[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LDA_3010

LDA_3010 Mr & Ms Pac-Man

Trời ạ,không biết chơi thì phải tự tìm hiểu chứ,trong GTA:San Andreas có bao nhiêu là phần,làm sao mà biết được bạn kô biết phần nào,nếu thấy khó was thì bạn có thể vào mấy trang web của gta ,có thể có hướng dẫn đấy

2. docdre19

docdre19 Youtube Master Race

Cho tui hỏi trang web nào download san andreas vậy:D

3. gta-nh

gta-nh Donkey Kong

Chịu khó đi mua đĩa đi, làm như GTA 100-200MB không bằng mà đòi download, nó đến 6CD, nhìn thấy khủng

4. happygolucky4133

happygolucky4133 Donkey Kong

em làm tới nhiệm vụ đi cứu 3 thằng gì gì ở UNITY STATION ! em tới đó rồi. gặp 3 thằng đó luôn. nhưng mà em chỉ biết đứng nhìn nó ... rùi cười... rùi gít nó lun ( mission fail ) :( anh nào biết cái Q này chỉ em làm với. Em pó tay ! :(

5. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

NV nêu ra ở thành phố nào đã chứ ? SA cả trăm NV bạn nói vậy ai biết ở đoạn nào mà chỉ giúp .

6. arsenaldo

arsenaldo Donkey Kong

tui về nước trò này rồi quá đã!!! Về nước rồi mà vẫn chơi tiếp đc cơ đấy!! bây giờ đi vòng vòng làm trùm

7. Ng Cheuk Hai

Ng Cheuk Hai Mr & Ms Pac-Man

mấy bạn ơi mình chơi trên pc , làm NV madd dogg nhảy lầu hoài ko dc , chưa kịp đỡ nữa là nó toi rùi , làm sao đây , ko phải do lỗi chứ

8. z47

z47 Youtube Master Race

Nè, bạn đỗ cái xe ngay điểm đỏ ấy, đứng đấy là chuẩn nhất, rồi ngồi đợi nó nhảy xuống, thế thôi

9. gta-nh

gta-nh Donkey Kong

==> Cái này không phải là cứu nó, bạn chở Smoke lên xe đuổi theo 3 tụi nó, chạy ở phía sau đuôi tàu rồi để cho Smoke bắn tụi nó, chú ý, phải chạy thật cẩn thận để Smoke bắn trúng, nếu không thì tụi nó chuồn chuồn mất :D

10. z47

z47 Youtube Master Race

bắn mấy thằng đấy khó phết đấy, làm được một lần chưa chắc làm lại đã được đâu

11. gta-nh

gta-nh Donkey Kong

Chọn đúng chỗ để bắn, thướng là chạy cách đoàn tàu khoảng 1m ( dĩ nhiên là khoảng cách trong game), không nên chạy quá sát tàu. Nên chạy ở phía sau tàu, không nên chạy ngang tụi nó. Quan sát khi Smoke bắn thì tụi nó sẽ rung rung lên vì dính đạn, nếu không có biểu hiện đó thì nên chạy chỗ khác, nếu mà cứ đứng mãi chỗ đó thì nhất định chẳng làm ăn được gì cả :D

12. z47

z47 Youtube Master Race

Hê hê, cái này thì mình biết rồi, bác nào chơi qua đoạn này rồi mà chả biết. Nhưng theo mình thì cứ chạy ngang chúng nó với cùng vận tốc của tàu là xong hết

13. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

chạy ngang bắn là miss hết, chạy chéo lên trước đạn bay xuống sẽ dễ trúng hơn.

14. dragon_fang

dragon_fang Mr & Ms Pac-Man

Các bác làm ơn cho em hỏi : ngoài các tiệm quần áo là Binco , Urban , và Prolap ( hard ... gì đó ) thì mình còn có thể mua được quần áo ở chỗ khác không ? nếu có thì chỉ em với nhé ! ( tại hôm nọ thấy bức hình chụp 1 ông chơi GTA mà CJ mặc áo Việt Nam !

15. Ng Cheuk Hai

Ng Cheuk Hai Mr & Ms Pac-Man

còn tiệm D gì đó , với victim .

16. LDA_3010

LDA_3010 Mr & Ms Pac-Man

À,trong San Andreas có tổng cộng 6 tiệm quần áo:
    _Binco
    _Sub Urban
    _Prolap
    *3 tiệm này sẽ unlock sau nhiệm vụ:nine and AK
    _Zip
    _Victim
    *2 tiệm này sẽ unlock sau khi bạn qua San Fierro
    _Còn tiệm quần áo cuối mình quên tên,nhưng nó sẽ mở sau khi bạn qua Las Veturas
    Còn cái mà CJ mặc áo VN là minze post cho vui thôi,kô có tiệm nào bán đâu:D

17. happygolucky4133

happygolucky4133 Donkey Kong

to gta-nh : không phải . nhiệm vụ đó mình làm xong lâu rồi ! Nhiệm vụ này là NV sau khi hoàn thành xong nv ăn cắp chiếc máy Phi Cơ Chiến đấu từ cái tàu lớn thiệt lớn ấy ! Nhiệm vụ này mình làm sau khi nhận NV thì cả thành phố náo loạn lên hết. Mọi người bắn nhau, đánh nhau lung tung hết !!! nó bảo là đi giải cứu cho 3 thằng nào nào ấy. Túm lại là cái NV mà chẳng có 1 điểm vàng hay điểm đỏ nào trên bảng đồ hướng dẫn cả. NÓ chỉ cho biết là đến UNITY STATION giải cứu cho 3 thằng nào nào đó ! Gặp 3 thằng đó rùi, mà tụi nó cứ đứng i` ra đó làm mình cũng chỉ biết nhìn tụi nó mà cười ! :(

18. Thanh_Nguyen_BKV

Thanh_Nguyen_BKV Dragon Quest

bạn hãy up cái save lên cho nó dễ chứ nói như vầy khó hiểu lắm và lục lại cũng mệt

19. LDA_3010

LDA_3010 Mr & Ms Pac-Man

Để làm được nó dễ dàng,tôi khuyên bạn nên di chuyển theo hướng của thằng MD đi,di chuyển liên tục theo nó,làm sao cho căn đống hàng ngay dưới nó ,chứ cầu may thì khó trúng lắm,thế nhé

20. LDA_3010

LDA_3010 Mr & Ms Pac-Man

À nhớ rùi,đó là nhiệm vụ áp chót của game,nhiệm vụ là giúp bạn mình(Cesar),cung với 3 đàn em(là ba thằng bạn nói đấy) chiếm lại lãnh thổ cho băng nó ,bạn phải kêu 2 đệ tử đi cùng thì mới hiện điểm lên cho bạn đến,sau đó đến Unit Station,vào điểm đỏ.Thế thui
    *lưu ý bạn:không nên thu nạp đệ tử ở Grove Street,vì có khi đi được nửa đường thì 1 thằng không hiểu tại sao lại nhảy ra khỏi xe,lúc đó điểm lại biến mất,bạn phải thu nạp lại một thằng khác,rất mất thới gian vì vậy nên đến gần Unit Station rồi mới thu nạp đệ tử(tất nhiên bạn phải "có đất" ở gần đó),cách này chắc ăn hơn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.