[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

cha này làm gì mà chơi một lúc ba bài vậy trời :|
    thế cậu chơi trên pc hay là trên ps2 .ps2 mà làm được nv khi chơi hai người là tui chết liền đó ,bài cheat thì cậu vào box lưu trữ mà coi bài viết của aly kìa có đầy đủ trong đó .còn chức năng edit bài viết chỉ xuất hiện khi cậu thoát kiếp lính mới ;50 bài nhé .

2. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

chài................................................................
    điều khiển = bàn phím giùm đê, cái đó là dễ nhứt rùi đó ông :-s
    Sao kỳ thật.....chỉ cần "luyện" xong màn "Learning to Fly" là mấy màn sau okie hết rùi mà........vì lúc này tay lái mình "chai" hết rồi.....pác kô qua được chắc là có vấn đề lúc "luyện" rồi........
    chẹp, mua bằng lái máy bay giả hả ? =))

3. BECKHAM-23

BECKHAM-23 Mr & Ms Pac-Man

mấy bác chỉ giùm tui cái nhiệm vụ " VERTICAL BIRD" tí! nội dung như sau: đột nhập vô cái tàu rồi đi ăn cắp cái máy bay phản lực ....Cho tui hỏi nhiệm vụ này nó yêu cầu làm gì vậy? Tui lấy cái máy bay rồi bay đến mấy chỗ màu vàng nhưng ko thấy gì cả !
    ---àh, cho hỏi thêm chút, có cách nào cho cái máy bay này cất cánh thẳng lên như lúc xuất phát ở trên tàu ko vậy? Tui ko thể nào cất cánh giống như vậy được lần thứ 2 ! Làm ơn giúp tui qua cái mission này nha ! Thanks so much !

4. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

tất nhiên là PC roài bác,cheat thì tôi không thiếu,cả 1 đống luôn,nhưng dò suốt mà có thấy cái cheat nào ra được minigun đâu.Khi nào lên 50 bài mới edit được bài à,ác thế ta.
    To BECKHAM:nhiệm vụ đó bác vô fần hint-out đọc hướng dẫn của Hel chỉ rất rõ,mục đích nhiệm vụ,cách làm v...vv....

5. kl2991

kl2991 Persian Prince

chài khi học lái máy bay đâu có mnà nào bảo mình bảo mình lái chiếc Hydra đâu
    hic chiếc Hydra này bay nhanh wá làm tui bắn hụt hoài, cuối cùng cũng wa dc màn Verical Bird
    d*** Hydra >:(

6. Hei

"vận công" nó lên, bạn nhấn chuột trái rùi giữ nó, cho mấy cái ống phóng nó xả càng mạnh.....sau đó mới xoay mấy cái ống đó về phía sau......giúp phóng máy bay đi.....tiếp đó thì cứ thong thả mà bắn thôi........

7. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Mấy bác có ai biết cách export đoạn nhạc nền lúc CJ đang ngồi trong quán bar với GF (lúc CJ cua gái í:D), em định dùng đoạn nhạc đó để làm nhạc nền cho vài thứ khác nhưng không biết cách nào export ra, record lại thì sợ giảm chất lượng âm thanh:D. Em đã dùng phần mềm export nhạc của SA lúc trước bác nào up lên í (quên mất goài:D), mà vẫn không thấy đoạn nhạc ấy đâu cả. Bác nào biết cách thì chỉ em với, cảm ơn nhiều!

8. kl2991

kl2991 Persian Prince

tất cả các bài nhãc của GTA thường nằm trong thư mục gì đó tui wên rùi :D
    trong Hide out có cái chương trình export nhạc đó

9. alebone

alebone Youtube Master Race

Mission: "End of the line".
    Chỉ mình cách qua màn đó với. Mấy cái vụ bắn giết thì OK rồi. Tới khúc cuối còn nhiệm vụ hứng thằng sweet nhảy từ xe cẩu lên xe mình đang chạy sao mình hứng hoài không được.

10. Hei

Soft do tui up lên đó :))
    Mà cái soft đó chỉ export ra được mấy cái soundtrack trong game mà thôi (các radio ấy), còn mấy cái nhạc khác thì....kô biết nữa, pác thử tìm tòi trong đó xem.

Này nhé: khi bạn thấy nó quẹo đến ngã mà có cây dừa chuẩn bị sang đường lớn (cạnh khu Grove Street), nhấn hết ga (đừng tưởng chiếc cứu hỏa nó chạy tà tà vậy mà khinh, khúc đó nó phóng còn nhanh hơn.... ><) Khả năng đụng xe dọc đường rất ít (vì nhà làm game đã tính thế mà :))), cứ thẳng bên lề phải mà chạy, khoảng giữa thì nó sẽ giả vờ quẹo sang trái ---> đừng mắc lừa nó, cứ thẳng tiến để đạt tốc độ tối đa, nếu quẹo trái vừa mất tốc độ vừa dễ đụng cái bục chính giữa (tui quê cái bục này lắm đó X( ), khi thanh Grib hiện lên, đừng chú ý đến nó, cứ nhắm phần sau xe cứu hỏa mà húc, húc trúng thì Sweet sẽ tự động nhảy vào xe an toàn, trọn vẹn, khỏi canh gì hết mất sức.....
    Chúc thành công :D

11. maithinh

maithinh Dragon Quest

Hì hì, nếu vậy thì bác thử cái cheat này xem UZUMYMV cái này thì hình như spawn ra được minigun đó, chúc vui nhé.

Còn các bạn không wa được màn Vertiber nè, các bạn đừng bấm số 8 vội, cứ việc bấm W và 2 cho nó cất cánh lên cái hẳn, lúc đó thì nhấn giử nút space và Q sau đó bấm CTRL liên tục, mấy cái tên lửa dí sẽ tự tìm và diệt thui, hơi khó nhìn một tí nhưng mình nghĩ cách này sẽ dể để wa màn này. ::)

12. alebone

thanks HEI verry much!!! Chùi ui, ....vậy là hết "end of th..." là phá băng rồi hả?
    Cho mình hỏi tiếp nhe, cái nhà xe í, làm sao mua, icon nó cứ đỏ lè.

13. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

bác fải làm xong nhiệm vụ của ZERO và bàn tập lái xe otô nữa,xong cái đó rôi thì sẽ mua được cái nhà để xe đó,mua xong sẽ có nhiệm vụ phụ khác unlock cho bác chơi cũng dzui phết :)) đi ăn cắp xe thôi

14. alebone

ZERO thì mình xong lâu rồi, còn cái màn tập xe ô tô sao khó quá...mà để cố vậy chứ biết làm sao.
    Tiện đây cho hỏi cái màn phụ chỗ bãi sông (thi 3 môn thể thao phối hợp: bơi - đạp - chạy) làm sao thắng vậy? Cái gì mà nó chạy xe đạp như phim, nó leo dốc còn nhanh gấp đôi mình xuống dốc, bó chân luôn.

15. kl2991

kl2991 Persian Prince

ủa có dzụ này nữa hả ?
    ở Santa Maria Beach nó bắt tui bận đồ Chicken gì gì đó bó tay đào đâu ra ?

16. maithinh

maithinh Dragon Quest

Xin lổi mình lầm, mã là UZUMYMW chứ không phải UZUMYMV như mình đã nói trên. Bác cứ thử đi, đảm bảo là được.

17. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

em mới chơi GTA SA ặc ặc em có câu hỏi hơi ngố chut xíu đó là nó đòi lowrider car , là cái ô tô thế nào vậy, em chẳng biết nó là cái nào cả cho nên chưa qua được cái nhiệm vụ này hì hì

18. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

hehe hôm nay vô đọc lại cheat mới nhận thấy cheat nè là cheat nutter tool hồi trước em cũng có dùng roài :)) nhưng mà không có spam ra được mingun :((
    bác vô hide out đọc hướng dẫn đi,có 2 bản hướng dẫn rất chi tiết,nếu đọc cái đó mà cũgn chưa wa được thì hẳng dzô đây hỏi ,good luck!!!

19. Hei

là loại oto khá đặc trưng với tiếng kêu của nó (te te te), hình dáng dài, hơi thon............đặc biệt nó nhảy là dc rồi

20. khachma2004

khachma2004 Legend of Zelda

thanks HEI verry much!!! Chùi ui, ....vậy là hết "end of th..." là phá băng rồi hả?
    Cho mình hỏi tiếp nhe, cái nhà xe í, làm sao mua, icon nó cứ đỏ lè.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.