[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kl2991

kl2991 Persian Prince

mấy bác ơi cho tui hỏi cái nhiệm vụ "farewell, mylove" đua xe khó wá bác nào bít cách wa nhiệm vụ đó chỉ tui dzới, hú hú thua hoài à

2. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

cái này dựa vào skill của bạn, cái này thực chất chỉ làm khó dễ người chơi về địa hình mà thôi, nếu không cẩn thận sẽ rớt xuống biển, nhiều khúc bẻ ngoặc khó..v..v xài mọi cheat hay trainer đều vô ích........dựa vào bản thân mình thôi :))

3. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

phải tự mà làm thôi bạn à ! cho dù bạn có cheat tông nổ xe hay là cheat tốc độ lên cao thì vẫn như vậy thôi,ko ăn thua ! phải tự mình đua thì may ra mới thắng nổi!tập vài lần là lụa liền hà !

4. tido

tido Donkey Kong

nv Farewell My Love thực tế ko cần wá vội vàng chạy nhanh mà nên bình tĩnh nhìn rõ đường, nhất là vòng này diễn ra ban đêm giữa rừng cây um tùm. trường hợp xấu nhất là bị lật xe thôi (vô fương) do đó nên chạy thẳng giữa đường, nhất là mấy khúc quẹo nên bình tĩnh giảm tốc, ko là xe leo lề rồi lật luôn đó.
    có thể fải thua vài lần thì sẽ rút dc kinh nghiệm thô8, thua khoảng 3-5 lần là có thể wa dc rùi.

5. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Theo mấy bác nói, cứ từ từ mà chạy vẫn có thể win bọn chúng, nhưng em làm theo thì ............ bị bỏ sau đuôi hoài ! Nhưng nếu chạy nhanh thì thắng không kịp --> xuống sông nằm >_<.

6. thanatos1991

thanatos1991 Youtube Master Race

ủa ủa cái GTA này mới hả?Cấu hình cần bao nhiêu vậy.Mấy ở nhà em có 256MB,Card 64 chơi được không vậy nhỉ?

7. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Ặc ặc, bạn mới biết GTA San Andreas hay sao vậy ? Phiên bản này ra lò lâu rùi, theo cấu hình của bạn như vậy chơi được nhưng chưa tốt, nên thêm 1 thanh RAM 256MB nữa.

8. okia

okia The Warrior of Light

máy thế này mà cài vào chơi thì có mà giật tung "đích" lên giời, máy tui 512, nhưng cái cạc màn hình hơi yếu nên cũng ko chơi được, cũng may có con PS2, toàn chơi game trên PS2 à.

9. Hei

hm.......chơi được, ai bảo ko ? :hug: RAM 256MB là ngon rồi, 64MB video card cũng vậy, chỉ giựt khi nào chỉnh graphic option lên cao mà thôi :D

10. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Để play tốt game này thì chỉ cần card 64MB là được rồi ! RAM nên 512MB sẽ tốt hơn. Dĩ nhiên là 256MB vẫn chơi được nhưng hơi giật và ......... hơi chậm. Nếu 512MB chạy dual thì sẽ tốt hơn nhiều.
    Sẵn tiện, Hei cho mình hỏi : cái thành phố Liberty (không có đúng không nữa) ở giữa biển đó, sao mình thấy nó giống thành phố ở GTA III quá dzậy ? Vì mình có play GTA III rồi nhưng chưa ............. phá băng ^_^. Tính chơi xong SA thì chơi lại GTA III ^_^

11. viet phat

viet phat Legend of Zelda

có ai chơi đến vòng lái máy bay qua mấy cái vòng tròn kg,tui kg qua nổi,qua thì tui qua đc mà sao nó cứ kêu tui thua hoài à,tui chơi nhiệm vụ quá trời,bây giờ chỉ còn đúng nhiệm vụ học lái máy bay,ai cứu tui với
    help me!!!!!!!!!!!!!!!!

12. viet phat

à có ai có cách nào nghe nhạc của mình trong gata kg,tui thấy hình như trong remember có nói đến,nó kêu làm fie mp3 vào đâu đó,chứ nghe nhạc trong gata hoài chán quá,muốn nghe nhạc của mình cơ,các bác có ai biết chỉ tui với

13. Hei

Bạn cứ tập theo chỉ dẫn của mình trong guild, cái màn "Learning to Fly" nhiều người hỏi quá rồi, riết thì mệt thật...

MP3: bạn cứ copy file MP3 nhạc vào thư mục trong Audio của GTA:SA (ko biết có đúng ko)

14. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Bản chỉ việc tạo shortcut của thư mục chứa nhạc mình cần, paste shortcut đó vào thư mục User Tracks của GTA San Andreas ở My Documents (tùy user hiện hành nếu bạn đang dùng XP), sau đó vào game, vào Audio options, cho Scan user tracks (kô biết đúng từ này kô nữa ^_^), đợi 1 tí là xong. Sau đó tìm chiếc xe nào đó, lên xe và nhấn R để đổi channel radio cho đến khi thấy "User Track ...." thì ngừng lại. Thế là bạn có thể nghe được nhạc yêu thích của mình khi chạy xe. Vì là dạng radio nên có thể âm thanh sẽ được equalizer của game chỉnh theo style radio nên chất lượng có thể hơi kém, muốn bỏ điều này thì vào Audio option, chọn Off ở mục Radio Equalizer. Have fun !!!

15. kl2991

kl2991 Persian Prince

mí bác ơi cái dzụ học lái xe xài đầu tiên nó nói giữ W và S để xoay vòng vòng mà cái xe way chậm rì à, co khi way dc 1 lúc còn đứng lại nữa, có ai bít cách nào way nhanh như cái fim giới thiệu kô ?

16. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Trong bài học đầu tiên đó, bác cứ việc nhấn & giữ 2 nút W + S, rùi nhấn thêm nút <- hoặc -> để xoay cái xe như trong giới thiệu trước. Theo tui thấy lúc học bài này thì hình như tốc độ chỉ có thế thôi, đoạn intro trước khi vào bài học chỉ là minh họa cách làm thôi.

17. viet phat

trời vậy cái guid đó nằm ở đâu,bác cho tui biết địa chỉ và trang của nó chứ,chứ bây giờ bác chỉ kiểu này chắt tui bó tay chấm com quá,xin nhắt lại tui đang chơi màn lái máy bay bay qua máy cái hình vòng tròn đó,cái hình vòng tròn đầu tiên nó nằm trên đỉnh núi tui kg thể bay lên mà phải bây vòng,tui bay hết ,một trăm mấy giây mà nó vẫn kg qua đc.....giúp tui với

18. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

19. viet phat

ủa vậy hả cho tui xin lỗi tại bây giờ lo học quá nên kg lênn mạng nhiều lắm,có lên thì cũng phiêu bạt qua mấy cái box khác nên nhiều khi nắm tin tức trễ; cám ơn hide và shion Uzuki nha,mai mốt tui sẽ coi kĩ lại bài.....

20. mtfk

mtfk Donkey Kong

Các bác cho em hỏi tại sao thằng Tempenny ra tòa thì thành phố lại hỗn loạn vậy?
    còn chính xác là thằng nào đã xử mẹ CJ vậy? Do thù oán hay tai nạn ta? Mà bạn trai mới của Catalina là nhân vật chính trong GTA 3 thật à?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.