[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. knight47

knight47 Mario & Luigi Lão Làng GVN

Ở trò GTA sânndreas ,sao mỗi lần em ấn Tab để nghe điện thoại là nó văng ra ngoài màn hình desktop vậy ??Có ai chỉ em cách khắc phục giùm đi

2. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

ac.......văng ra luôn (tức out khỏi game) hay là chỉ ra ngoài, game nó thu nhỏ dưới taskbar ? Cái này độc ah nha

3. knight47

knight47 Mario & Luigi Lão Làng GVN

out khỏi game luôn chứ nếu còn thì em đâu có hỏi

4. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

làm ơn chỉ cho tui cái đoạn ở trường học lái xe ô tô với
    cái NV đầu tiên (cái đoạn mà ô tô nó đứng ở giữa 2 cái vòng đó ) tui vừa vào ấn đi thì nó bắt trơi lại (chẳng hiểu gì luôn)

5. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

cái này bạn chỉ cần nhấn đồng thời là nút phanh + nút chạt xe liền lúc là nó rồ máy lên xả khói tùm lum .sau đó nhấn phím qua trái hay qua phải chẳng hạn ,để cho xe nó xoay một vòng là được thôi ,trên pc mình ko biết phím nào nhưng ps2 là phải nhấn cùng lúc nút vuông và X ,sau đó là qua trái ,3 nút này .

6. tieungu

tieungu Youtube Master Race

Mấy pa cho tôi biết các gọi Cave trên PS2 với ,Búp kèn muốn gãy tay ---> nó có
    You Wan't over Ton Nght
    hoài " àh.
    Có cách nào chỉ tôi với.

7. thanhdh

PS2 không ghọi đuợc cave như trên pc đâu mà thử làm gì cho mệt bạn ,thử trăm lần cũng như một .đôi khi thử mà nó ko lên tui nổi cặu lên cán chết luôn .

8. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Các bác cứ bàn hoài về gọi gái dzay cần thận lại giống vụ HCafe hồi trước đó.Chả biết có sao không nhưng thảo luận nên cẩn thận vẫn hơn,dù sao cũng dek muốn bị ban nick tí nèo hehee.Với lại chỉ gọi được trên PC thoai ;))
    Nhiệm vụ lái xe bác gunbound gì đó nói đâu có bắt buộc,bác làm xong thì mua được cái nhà xe triển lãm đối diện garage của mình thôi với lại sau đó mở thêm 1 số nhiệm vụ nữa.Nhiệm vụ đầu tiên bác vừa giữ chặt tay ga vẫn về số lùi cùng 1 lúc (nút tiến lên và nút lùi) giữ chặt cả 2 nút rồi ấn nút sang,ô tố sẽ qua 1 vòng.Bài này dễ thôi,trên 90% ngon lành :D nhưng 100% thì ko thể ::(
    Vụ ấn tab bị văng ra chắc máy bác bị kẹt nút Alt roài,ấn Alt Tab vô cái chuyển sang process khác luôn :D (đoán thế)

9. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

Sao mà pa thanh ác thế nhỉ :devil: .
    Tôi gọi không được thì bỏ đi thôi àh,ai như pa......
    P/S : Mấy pác ai chơi qua rồi,cho tôi hỏi cái nhiệm vụ cái con nhỏ có tên " ?? " ấy,tôi giúp nó đi đồi nợ mà,có nhiều lúc đồi được rồi chả biết dẫn đi về đâu hết àh.
    Chắc phải dẫn đi.........:devil: Giúp tôi nhá
    To : Thanhdh
    Máy cái Cheat có cái được cái không đó thanh àh :(( .

10. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Chưa nghe bao giờ,Theo tôi nhớ không nhầm thì CJ lịch lãm của chúng ta đâu có phải đi đòi nợ hộ đứa nào bao giờ đâu nhỉ.Bác phải miêu tả rõ thì mới biết được chứ,mù mờ we' à.Không khéo bác nhầm với nhiệm vụ đi cùng con lợn Catalina cướp nhà băng rồi ;))

11. fear0000

fear0000 Youtube Master Race

cai vu nay thi tui bit co le do tai pac cai dat game chua chinh xac nen bi the cach khac phuc rat don gian la pac chi viec save nhung cai save cua minh vao mot noi nao do sau do thi xoa bo chuong trinh cai lai the thui con neu moi choi hay choi chua nhiu thi xoa het cho roai :cool: :>
    :'>
    undefinedI am a boy
    bigshow

12. fear0000

fear0000 Youtube Master Race

cho vai cai cheast xai choi ne
    fullclip:bat tu dan
    vrockpokey:1 chiec su co trong truong dua
    monstermash:1 mónter cai nay thi dzia sau se co nhung bay gio co van hon
    uzumymw:cheast sung hang nang danh cho ai thich tan pha
    baguvix:bat tu di tan pha suong lun nhung coi chung choi ko lai bazzoka voi bi xe ''hun'' dau
    aezakmi:cai nay thi quay banh thanh pho cung ko bi truy na
    asnaeb:xoa sao
    ohdude:may bay quan doi co trang bi tieu lien va hoa tien tam xa
    speedfreak:khoi di mod xe tat ca xe trong thanh pho co nitro
    rocketman:co cai may bay ko bit goi la j nua
    buffmeup:khoi can fai di dau tap luyen cung do con
    tren day la vai cai cheas tui hay xai nhat con ai can thi lien he rieng nha

13. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

ông này câu bài nghê wa X(

Anh em cho hỏi có cách nào để qua cái nhiệm vụ bảo vệ mấy cái cột ăng ten bằng 1 gẩy súng 6 nòng mà bọn nó vác cả 1 phi đội máy bay đên đê giải thảm. Nhưng tui đã chống trả quyết liệt (như điện biên phu trên không) bắn dụng vô khối máy bay :D . Nhưng cuối cùng vẫn bị MISSION FAIL :D ( pó chiếu) Tui đã trơi 7 lần mà vẫn không wa được

14. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Đó là một trong những nhiệm vụ khó ăn của thằng Zero đó bác.Bác cố gắn dán mắt thật kĩ bắn chính xác là được.Kinh nghiệm cho thấy đừng có lia đạn liên tục,vừa phí đạn (wên unlimited ammo mà :D ) lại vừa giật khó bắn,nói chung bác cứ thấy nó đến gần nhắm thật kĩ rồi lia thôi 1 nhát thôi,vừa tiết kiệm thời gian (để chuyển sang bắn con khác) vừa đỡ giật.Bác cẩn thận vì mấy con đó nó bay đến từ 4 phương 8 hướng quan sát thật kĩ mới thấy được,khi nào gặp 4,5 cái bay cùng 1 lúc thì phải hạ ngay đừng để nó áp sát rồi tủa ra tấn công thì mệt lắm.Cố gắng lên sau nhiệm vụ đó còn nhiệm vụ giết xe chở hàng =máy bay đồ chơi cũng của Zero còn khó hơn nhiều
    :D

15. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

các bác cho tui hỏi phím chạy nhanh khi chạy xe đạp là phím nào vậy????? lúc mới leo lên chiếc xe đạp nó có hiện thông báo English mà lo chạy ko để ý giờ ko biết luôn..... :(

16. thanhdh

muốn chạy nhanh thì nhắp nút chạy xe là được ,bình thuờng tui chơi trên ps2 là nút X ,muốn chạy nhanh thì nhấn liên hồi nút X tức thì chạy nhanh thôi ^^

17. kl2991

kl2991 Persian Prince

bác kia sao chơi kì thế tui chơi có 1 lần là xong cái màn đó à chỉ có 1 cái máy bay đâm vô cái ăng ten thôi

18. MasterGamer

trên PC thì bấm nút W à????? tui bấm thì nó chạy bình thường chứ có thấy nhanh hơn đâu????? phải làm sao khi chạy nó đứng lên gò lưng mà đạp thì mới nhanh......

19. thanhdh

tui cũng ko biết nữa ,có lẽ là trên pc khác ở ps2 ?? tui chơi ở ps2 mỗi lần muốn chạy nhanh là nhấn liên hồi nút X là cong cổ đạp ghê lắm ,còn ở PC thì ...bạn thử hỏi Hei xem sao ^^

20. MasterGamer

hic bác nào chơi trên PC help tui với..... đạp xe như rùa mần seo làm mission..... :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.