì pó tay , nhưng cái bên LV thì dễ lém , tui qua hết rùi . Cái đua Sanchez thì đừng bắn mà hãy ráng chạy đàng hoàng đừng đụng , tui thấy tụi nó thường hay té chỗ bay lên cao lém ( kể cả thằng dẫn đần ) nhưng thằng dẫn đầu thì dữ dằn hơn , mãi tới mấy lap gần cuối nó mới té lận , cứ ráng chạy dẫn đầu hết và đợi khi thằng dẫn đầu té là được , cái chỗ mà bay xe lên rùi quẹo 1 vòng thật lớn thì cứ giữ xe chạy thẳng , đừng nên quẹo lúc bay vì khi đáp đất dễ lạc tay lái lém . dùng súng bắn cũng được nhưng làm vậy mất thời gian lém . Còn cái chạy Sanchez leo chướng ngại vật lấy điểm thì cứ lấy mấy cái màu xanh trước , mấy cái khác lấy sau , khi lên được chướng ngại vật rùi thì đừng nên chạy 1 hơi cứ sửa đầu xe từ từ rùi mới phóng đi là được .
    Còn cái nhiệm vụ lái trực thăng ông Ni nói sao chứ tui thấy dùng tiểu liên bắn xe jêp dễ hơn , khỏi nhắm gì hết á , phơ đại cũng dính .
    Tui thấy trong mấy cái nhiệm vụ lái máy bay thì cái này với cái quay 180độ là khó nhất quay xong thì tự nhiên lạc tay lái , nhắm cái vòng tròn mà đâm vô khó chít mồ .
    Lái máy bay tui chỉ khoái lái chiếc jet nhất thui , nhanh , nhẹ dễ điều khiển .

17. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Mấy cái nhà thi đấu bên LS và SF thì pó tay , nhưng cái bên LV thì dễ lém , tui qua hết rùi . Cái đua Sanchez thì đừng bắn mà hãy ráng chạy đàng hoàng đừng đụng , tui thấy tụi nó thường hay té chỗ bay lên cao lém ( kể cả thằng dẫn đần ) nhưng thằng dẫn đầu thì dữ dằn hơn , mãi tới mấy lap gần cuối nó mới té lận , cứ ráng chạy dẫn đầu hết và đợi khi thằng dẫn đầu té là được , cái chỗ mà bay xe lên rùi quẹo 1 vòng thật lớn thì cứ giữ xe chạy thẳng , đừng nên quẹo lúc bay vì khi đáp đất dễ lạc tay lái lém . dùng súng bắn cũng được nhưng làm vậy mất thời gian lém . Còn cái chạy Sanchez leo chướng ngại vật lấy điểm thì cứ lấy mấy cái màu xanh trước , mấy cái khác lấy sau , khi lên được chướng ngại vật rùi thì đừng nên chạy 1 hơi cứ sửa đầu xe từ từ rùi mới phóng đi là được .
    Còn cái nhiệm vụ lái trực thăng ông Ni nói sao chứ tui thấy dùng tiểu liên bắn xe jêp dễ hơn , khỏi nhắm gì hết á , phơ đại cũng dính .
    Tui thấy trong mấy cái nhiệm vụ lái máy bay thì cái này với cái quay 180độ là khó nhất quay xong thì tự nhiên lạc tay lái , nhắm cái vòng tròn mà đâm vô khó chít mồ .
    Lái máy bay tui chỉ khoái lái chiếc jet nhất thui , nhanh , nhẹ dễ điều khiển .

18. NIKITA KABUTO

_Lái cái chiếc Jet vậy mà lúc đầu tui có biết lái đâu. Lúc đầu cứ tưởng nó bay như mấy cái khác, ai ngờ ủa thấy lạ là nó bay xà xà xà xà. Lúc sau coi cái kĩ cái chữ HD lái thì mới biết phải đẩy cái cần R3 cho cái phần đuôi nó ngoặc lên rồi mới bay được T_T. Nhưng mà NV cướp chiếc này chơi cứ y như là đang chơi game bắn máy bay ấy nhỉ ::) .

19. Prince

Prince Dragon Quest

Ý mất homie lộn òi không phải cái nhiệm vụ lái xe đâu mấy cái nhiệm vụ đó tui còn chưa rờ tới nưã :)).Tui muốn nói là có 3 cái nhiệm vụ ở 3 thành phố khác nhau có hình cái cờ khi đua xe đó nhưng mà chỉ có 1 màn đua xe ở Los Santos thui còn 1 cái thì chạy xe trong nhà bắn hết các đối thủ ở San Fierro và còn 1 cái là chạy Sanchez bằng kỹ thuật lep trèo cuả nó lấy càng nhiều điểm thắng thì nó cho mấy chiếc xe luôn đó hình như có chiếc Monster nưã thì phải áh :))

20. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Hey Ni ông lộn rùi , chiếc Jet là chiếc máy bay cá nhân mà mình cướp về cho lão S á , chứ chiếc ông nói là chiếc Hydra , chiếc đó thì tui ghét nó khủng khiếp , khó lái dã man , nhưng phải công nhận nó bay khiếp thiệt . Nói chung là trong mấy thứ bay được tui thích cái Jetpad nhất , u can go everywhere u want .
    Nghe nói đâu mấy cái nhiệm vụ đua xe mà có hình cây cờ sau khi đua thắng hết sẽ được 1 triệu đó . Bi giờ tui chỉ mới thắng được cái ở chỗ gần cây cầu từ LV về LS thui .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.