[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rambo lùn

rambo lùn C O N T R A Lão Làng GVN

Ừa cái đó thì lại đòi hỏi khéo léo thoai mà!! Khó thì phải chịu thui, cái nì hổng có cách nèo ngoài luyện cho nó quen tay!!! Pác tự chiến zậy ha!! Hay là gửi save lên đây để anh em trong box nì chơi giúp á!!!

2. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

muốn chơi cho thành thạo mấy con máy bay này thì có cách bạn tự tập luyện rồi quen dần các phím điều chỉnh .một thời gian sau sẽ quen ,và hoàn thành dễ dàng thôi .còn không ,muốn êm đẹp hơn thì đầu tư tiền mua cái controlle cắm vào mà chơi cho thích ,có rất nhiều kiểu để chọn trên các rạp điện tử mà .tùy giá nữa mkhi đó tha hồ mà lượn ,thoải mái như trên ps2 .
    @ rambo lùn: bạn thay cái chữ kí cho với ,lớn quá kéo trang ra cả ,không thì thanh tra gvn sang đây post link lên vi phạm thì đừng trách anh em sao không báo trước :))

3. xXxchickenxXx

xXxchickenxXx Youtube Master Race

Có ai biết chổ dấu chiếc xe để đi ăn trộm ở đâu ko, chỉ cho mình với. Thx :)

4. New Reno

New Reno Youtube Master Race

eh ! ca? nha` oi da~ co' ai pha' dao? GTA San Andreas chua ?

5. New Reno

New Reno Youtube Master Race

neu co' thi` PM cai' noi' chuyen cho*i nha !

6. abc_def

abc_def Youtube Master Race

anh chị ơi còn ai chơi GTAII không cho em hoi với????Em làm xong hết tất cả các nhiêm vụ chỉ còn nhiêm vụ cuối ở chỗ khu nhà ở đầu tiên,nhiêm vụ này bắt em phải đi kiếm 2 cặp tân binh mới của "Grove" và gặp 3 thằng gì đó ở "unti station" em có nhìn thấy 3 thằng ở đó nhưng còn cặp tân binh thì em ko sao biết được ai biết cái nv này chỉ cho em với.Thanks!

7. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Đâu là box nói về GTA SA,bạn muốn có chỉ dẫn về GTAII thì có thể sang topic khác(topic nèo thì mình không nhớ hô hô :D)

cái nhiệm vụ có Jetpack được là nhiệm vụ BLack Project.Thằng cha gì đó(quên xừ tên rôi) đả kích CJ cái vụ CJ làm việc cho Toreno mà không biết là Toreno là kẻ như thế nào và nhờ CJ làm một nhiệm vụ khác cho ông ta.Đó là lấy Black Project,dự án trị giá 40 triệu đô đầu tư về công nghệ hỏa tiễn mini cho con người,CJ buộc fai làm nhiệm vụ này để nhiệm vụ sau còn đi đánh phá một đoàn tàu chở hàng cướp về 1 cái viên ngọc hay là cái gì đó cho lão già.Qua nhiệm vụ nè là tự khắc sau nhà CJ sẽ có cái Jetpack.
    Mọi người thấy đó,ai cũng hỏi nhiệm vụ máy bay trong khi nhiệm vụ đó là một nhiệm vụ rất cần thiết cho những màn sau.Dù hide out đã chỉ dẫn rõ ràng mà cuối cùng vẫn đâu ra đó,new mem vẫn là new mem thôi,chẳng lẽ Hei không thấy mệt khi lúc nào cũng fai trả lời những câu tương tự như nhau như là :"nhiệm vụ nhảy xe thì nhảy như thế nào không biết nút" rồi "đang mắc kẹt ở nhiệm vụ learn to fly".Vẫn biết là nhiệm vụ của mod là trả lời member như mà không thấy đó là một ít silly khi trả lời đi trả lời lại à.??

8. manh10c4

manh10c4 Youtube Master Race

9. rambo lùn

rambo lùn C O N T R A Lão Làng GVN

Hic!! Có ô tô tên là Freeway sao?? Chú mới update ở đâu cái thông tin "quý báu" này thế??? Zìa coi lại tên nhiệm vụ đi! Hình như kiểu này thì thách đố cả box chẳng ai hiểu chú nói cái ngôn ngữ gì?? Ặc Ặc!!

10. thanhdh

chiếc xe này chỉ xuất hiện ở thành phố thứ nhất losantor ,theo lời chỉ dẫn thì nó nằm đối diện tiệm GYMấy ,đối diện tiệm này có hai cái nhà màu xanh ,ở giữa thì có chiếc xe này ,lâu quá rồi mình không nhớ nổi ,để mình về kiểm tra lại rồi đưa bản đồ lên cho bạn luôn nhé ::)
    bạn phải miêu tả cho chính xác tên nhiệm vụ đã chứ ,truớc khi làm nhiệm vụ sẽ có cái chữ dưới màn hình đó ,tên gì ghi lên đây ,tụi mình xem mới trả lời được chứ ,không thì miêu tả qua nhiệm vụ xem sao .
    @rambo lùn : ảnh còn lớn ,như vậy cũng vi phạm ,coi chừng thanh tra đó ^_^

11. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

ack ack...........
    Freeway là NV lái máy bay chứ oto gì ở đây ?

@danhiphopyd: nếu họ đã không chịu vào Hide-Out đọc rồi thì lập thêm topic cũng vậy, vô ích thôi, mà NV khó trong GTA:SA có bấy nhiêu ta, sao tui thấy cái nào cũng như nhau :-"

12. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

không fải là free way mà là free fall!!Nhiệm vụ nè mình fải tấn công một chiếc hit man trước khi nó đến được thành phố LV.Lâu rồi quên hết cả,chỉ nhớ vài chi tiết là mình sẽ vô sân bay và trấn một chiếc và bay đi đột nhập vào cái máy bay kia,lái chiếc máy bay nè thì rất dễ không có gì khó khăn cả chỉ có điều là nó bay rất chậm nên không đuổi kịp tốc độ của cái hitman.Bạn có thể bay là là ở tầng mây đầu tiên và bay về hướng cái máy bay kia,khi nào thấy nó thì làm một phát quay 180 độ lao xuống để máy bay bay qua vòng tròn đỏ.Đó là cách của hide out còn cách của mình là máy bay nè tốc độ kém nhưng vẫn có thể bắt kịp cái hitman chỉ có vấn đề là thời gian thôi,bay lâu quá cái hitman bay vô thành phố rồi thì xong.Thế nên bạn bay chếch chếch so với cái hit man một chút,bay cùng độ cao với nó hoặc hơn 1 chút,càng chếch càng tốt,nhưng mà vẫn fai sure là có thể quan sát được nó,rồi khi nào thấy nó đến thì ngay lập tức lập cánh quay ngược lại bay song song với nó.Như thế tiết kiệm được khá nhiều thời gian,việc còn lại chỉ việc bay tiếp đến khi nào vào được vòng đỏ thôi.Lý thuyết thì thế chứ thực hiện thì fai 3,4 lần mới làm được.Khi nào bay qua vòng đỏ,CJ sẽ thực hiện một màn trình diễn vô cùng độc chiêu,không có dụng cụ bảo hộ gì cả nhảy từ máy bay này qua máy bay khác như không,rồi phá cái cửa chỉ bằng 1 cái kéo tay.Vô được máy bay rồi,camera sẽ là góc nhìn người thứ nhất,có 4 tên,giết hết đi,không lo vì toàn cầm lục ko.Sau đó lái chiếc hitman về sân bay ở LV.Mission completed.
    @hei: ok hiểu rồi,mà công nhận cái nào cũng như nhau cả :D

13. thanhdh

theo mình thì lập cũng được ,để danhiphop thụ lí cái này đi ,vì bạn ấy chơi hay gtasa vậy ,chắc nhiệm vụ khó dễ nào cũng không làm khó cậu ta đuợc đâu ,
    P/S: Hei nói nhiệm vụ naòi cũng như nhau sao :| .còn tùy nữa .mấy cái nhiệm vụ như learning to fly ,học bằng lái máy bay .và nhiệm vụ đi lấy máy bay bắn mấy thằng đi xe trong thành phố mà dễ sao ,mình mất rất nhiều công để pass nó đó .:|

14. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Ờ Freefall mới đúng, cậu kia hỏi công nhận hay thiệt ! Hỏi mà khiến nhiều người phải nhầm hix +___+

Trước giờ trong GTA tui chỉ thấy có 3 cái NV chết toi của thằng Zero là khó nuốt thôi (vậy mà chg ai hỏi mới ngộ), còn lại thì.......chỉ cần bỏ chút time ra "cày" là qua. "Learning to Fly" cũng vậy, lúc đầu thì bay loạn xà ngầu, xong về sau nếu tập wen rồi thì okie thôi.

15. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

ừ !thì khó nhất là mấy vụ đi lái máy bay để pass misission ,thêm vụ mình nhảy hip hop hay nhảy xe cũng khó vãi ,mình tập hoài mới nhuyễn được,thành ra mỗi lần đi nhảy là điểm rất cao :D

16. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

UHm,nhưng mà chơi thì tui ko giỏi đâu,chẳng qua chỉ muốn share cho mọi người kinh nghiệm của bản thân và một số mẹo nhỏ thôi. Còn tui thì từ khi vô đây đã bao giờ lập topic nào đâu,chưa có kinh nghiệm :hug: làm sao mà lập được.
    NHiệm vụ thì đúng là làm riết thì cũng như nhau cả thật mà :-/ chỉ có vấn đề là mình mất bao lâu để qua được nhiệm vụ đó thôi,biểu giúp thì giúp được nhưng mà đến nhiệm vụ learn to fly thì chịu chả biết nói gì:D vì đó hoàn toàn là khả năng và sự kiên trì thôi ::(

17. thanhdh

nếu bạn đã có ý tốt như vậy thì cứ lập topic đó đi ,và trong ấy post những kinh nghiệm qua các nhiệm vụ khó trong gtasa chẳng hạn ,ví dụ như mấy nhiệm vụ lái máy bay ,nhún xe,nhảy hiphop,đua xe ...theo khả năng pass NV nhanh của bạn ,nếu bọn mình có ý khác thì bổ sung vào luôn .::)

18. abc_def

Em là thành viên mới em ko biết boot bài ở đâu để hỏi.Em muốn hỏi về cái NV với...em chơi gần phá đảo rồi.Em vào cái box tìm nhưng hình như không ai thắc mắc cái NV của em gặp phải.Em không nhớ tên cái NV này em nhớ nội dung NV,em nhận NV từ một người bạn của CJ ở khu nhà ở đầu tiên ý.NV này bắt em và một người bạn của CJ phải đến gặp ba người đàn ông có kinh nghiệm ở nhà ga "Unt Station",và bắt em phải kiếm được cặp tân binh mới ở phố "Groove" em kiếm mãi nhưng không sao kiếm nổi NV này nóa không đánh dấu điểm vàng hay xanh lên em không sao qua được.Anh Chị có biết NV này chỉ cho em với.
    Ah mà em có cái bản hóa GTA SA,nhưng hok đầy đủ ai cóa bản đầy đủ cho em với THANKS!!!

19. thanhdh

20. abc_def

Thanks Thanhdh mình tìm thấy rồi NV thứ 2 "LOS DESPERADOS" từ cuối lên :D nhưng đọc cái nè vẫn hok được tỷ mỉ.Mình vẫn hok hiểu làm cách nào để có được 2 thằng đệ tử mới "grove street" cóa ai biết NV này như nào hướng dẫn cho mình với(nói dễ hiểu thui nhé) THANKS ALL!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.