[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tido

tido Donkey Kong

đâu có lâu vậy. tui tập cho tăng một chút là làm nv dc thui mà, đâu cần lên Max làm chi ?
    ko xài cheat, ko xài trainer. I am number one #>:) #>:) #>:)

2. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

đó là tui cho cái bạn kia cái cheat cho dễ chơi thôi ! nếu muốn mau làm nhiệm vụ ! chứ chơi cheat mấy cái này làm gì ! tớ ko cần cheat cũng tập lên đủ max luôn ! nhiệm vụ thằng tàu cho này dễ òm !

3. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

;)) không phải mình cũng chơi như thế nên mới chỉ vậy đúng không ;))
    Mà công nhận cái cheat này nhớ hay ghê

4. kl2991

kl2991 Persian Prince

cheat GTA SA này khó nhớ vãi, ABCDEF gì lung tung, thà như vice city dễ nhớ 1 chút thì tui đã xài cheat lâu rồi.

5. cypressch1p

cypressch1p Youtube Master Race

có ai biết làm sao ch CJ cầm súng cả 2 tay được không ?

6. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

Ha ha ha , này bác thanhdh , điều bác nói là đúng nhưng chưa phải là hết , đâu phải cứ thấy nó chiếm địa bàn là mình phải ngay lập tức quay về , cứ từ từ quay về căn nhà gần nhất , vào nhà , thư giản , thay đổi xiêm y cho mát mẻ rồi vào chỗ save , save một cái cho vui cửa vui nhà rồi chờ , save xong , địa bàn vẫn y nguyên . Rõ ràng chưa chắc mọi chuyện trong GTA SA các cách giải quyết đều khó khăn , vấn đề là tìm cho ra cách giải quyết ăn gian mà đơn giản nhất , về cái vụ này chắc ít ai biết cách ăn gian như thế này , ha ha ha .

7. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

muốn cho CJ cầm súng 2 tay thì dễ thôi cứ lấy cây súng ra bắn khi nào nó đạt tới cấp hitman thì tự đông cầm cây đó thành 2 tay hà,nhưng chỉ có 1 số loại súng mới cầm 2 tay được thôi không phải loại nào cũng được đâu,chẳng hạn như mấy cây mà bác vừa đi vừa bắn được đó thì khi lên hitman nó sẽ cho bác bắn 2 tay,còn mấy cây mà lúc bắn thì bác phải đứng im thì khi lên hitman thì nó sẽ bắn nhanh hơn,nhiều đạn hơn chẳng hạn tui không nhớ rõ lắm nhưng cơ bản là thế
    to thanhdh ông chỉ bậy bạ không hà cần gì thanh lung phải mã chỉ cần lên 1 nấc là oki
    còn cái vụ chiếm địa bàn thì làm lúc nào chả được hứng lên thì bỏ nguyên 1 ngày đi chiếm chiếm hết thì thôi mai mốt cũng mất hà,ai bảo bác là không chiếm được nữa khi khu của mình bị nhấp nháy thì là bị tụi nó chiếm cứ chạy lại đó đánh duổi tụi nó xong địa bàn vẫn của mình,còn khi bật bản đồ lớn lên mà nó còn màu đỏ màu vàng là chưa chiếm hết,lại khu màu đỏ và vàng gây sự là một hồi tụi nó kéo tới bắn mình,khi kill hết tui nó thì địa bàn thuộc về mình,cái màu xanh lá là địa bàn của mìn.Cần quái gì dắt lũ đản em theo tụi nó đi chỉ tổ phiền phứt ,tui đi chiếm địa bàn toàn đi một mình mà vẫn chiếm được có sao đâu

8. the_rock1089

the_rock1089 Youtube Master Race

Các bác ơi, có ai có bản đồ hướng dẫn các vị trí phun sơn ở thành phố đầu tiên mình sống ko ??? Quên, có ai có bản đồ hướng dẫn cả các vị trí ăn cái móng ngựa ( để + luck á ) ko vậy ??? Tại em làm hết nhiệm vụ của trò này rùi nhưng mà vì còn bao nhiêu pí sờ mật nên mún hỏi các bác để lấy cho hết. Em làm hết nhiệm vụ mà chỉ được khoảng 6 mấy phần trăm complete thui ah. Hic, trò này nhiều bí mật quá. ( Nhưng ko sao càng khó càng mún chinh phục hehe)

9. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Các bác cho em hỏi cái NV cho xe vào garage của khách sạn ở San Fierro đó, không biết làm NV này có được cái gì không vậy ?. Vì em đang làm tới level 8 thì .........cúp điện #-o. Mất hứng, em nghỉ luôn.....:D Mấy bác chỉ em cái đó với, cảm ơn các bác nhiều !
    Còn nữa, sẵn cho em hỏi luôn. Em bơi lòng vòng gần chỗ chiếc tàu dùng để xuất/nhập mấy chiếc xe ăn trộm í, vừa mới ngóc đầu lên bờ đã bị ............... dính 5 sao @-). Làm em phải vắt giò lên cổ mà chạy về chỗ save. Mấy bác cho em hỏi chỗ đó là cái gì mà nghiêm ngặt quá dzậy.
    Link hình chỗ em bị ăn 5 sao nè các bác :

10. navut

navut Youtube Master Race

To the_rock1089:
    Bản đồ tags (phun sơn)
    http://www.gta-sanandreas.com/guides/tagsmap/map.htm

Bản đồ Horseshoes:
    http://www.gta-sanandreas.com/guides/horseshoesmap/map.htm

To Shion Uzuki: Chỗ đó là khu cấm của hải quân. Theo tui biết, ở GTA:SA có 2 chỗ cấm, một chỗ là chỗ bác nói (cảng để chiếc hàng không mẫu hạm của hải quân ở ) và một chỗ ở sa mạc (hình như củng không quân). Vào đó (hoặc đi quá gần) là bị 5 sao liền. Tuy nhiên, có 2 nhiệm vụ bắt buộc phải vào, đó là lấy Oyster và chiếc Patriot (Import/Export). Không biết còn cái nào nữa không (??)

Cheers.

11. maithinh

maithinh Dragon Quest

Có đại ca nào đi tới đoạn dùng máy bay để cản 1 chiếc phản lực tới thành phố chưa vậy, nhiệm vụ của mấy thằng mafia ý để cho tụi nó tin tưởng đó mà, nhưng đệ làm ko thể nào đụng được tới cái vòng đỏ đỏ trên cái máy bay phản lực đó, có bí kíp gì ko, chỉ cho e với.

12. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Làm xong nhiệm vụ thì nhận được tiền ở đó và được cộng thêm 0.53% hoàn thành game.
    Đây là khu vực đặc biệt, đặt dưới sự kiểm soát của quân đội, lớ ngớ đi vào là dính * ngay. Ngoài khu vực này còn có vùng Area 69 ở sa mạc gần LV cũng do quân đội kiểm soát. Tuy nhiên có 2 nhiệm vụ phải đột nhập vào 2 vùng cấm này là Black Project và Vertical Bird:)

Bạn bay cao hơn nó 1 chút và hơi chệch 1 chút so với đường bay của nó để khi quay đầu lại sẽ bay đúng phía sau nó ( nên đánh dấu vị trí sân bay để không bị lạc hướng) . Khi 2 máy bay sắp gặp nhau thì quay đầu lại để đuổi theo , có thể nó bay vượt mình 1 đoạn nhưng đừng lo , đang bay cao hơn nó nên bạn cứ bình tĩnh hạ độ cao và tăng tốc đuổi theo ( hy vọng kịp^_^)

13. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

NV đó là "Freefall" phải ko ? Khi 2 máy bay gặp nhau thì phải nói là quá trễ, nên ngoặt ngay khi thấy nó từ xa, thế mới bảo đảm đủ time để vòng lại + dí theo nó.

14. phamqhung

phamqhung Youtube Master Race

híc cái nhiệm vụ này khó quá! Mình còn mỗi thằng này làm mãi mà không được!

15. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

mọi người cho hỏi muốn cho cái máy bay chiến đấu màu trắng chuyển sang chế độ bay nhanh thì ấn phím nào, ko cứ bay lên thẳng thế còn chậm hơn cả trực thăng nữa, hix hix

16. thanhdh

cái này lái dễ lắm bạn ơi ! đầu tiên nhé bạn nhấn nút x cho nó kbay lên cao ,sau đó muốn cao từng nào thì tùy bạn ,tiếp theo nhấn vuông ghóc xuống cái cần analog phía bên trái cho nó thu cái bánh xe lại ! sau đó chỉ cần đẩy cần analog đi tới là máy bau chạy thôi ,muốn bẻ lái thì dùng tổ hợp phím ,lên ,xuống ,trái ,phải ,còn R1 là bắn đạn rocket ,bạn về nhà thử lại đi ,đảm bảo dễ lắm !! nhưng nhớ là mình chỉ chơi playstasion 2 nên chỉ cho bạn như vậy ,còn pc hay xbox thì chịu !

17. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

nhưng rất tiếc là mình chơi trên PC, bạn nào biết chỉ dùm với, lên 5 sao đang bay có một con y xì lao đến nhả rocket mà ko thể nào tránh nổi, hix hix, bay nhanh thì may ra còn rượt đuổi với nó được, đằng này mình đứng im cho nó bắn, à quên, mình chỉ biết ấn phím số 2 cho nó thu bánh vào thôi chứ ko bay nhanh được :D

18. thanhdh

tại vì bạn bay vào khu vực cấm của nó nên bị máy bay quân đội bắn là đúng rồi ! muốn ko bị chết khi dính đạn thì đành phải xài cheat thôi bạn à !!
    JCNRUAD - Đụng và nổ bùm.bất tử máy bay hay các loại phương tiện nữa chứ !
    bó tay !!

19. MasterAssasin

MasterAssasin Youtube Master Race

à ha,cái máy bay này lái dễ thui mà.Sau khi bạn vào trong máy bay rồi thì ấn nút lên,máy bay sẽ từ từ bay lên khỏi mặt đất.Sau đó tùy thuộc vào vịêc bạn chỉnh nút như thế nào mà điều khiển.Nếu bạn đã lái trực thăng rồi thì cái nút để làm trực thăng chốc mũi xuống bay thẳng(hình như mặc định của game là W thì phải,tui nhớ không rõ) chính là nút để làm con hydra bay bình thường như những máy may dân dụng khác(chú ý là khi lái hydra,để máy bay chuyển từ trạng thái lên thẳng sang bay tiến thì hãy giữ nút trên một lúc OK

20. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

chài mấy cái rocket đó là trò trẻ con thui tui tránh cái 1,bác bay máy bay mà đã nhấn nút thu bánh xe vào(hình như chữ g thì phải) rồi thì máy bay sẽ bay nhanh hơn,còn không nhanh hơn được bao nhiều thì bác coi lại cân nặng của mình,đi tập tạ cho ốm bớt mới bay nhanh được đây là 1 điểm hay của GTA,vì cua con nhỏ cảnh sát mà tui phát phì nên leo lên chiếc hydrat mà vận tốc max có 160km/h
    lúc ốm hết cỡ thì vận tốc tới 270km/h là hết mức không thễ cao hơn mức này:D:D:D:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.