[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

nhiệm vụ lái xe máy để pass này mình cũng có biết ,công nhận mới chơi khó vãi .cách tốt nhất là mình chậy lên đầu tiên ,bắn tên đứng đầu tàu ấy ,chĩa súng sang trái để bắn phụ cùng phe mình ,sau khi xong thằng đó thì ,chậm lại bắn tiếp tên thứ hai ,cứ như vậy ,phải phụ bắn cùng phe mình nhé cho nhanh qua không tàu chạy mất .nếu muốn ăn chắc hơn thì chít máu lên cho khỏi chết ,vì NV này cũng không phải khoai đâu .nếu muốn chi tiết hơn thì vào hide out ấy ,có nhiệm vụ nào không có đâu .

2. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

không chắc là phóng lên giết thằng đầu tiên đã là một ý kiến hay,tui mà leo lên đầu toàn không kịp phản ứng trước mấy cái đoàn tầu đang phóng đến.Nhiệm vụ cái khó nhất là giữ được sự cùng tốc độ,chạy song song và giữ cho vị trí của thằng Smoke và mí cái thằng cần bắn được ngang bằng. Ba nèo coi phim tốc độ roài chắc biết vì seo fai thế :D .Ngoài ra bạn cần phải giữ vị trí của xe máy mình,khoảng cách giữ xe máy và đoàn tầu không quá xa hoặc quá gần (thường thì hay bị quá gần )vì thằng Smoke sẽ không bắn được mí thằng ở trên.Nói 1 cách tổng quát,để qua được nhiệm vụ nè người chơi cần biết mấy cái điểm thiết yếu trên và một chút nhanh nhẹn nữa.(vd như cần biết luồn lách hoặc né tránh khi đoàn tầu đi ngược chiều chạy qua.).Ban đầu chơi thì fai công nhận là khó thiệt nhưng sau nè quen rồi thì ngon lành à :D .
    @K†ng :Hix hix,128 Ram và cạc 32Mb thì bác có thể chơi bất kì phiên bản nào từ GTA:3(không chắc có chơi được GTA3 kô) trở xuống.Còn Vice city và SA thì hơi bị khó.Nếu cấu hình máy tương thích cạc đồ họa thì có thể sẽ vẫn chơi được nhưng sẽ giật té khói :D .

3. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Có ai trong nhiệm vụ Stowaway mà cái máy bay nó bay nhanh như thế không? Khi thử cheat để làm chậm tốc độ thì có thể bắt kịp được ,nhưng làm thế hơi chán !

4. hungno1

hungno1 Youtube Master Race

các bạn cho hõi GTA: San Andreas trên PC có máy CD vậy

5. thanhdh

chơi trên pc hình như là 5 đĩa ,không biết có đúng vậy không ,nhưng thằng em của mình trong SG nói là vậy ,cái này thì Hei quá rành rồi ,đúng là 5 đĩa không Hei :-?

6. T.Henry

T.Henry Youtube Master Race

nếu chơi trên pc là 6 đỉa lận.Cài đặt dể lắm nhưng ổ đỉa phải trống >4ghi.bạn ở đâu nếu ở buôn mê thuột liên lạc mình cho mượn.Y!M henry_bka_us

7. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

mấy pác cho em hỏi sao ở cái nhiệm vụ phun sơn (quên tên tiếng anh rùi ^_^)
    sao em kô sơn được, có phải đĩa của em bị lỗi không hay là ấn sai nút vậy (em đang trơi bản trên PS) nên hy vọng được giúp đỡ sớm ! thank

8. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

PC mua quách cái DVD đi bạn, bỏ ra bỏ vào cài mệt mỏi lắm !!!
    Phun sơn: bấm hết tất cả những nút trên tay cầm là được thôi, tui ít chơi trên PS2 nên kô nhớ nữa :D Nếu ko thì ra hàng đổi đĩa khác ^^

9. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

đây là cheat để các "homies" bắn CJ .
    còn cái cheat về xe chưa biết rõ ở trên là skin country cho xuất hiện các loại xe ở vùng nông thôn ( free bike...) thì phải !

10. Avril Lavigne^_^

Avril Lavigne^_^ Donkey Kong

Các bác chơi từ bao giờ mà chậm thế (em xin lỗi vì đã xúc phạm).Nhiệm vụ đèo thằng béo bắn bọn trên tàu cũng ...thường thôi .Thật ra các bác phải bắn từ dưới lên , đừng nên bắn thằng đầu tàu trước tại vì nếu bắn thằng đầu tàu trước thì sẽ phải chịu đạn của mấy thằng kia đấy.Nếu bắn thằng đằng sau trước thì không cần chạy xe lên cao quá cho nên sẽ không bị dính đạn của mấy thằng đằng trước.
    Các bác nên tính thời gian cho chuẩn , theo em thì thế này :
    -Bắn chết thằng thứ nhất trước khi gặp cái ô tô bị tàu đâm(chỗ mấy thằng áo tím
    đứng ấy) , khi gặp cái ô tô thì đi ép sát vào tàu một tí là tránh được.
    -Bắn chết thằng thứ hai trước khi đến đường hầm.
    -Trong đường hầm kill thằng thứ ba thật nhanh , đến gần cuối đường tàu thì phải kill được nó.Rồi chạy lên đường mòn khi ra khỏi đường hầm rồi kill thằng thứ tư , lúc trên đương mòn các bác nên chạy nhanh hơn tàu để rồi lại xuống đường tàu bắn nó tiếp .(Các bác có thể cứ chạy mãi trên cái đường mòn để đỡ gặp tàu ngược chiều cũng được nhưng khó bắn lắm).
    Em chỉ nói thế thôi nếu bác nào có cách hay hơn thì xin chỉ giáo.Hihihi !

11. Avril Lavigne^_^

Avril Lavigne^_^ Donkey Kong

Các bác thông cảm em không biết trích dẫn bài viết! Trích dẫn bài viết của bác "Tommy_VC" :
    "Có ai trong nhiệm vụ Stowaway mà cái máy bay nó bay nhanh như thế không? Khi thử cheat để làm chậm tốc độ thì có thể bắt kịp được ,nhưng làm thế hơi chán !"
    Có phải bác muốn nói đến cái nhiệm vụ ở thành phố thứ ba (Phía Bắc Los Santos) không ? Nhiệm vụ lái cái máy bay ra biển để bay qua đầu 1 cái máy khác đúng không ạ ? Huhuhu em chơi mãi mà không qua được.Em chơi đi chơi lại GTA SA đến 3 lần , ba lần đều đến chỗ đấy thì không đi được nữa>>>Buồn. Bác có cái mã làm chậm tốc độ hả ? Chỉ cho em với được không ? :;) :;) Xin cảm ơn bác nhiều lắm !

12. T.Henry

các bạn ơi mình chơi Gta:sa minh len gtainside.com để đow mấy file xe đẹp về rồi làm ssao để đưa vào game vậy các bạn làm ơn chỉ rỏ dùm mình cảm ơn nhé

13. thanhdh

đĩa bị lỗi thì đâu ảnh hưởng đến nhiệm vụ này nhỉ .cái nhiệm vụ này dễ lắm ,bạn chỉ cần lấy bình sơn ra xịt chồng lên các bức hình có sẵn trên tường ,được hiển thị trên bản đồ khi làm nhiệm vụ đó .cách xịt thì như bắn súng thôi ,nhấn nút vuông .
    nhiệm vụ Stowaway tương đối khoai thôi ,không cần phải ăn gian ,bạn cứ giữ nút chạy xe khi vừa mở màn ,xe sẽ vọt thật nhanh .sau đó bạn chạy về phía bên phải để tránh các thùng rơi trên máy bay xuống ,và tránh bọn đệ tự cầm chân ...đến khi tiếp cận sát máy là bẻ lái qua trái để leo lên dễ dàng .lên đó tuyệt đối không được dùng súng ,nếu bắn súng máy bay nổ liền ,khi hạ tụi lâu la trên này bạn tìm quả bom để kích hoạt cho nó nổ.có khoảng 20 giây cho bạn nhảy ra ngoài ,cố lên nhé ,nhớ là chơi NV này phải khéo léo tránh các thùng ghỗ rơi xuống từ máy bay .
    chơi cheat để qua nhiệm vụ là chuyện thường tình mà :D.còn cái nhiệm vụ mà bạn phải bay máy bay ra biển là ,bay ra ngoài đó .vừa bay vừa nhìn bản đồ ,khi cái chấm trên bản đồ xuất hiện thì bạn hãy rẽ đầu lại rồi quay lui lại .bay cùng chiều với ciếc máy bay ấy .và nhớ là bay lên trên cao nhé .để chạm vào cái vòng tròn trên trời ,đến khi bạn chạm được cái vòng ấy thì máy bắt bạn nhảy xuống để đột nhập vào máy bay của bọn kia .làm cho khéo léo là đáp vào máy bay dễ dàng thôi ,vào đó là khử tên trong ấy ,sau đó là pass nhiệm vụ này một cách êm thôi .còn muốn chỉnh tốc độ chậm lại thì lật lại trang sau topic này để xem cheat nhé .

14. T.Henry

các bạn ơi mình chơi Gta:sa minh len gtainside.com để đow mấy file xe đẹp về rồi làm ssao để đưa vào game vậy các bạn làm ơn chỉ rỏ dùm mình cảm ơn nhé

15. T.Henry

các bạn ơi mình chỉnh mã jumpjet(máy bay hydra) ma thay bay chậm rì à ai biết cách bay nhanh chỉ mình đi.Cách chạy trên đường băng nữa

16. sondes

sondes Donkey Kong Lão Làng GVN

khi lên con hydra ẩy chú có thấy 4 cái ống tên lửa 2 bên hông máy bay ko,lúc mới lên máy bay 4 cái ống ấy hướng xuông dưới để máy bay lên cao theo chiều thẳng đứng,chỉ cần xoay 4 cái ông ấy ra đằng sau đuôi máy bay là nó bay vèo vèo( cách xoay 4 cái ống ấy giống như cách nâng lên hạ xuống cái xe đẩy hàng trong sân bay í)

17. ZonZonNgonNgon

ZonZonNgonNgon Youtube Master Race

mấy anh ơi , cho em hỏi download gta sandreas về làm sao , em rất thích chơi nhưng không biết cách down về .Mong mấy anh chỉ dùm em em cám ơn :D

18. thanhdh

cái này bay không nhanh lắm ,giữ thăng bằng là có thể lướt êm nó không có cách nào cho nó nhanh như máy bay đâu .theo đà nó bay sẽ có tăng lên một chút tốc độ nhưng không đáng kể,cái này chủ yếu lấy đi du ngoạn cho vui ,còn muốn nhanh phải lấy máy bay phản lực kìa .
    nếu bạn bỏ công down load nó thì mất cả ngày trời ,thà chi đem cái công ấy mua một tá đĩa cd hay là 1 cái DVD về cài chơi cho khỏe ,đỡ mất công ngồi chờ down ,có khi bị lỗi trong quá trình load phải làm lại từ đầu mất công lắm .đó là chưa kể setup với instan nó ..tốn một bộn thời gian .

19. sad_boy2006

sad_boy2006 Youtube Master Race

Nv stoneaway không cần phải cố gắng nhiều thực ra có 1 cách để qua dễ dàng là chỉ cần đi vào trong cái nhà SAVE rồi SAVE cho tới lúc thấy ngoài đường bay có bụi mù mịt thì hãy nhận NV bảo đảm qua 100% tui cũng làm như vậy qua hoài có gì đâu

20. T.Henry

các bạn ơi mình chơi Gta:sa minh len gtainside.com để đow mấy file xe đẹp về rồi làm ssao để đưa vào game vậy các bạn làm ơn chỉ rỏ dùm mình cảm ơn nhé(<<<<<<<<<<,sao khong ai chỉ vậy)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.