[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sondes

sondes Donkey Kong Lão Làng GVN

mấy bác chỉ cho em làm cách nào để mua dc nhà wang cars ở SF với,em vẫn chơi bình thường mà sao ko thấy có đoạn nào nó bảo mua nhà wang cá để làm NV của cesar vậy?

2. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Camera: trên PS2 hay PC đều chỉnh được, theo tui nhớ ko lầm là bấm nút "C" hay "V" để đổi góc camera, nếu chắc ăn bạn vào Option xem.

Nv Cesar: chg nút bấm để nhảy dễ dàng hơn.

Vì đây chỉ là NV phụ, muốn mua Wang Cars, bạn phải hoàn tất khóa học trong Driving School, sau đó Jethro sẽ gọi điện, lúc này là có thể mua được rồi. (50.000$). Làm thêm NV phụ nữa mới có thể sử dụng nó.

3. kl2991

kl2991 Persian Prince

có cần phải cua hết 6 con nhỏ mới đc 100% complete ko vậy mấy bác ?
    save mp save mp save mp
    ...........

4. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

Anh em cho hỏi cách dùng Tool Speedometer trong GTA:SA như thế nào vậy nhỉ? mình down được về rồi nhưng chưa biết cách sử dụng bấm vào Load Mod nhưng nó toan` báo lỗi :Unable to execute ! Ai dùng được rồi thì chỉ cách mình dùng với mình xin cảm ơn nhiều !

5. knight47

knight47 Mario & Luigi Lão Làng GVN

Gta San andreas có mấy đĩa, cấu hình yêu cầu của trò này là bao nhiêu thế???

6. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Bạn down ở đâu thế ? Thử link của Knight xem sao, xài ngon mà.

ack, 6 đĩa CD, cấu hình chơi dc: 64MB Video, 256MB RAM

7. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

phải nói là phải phá hết tất cả các nhiệm vụ trong gtasa mới ghọi là complete 100% .và mấy cái cưa bồ này cũng không ngoại lệ .thế bạn đã thử mấy cái khác chưa ,như làm NV cho xe cứu hỏa ,bệnh viện ,taxi ,cảnh sát ....ấy .nếu được vậy là thành god father rồi đó ^^.
    nếu đĩa bản DVD thì cài có một đĩa thôi ,và cái đĩa này thì tìm mua hiếm hơn ,không thông dụng bằng 6 đĩa CD ,và thêm điều nữa ,ổ CD Room của bạn phải là DVD ,thà cài 6 đĩa còn hơn nhỉ .

8. thienminh10

thienminh10 Youtube Master Race

nhiệm vụ này có tên là Snail Trail ,cụ thể như sau nó bảo mình đi theo cái tàu hỏa chở tên nhà báo đến Los Santos nó bắt mình đi theo ,nó lên cái Tacxi tui bám theo được đúng 2 cái đèn đỏ thì mission fail..chả hiểu sao cả (chỉ hộ nha mấy huynh) ...hìn như sắp có bản GTA mới hay sao ấy phát hành vào ngày 24/04/2006...thế mà chưa chơi xong cái này (chú thích chơi nửa năm rồi chưa phá đĩa).. :;) :;)

9. thanhdh

cái này hình như tối hôm qua mình đã chỉ một lần rồi mà :-? ,đó là bạn phải bám theo nó ở đoạn này ,miễn là đừng để quá xa mà mất dấu nó là được ,đến khi sang bãi biễn santa maria ,khi hai tên nói chuyện với nhay thì bạn lấy súng ngắm ra mà tỉa thôi ,nhiệm vụ này cũng dễ mà ,đâu có gì khó nhỉ ^^,nhớ để ý cái thanh phía trên màn hình nữa ,để nó mà đầy lên thì failed cũng phải rồi ,tốt nhất giữ một khoảng cách nhất định ,và không làm cho thanh đó tăng lên ,nếu nó có tăng thì giảm bớt tốc độ của bạn lại ko thì bõ công ,làm lại NV này hơi bị lâu đó .

10. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

xin mọi người chỉ cho cach gọi cave ^_^
    mình ít máu wa nên lúc bắn nhau toàn bị bọn nó phơ chết. Mong được giúp đõ gấp

11. kl2991

kl2991 Persian Prince

kiếm chiếc xe nào đẹp đẹp lái gần mấy con đó rồi bấm kèn (nhấn H ) lúc nó nói chuyện thì nhấn Y, khi đó sẽ tăng máu :D

12. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

có cần dúc vào bụi dậm như kiểu GTA VC không
    với lại có mất tiền không zay và được cộng thêm nhìu máu không

13. thanhdh

chắc là cũng y như vậy ,có một điều lạ là ,chưa lần nào mình cua nổi mấy em này trên hệ PS2 ,khi đi ngang mấy em cave ,thấy nó nói gì đó mà '' do you wan't ...honey '' gì đó ,mình lúc ấy mặc áo quần rất xịn ,đi mấy chiếc xe thể thao không trần bóp còi mỏi cả tay mà không tài nào nó lên cả ,chẳng biết vì sao ,nghe nói cách này có thể áp dụng để cua gái đuợc ,và chỉ thành công trên PC ??cũng có lần ở Lossantor dùng chiếc xe gì ấy ,nhấn cần L3 để làm nhiệm vụ chở cave đi thôi ^_^

14. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Mấy con cave trong SA này kô cần thiết phải chui vào bụi rậm như VC đâu, có khi Shion đang đi dọc đường, thấy con nào thì cứ tấp vào:D, chở nó ra chỗ nào tối tối 1 tí (kô nhất thiết phải là bụi rậm), rồi nó nói cái câu gì đó đại loại là "chỗ này OK goài=))", và .........cái xe lúc lắc:)), mà sao Shion có thấy tăng máu gì đâu nhỉ, kô như trong VC khi dắt con cave đi sẽ tăng 25HP.

15. thanhdh

chắc chắn là Shion chơi trên PC thì mới làm được như vậy rồi ,thanhdh chơi trên ps2 mà đâu có thấy gì ,có lẽ mỗi hệ mỗi khác chăng ??? cũng như ở trên ps2 chơi được phần 2 người mà PC lại không .bù đắp cho nhau à !

16. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

Mấy anh cho em xin!!! 1 mớ cheat cũa Grand Theft Auto San Andreas đi mấy anh :((
    Em chơi trên PS2 áh :p .
    Hồi lúc có biết Cheat nhưng mấy thằng nhỏ ở xóm,ném đâu mất cái bãng ấy rồi :((
    Mong mấy anh Help me em cái :((

17. thanhdh

tưởng gì chứ cheat code mình cũng mới làm lại một cái đây ,bạn có thể vào đây xem hoặc vào hide out để mà xem thêm nhé .Mấy bữa nay ko câu bên box Re nữa hả PV :))
    http://www.gamevn.com/forum2/showthread.php?t=177820

18. shumi_leon

shumi_leon Mr & Ms Pac-Man

làm vụ này chỉ thấy cái xe lắc lư chứ chẳng thấy gì tôi có làm vài lần nhưng ko lấn nào mất tiền, vì mỗi lần làm xong con Cave vừa ra khỏi cửa thì móc súng và... :D

19. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

Nói 1 câu nghe Shock hàng dễ sợ àh nha pa thanh :cool:.Người đọc không hiểu tưỡng tôi câu bài thật thì -----> :skull: .
    Vẫn thường vào Box Re chứ,thành viên không thể thiếu của Box Re mà :devil: .
    Cảm ơn về mấy cái Cheat nhé
    Phải chi được thấy ....... :cool: .Cố chơi về sao có nhiều vụ kinh doang vui lắm :devil: .

20. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Chơi xấu nha, chơi xong hổng trả tiền=)). Phải chi cái SA này cho tăng HP sau khi "xong thì thú vị quá nhỉ:D. Bên VC sau khi xong thì có thêm 25HP, còn bên này thì....:-L

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.