[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dragon_fang

dragon_fang Mr & Ms Pac-Man

Ở Back country LS có xe địa hình , khi qua SF lúc làm nhiệm vụ "Da Nang Thang" ( ko bít đúng không ) thì lấy được kiếm nhật ở khúc cuối nhiệm vụ này ( chém nhau với lão già )
    Tiện thể hướng dẫn mình tập lái máy bay 1 chút được không ? mình lái đến màn 3 là tắc tịt rùi nản quá trời :(

2. dragon_fang

Có ai bít hộp đêm pig pen là ở đâu không ? mình nghe nói có hộp đêm này mà tìm hoài không ra :(

3. Ng Cheuk Hai

Ng Cheuk Hai Mr & Ms Pac-Man

biết NV end of the line ko ? , cái lúc mà lấy xe tăng đâm vỡ bức tường ấy , nó ở gần đó đấy . gần căn nhà lúc làm Nv đó thôi à

4. prophetqn

prophetqn Youtube Master Race

Chào các bạn ,mình là newbie :D ,hiện mình có 1 bản walkthrough hướng dẫn hoàn thành tất cả các nhiệm vụ của GTA SA ,có điều viết = tiếng anh ,các bạn có thể download ở đây :
    http://prophetqn.googlepages.com

5. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Nếu là hướng dẫn = tiếng Anh thì thà người ta lên internet lùng còn sướng hơn, cần gì phải coi của bác nữa, đừng nói tiếng Anh mà Việt cũng đầy rẫy trong này rồi.

Hãy tìm chuyện có ích khác mà làm đi nhé.

6. longntt105

longntt105 Legend of Zelda

làm sao cua gái lên 100% ? chưa lên đưoc ! hix hix

7. prophetqn

prophetqn Youtube Master Race

Này ,mình không cần bạn dạy phải làm hay không làm chuyện gì ở đây đâu nhé ! Mình post bản tiếng anh để giúp mọi người khỏi mất công search trên mạng thôi ,vì đây là 1 bản cực kỳ đầy đủ .Cũng có hướng dẫn = tiếng Việt ở đây đấy ,nhưng rất lộn xộn và không hoàn chỉnh .
    Mà mình cũng nghĩ việc tiếng Anh hay tiếng Việt không phải là 1 vấn đề quá khó khăn để đọc đối với mọi người (trừ những thằng kém trí tuệ )#>:) #>:)

8. legendcheater

legendcheater Donkey Kong

he he he,rất đơn giản,chỉ bạn 3 cách :
    -tặng hoa(ngôi biệt thự trên đồi ở Los Santos ấy),"cây hàng 2 đầu"(sở cảnh sát và sex shop",kiss nó khi đi chơi(càng nhiều càng tốt#>:) )
    -khi nó mời uống cafe không nên "khách sáo" mà từ chối :devil: :devil:
    -canh giờ nó có nhà(có thể coi trong bản chỉ dẫn ở trang 1 topic này)

9. #^^!#.

#^^!#. Mr & Ms Pac-Man

ai có file save mà chơi qua mấy cái nhiệm vụ đầu đến lúc có đệ rồi ấy, thì cho tui xin :D, hay chơi luôn đến nhiệm vụ cuối cũng được, trừ cái NV cuối ra nhé để tui còn chơi chứ, bi giờ chơi ngại lém :D

10. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Mình hiểu thành ý của bạn, nhưng thực sự thì đã có trang GameFaqs.com rồi bạn ah, ko chừng cái guide trong link bạn cũng lấy từ GF ra mà thôi.

Còn về hướng dẫn tiếng Việt ? Bạn xem cái guide đó trong box này chưa mà bảo lộn xộn và ko hoàn chỉnh ? Nếu thật như vậy, xin chỉ ra thiếu sót nào để mình có thể sửa nó lại, ok ?

"Những thằng kém trí tuệ" ý bạn nói ai vậy ? Những người ko biết tiếng Anh ? Nếu thế thì suy nghĩ lại câu nói này nhé.

Dù sao cũng cám ơn bạn đã đóng góp ::)

11. dragon_fang

Các bác cho em hỏi chụp ảnh trên PS2 như nào vậy ? em thấy nó bảo ấn L1 + O để chụp . Nhưng khi em vào Gallery thì lại không thấy có bức ảnh nào cả ? các bác giải thích dùm em với nhé !

12. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Thằng này lính mới mà bố láo. Còn cái hướng dẫn mà nó gọi là đầy đủ chắc cũng chỉ là lụm lặt tùm lum trên mạng rồi edit thành 1 bài, làm kiểu này ai chẳng làm được.

Những thằng kém trí tuệ là nó đang móc mấy anh em nào English hơi bị **** í, và chủ yếu là nó đang muốn móc người chê nó nhưng xui cho nó là người đó hơi bị dư trí tuệ trong môn E, và thậm chí dư xăng cả Chinese.

13. Ng Cheuk Hai

nó nói như vậy là sỉ nhục người ta , ko chỉ chinase chúng ta mà con vô số khác . Lính mới mà láo như vậy đó . Hướng đã có sẵn rồi còn dưa HD english lên rồi chế dạo dân tộc hả

14. legendcheater

legendcheater Donkey Kong

thôi thôi,nói vậy đủ rồi,để nó rút kinh nghiệm :D :D,nhưng tôi nghĩ bạn, prophetqn PHẢI CHÍNH THỨC RÚT LẠI CÂU :TRỪ NHỮNG THẰNG KÉM TRÍ TUỆ,trong đây không có ai kém trí tuệ cả,vì đã có thâm niên chơi game tiếng anh --> biết cốt truyện-->giỏi tiếng anh-->không kém trí tuệ :D :D.Understand??

15. Ng Cheuk Hai

dc rồi ko cãi với mấy người ko biết lí lẽ nữa .
    Trong GTA sa ko biết làm sao biểu diễn xe đạp ha , ko phải búng xe đạp lên đâu mà là biểu diễn trên xe đạp luôn đó (ko phải mốc đầu với búng xe)

16. arsenaldo

arsenaldo Donkey Kong

thú thật là tui chơi GTA về nước rùi mà chưa hiểu cái vụ đi cua gái là sao hết???ai giải thích dùm.bấm nút nào cua gái???gặp ai cua cũng được hả???và chỉ cách cho tui làm nv "Key to her heart " dùm luôn nha.chẳng hiểu nó kêu làm cái gì nữa???

17. Ng Cheuk Hai

khi đến nha con nhỏ đó , thì kế bên nhà nó (bên phải ấy) có 1 thằng nông dân vừa đi vừa cầm cây vũ khí màu tím đó , bạn giết nó xong rùi vô nhà nó

18. dragon_fang

Trich cua Ni , ban. xem co' on^? ko ?

19. Ng Cheuk Hai

sao tui cua con mille 100% rồi mà nó có giúp đi ăn trộm gì đâu

20. caca-tien-sinh

caca-tien-sinh Mr & Ms Pac-Man

Mật khẩu trong nhiệm vụ ăn trộm ở sòng bạc thôi bạn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.