[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Cheat là nhanh nhất, nhưng với những ai đã qua 1 lần rồi thui. Tui lần đầu chơi cũng chỉ chơi không cheat, lần sau chơi lại mới dùng cheat! Như thế mới thấy cái hay của cheat!

2. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Cheat nhiều dễ bị lỗi đĩa lắm ..Rút kinh nghiệm từ tui nè ..cheat cho lắm vào thành ra ko làm được nhiệm vụ , đĩa giật .

3. arsenaldo

arsenaldo Donkey Kong

lúc giết thằng mập đó thì tui làm đc còn lúc thoát thân khỏi chỗ đó đang cháy thì pó tay

4. arsenaldo

arsenaldo Donkey Kong

mà cho mình hỏi .cái nhiệm vụ giết thằng mập là nv cuối rồi đó hả? chứ đâu còn gì đâu?

5. Alexi Laiho

Alexi Laiho T.E.T.Я.I.S

Phải đến nhiệm vụ đuổi giết thằng cảnh sát Tempenny mới là hết game bạn à.....

6. LDA_3010

LDA_3010 Mr & Ms Pac-Man

Nhiệm vụ chính cuối cùng trong San Andreas là"End of the line"và cũng là nhiệm vụ dài nhất.Mình có thể kể quá trình của nhiệm vụ như sau:từ nhà Sweet đến hang ổ của Big Smoke,thằng Cj muốn giải quyết một mình,cướp cái SWAT tank đâm đổ bức tường:o .Sau đó sẽ phải vượt qua 3 tầng để gặp Smoke.Giết hắn xong trở lại đường cũ thoát ra ngoài.Lấy chiếc xe trắng đuổi theo thằng thằng cảnh sát.Rượt một lúc thì đâm MẠNH vào đít xe của nó để Sweet rơi xuống,lúc này bạn sẽ làm nhiệm vụ"drive-by",sẽ có cop và tụi Vagos dí mình và cuối cùng cái fire truck sẽ đâm vỡ cầu lao thẳng xuống Grove Street.End story!!!

7. ChaosLegend

ChaosLegend Mario & Luigi

cho hỏi trong NV này có chiếc xe tăng SWAT mà , sau khi làm xong nhiệm vụ này rùi thì ở đâu lấy chiếc xe đó nữa

8. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Cần gì em , ngồi lôi cối Rocket ra bắn phá , đến khoảng 4 sao là có xe này ngay mà , ko việc gì đi tìm nó cho mệt \:d/

9. sondes

sondes Donkey Kong Lão Làng GVN

ấy,nhầm rồi,CL ko hỏi con FBI truck mà là con SWAT gắn súng...phun nước lúc làm nv cuối ,lúc tông đổ tường.con xe này chi có xài trainers để lấy thôi chứ làm gì có ở đâu trên bản đồ.

10. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Chời ơi .Muốn kiếm 1 con Rhino thì cứ vào trụ sở quân đội mà lấy .Gần cái nhà chỗ tập lái máy bay đó .Chạy bộ qua bên trái 1 tí là thấy ngay .Leo rào nhảy vô ăn 5 sao liền nhưng không sao trong đó không có người đâu .Chỉ sợ máy bay trực thăng nhả đạn thôi .Chui vô chiếc Tank là được rồi tung cổng đi .Tới chỗ nào có Gara to to một tí nhét vô rồi vào nhà Save lẹ kẻo chết không kịp ngáp .Tỉnh ra là có con Tank liền ...

11. arsenaldo

arsenaldo Donkey Kong

cái nv "end ò the line dài quá.lỡ đã làm hết 70% ma` chết thì sao???tức chết???vậy làm sao đây???phải chi biết mã bất tử!!!.....

12. ChaosLegend

mọi người lầm rùi , ý CL là chiếc xe tăng bắn súng nước ấy , ngồi nó thấy phê phê sao ấy , lúc chơi thì trong game ko hề thấy dc 1 chiếc xe bán kem nào với xe bán piazza nào cả , lúc chỉnh crazytown là có mọi nơi .trong trainers có ai biết chỉnh chiếc xe chậu hoa ko vậy , ai biết tên chỉ nha

13. manhhung113

manhhung113 Mr & Ms Pac-Man

Hình như thằng Sweet nó cũng có bồ hay sao ý :D
    nếu không sao có NV là Sweet Girl :x
    Tiện thể cho hỏi luôn mấy bác tìm ở đâu chỗ thi 3 môn phối hợp thế bày tui cái :cool:

14. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Ba môn thi phối hợp nghĩa là sao ? ý bạn nói là Tiệm GYM hay là khi hoàn thành nhiệm vụ trở về Los Santo để tham gia câu lạc bộ thi "sức khỏe" ở bãi biển Maria ....

15. ChaosLegend

ê ku , chơi phá đảo rùi mà ko biết hả . Về chỗ LS ra biển mafia , dến chỗ màu đỏ nhận NV là dc à .

16. foxkids

foxkids Youtube Master Race

Dễ ẹc hà ... các bạn cứ bấm chữ "Y" liên tục là được, mình chơi dzề nước roài, các bạn nào mới chơi đừng có chiếm địa bàn làm gì cho mắc công. Có chiếm thì cũng bị mất hà, các bạn chơi những màn về sau sẽ cho chiếm lại đừng lo. Sẵn đây cho mình hỏi, có ai làm hết nhiệm vụ "sịt sơn lên tường chưa" phải chi có bản đồ những điểm làm nhiệm vụ phụ đó nhỉ. Mình chỉ mới xịt được có 50 chỗ hà, mệt đứt hơi.

17. foxkids

foxkids Youtube Master Race

Mình có mã nè :
    fullclip -> bất tử đạn.
    aezakmi -> xóa sao vĩnh viễn.
    hahahah... chỉ cần 2 mã đó thui là về nước ngon ơ .... mình còn 1 đống mã luôn ... có ai cần thì nói mình ... mình send qua cho....

18. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

Quá cũ rồi , ai là fan của gta mà lại ko biết hả bạn ?

19. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Oài, bây giừ lại còn khoe cheat hả cha nội!
    Mấy cái sơn tường tui cũng tìm mãi, 1 số chỗ chạy mãi mới tìm ra chỗ sơn, đến giờ vẫn chưa sơn hết!

20. arsenaldo

arsenaldo Donkey Kong

cho mình mã ko bị mất máu đi.chứ cái nv cuối mình đầu hàng rui` .khó wa'

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.