[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. omfgpro_spawn

omfgpro_spawn Youtube Master Race

R3 là cái gì =)) đùa tôi là noob cứ chuyên môn như thế hiểu sao đc :(
    Mà cái khẩu mini gun là phải mở bản đồ mới lấy đc à, chán nhể mình vẫn luẩn quẩn LS :((
    Minigun trong SA có vẻ khỏe hơn trong VC thì phải, tẹt tẹt có 3,4 viên đã nổ xe rồi.

2. sokis

sokis C O N T R A

R3 là cái cần analog ở bên phải tay cầm ấy,cứ gạt hết là dc

3. hieutrung1990

hieutrung1990 Youtube Master Race

ai chỉ em mua cái nhà bên chỗ mình làm nhiệm vụ Wuzimu(không nhớ tên) mà sao hoàn tất tất cả mission mà vẫn chưa mua được (chỗ đó gần cái công trường). Xin mọi người chỉ cho em cách mua.

4. Tôi yêu FF

Tôi yêu FF Legend of Zelda

hình như phải làm xong nhiệm vụ zeroing in mói mua dc,chỉ nhớ vậy ko nhớ rõ lắm

5. legendcheater

legendcheater Donkey Kong

R3 mà không biết :o ,có phải dân PS2 không vậy >___<
    minigun thì xong nhiệm vụ cảu toreno là xong ,ra nhà nó mà kiếm

6. mr_da

mr_da Mr & Ms Pac-Man

CÓ bác nào chỉ tui từ chổ làm xong nv của thằng woozie va robery xong roi thi choi tiep the nao boi toi ko thay nv nao nua
    Tôi lấy cái card ở cho con ngừơi yêu rồi làm gì nữa?
    No more mision now?

7. ohaynhi92

ohaynhi92 Mr & Ms Pac-Man

Hix có pác nào qua được cái nhiệm vụ " og log " không . Hix em làm cái nhiệm vụ ấy 5,6 lần rồi mà không xong cái thằng đó lái xe máy toàn vào trong ngõ khó lái bỏ xừ . Bác nào có cách nào đuổi được nó và bắn chết nó không.

8. Avril Lavigne^_^

Avril Lavigne^_^ Donkey Kong

Luyện lái xe máy đi , NV này đuổi nó có 2 kết thúc , 1 là nó bị mình bắn cho nổ xe , 2 là nó phóng đến chỗ "đội" của nó :) , xong mình phải bắn chết cả nó lẫn mấy thằng đồng bọn ! Nếu ông bắn nó chết sớm thì không phải gặp đội của nó :) Nếu đuổi mãi mà không bắn được , để nó chạy đến gọi "đội" thì hơi phiền 1 tý :D

9. kl2991

kl2991 Persian Prince

bác nào mà bắn nổ đc xe nó tui bái làm sư phụ ^:)^
    nó chạy nhanh như thú, lạng lách tèm lem lo lái thấy mie. rồi nói gì lo bắn nó ^:)^

10. Roman1111

Roman1111 Legend of Zelda Lão Làng GVN

các bác gà quá à! hóa mã bất tử máu rồi đuôi theo đến đội của nó thì giết !xong đơn giản đỡ phải vừa đuổi vừa bắn

11. darkangel156

darkangel156 Youtube Master Race

muốn hỏi vài điều mong mọi người chỉ giúp:
    + chơi NV tìm thằng Mike j` đó , đi loanh quanh mấy chỗ , cuối cùng ra sân bay (airport), nó bảo nhìn cái signal mà tìm cái xe , có mấy giây , ko thấy -!
    +có bắt buộc phải hoàn thành các khóa học lái xe ở school ko?

12. cjdaica1993

cjdaica1993 Youtube Master Race

sao tui vao mua ve may bay hoai ma ko duoc va may bac chi dum nha

13. -=Zhai=-

-=Zhai=- Youtube Master Race

1 là bác ko đủ tiền
    2 là bác chưa đủ điều kiện để mua vé (ko bít có đúng o ;)) )

14. ohaynhi92

Hehe qua cái nhiệm vụ " og loc " roài vui quá . Nhưng lại đang bí bầu với cái nhiệm vụ gì đó tôi không nhớ tên ( hơi dài thông cảm ^^ ) . Tôi chỉ biết nhiệm vụ đó mình và thằng Big Smoke lái ô tô đến công ty gì đó sau đó bắn nhau với bọn bảo kê . Bắn xong đến đoạn movie 2 đứa lên xe máy nhưng lần này là thằng Big Smoke nó lai mình còn mình phải bắn nhau với bọn bảo kê . Hix pác nào cho em bí quyết qua cái nhiệm vụ này đi em làm 6 7 lần rồi mà vẫn " Misson Failed " ức chế lòi mắt.Mong các pác giúp em qua với em đang giền sang LV quá mà mãi chưa làm xong mấy cái nhiệm vụ này . Cảm ơn nhiều.

15. sokis

sokis C O N T R A

NV đó thì phải bắn thui,đối với mấy thằng lái Mô tô thì bác bắn thằng lái xe,còn với xe ô tô thì bắn bánh của nó là dc,còn với chiếc xe tải thì ko bắn dc đâu nghen

16. sondes

sondes Donkey Kong Lão Làng GVN

Cách 1:
    bắn chuẩn vào,đừng bắn cái xe tải vì nó chỉ làm mẫu thôi,lo bắn bọn xe máy và oto con ấy,xe máy thì bắn vào thằng cầm lái là xong còn ô tô thì cố bắn vào nắp bình xăng sau xe tụi nó để nổ xe nó luôn=>ăn hôi dc mấy thằng ở gần.
    Cách 2 nhanh nhất:
    hóa mã ăn đạt ko chết(baguvix)
    các chú mới chơi đấy à ,vậy thì khi nào đến nv :Cesar vialpando (nv nhảy xe oto) thì lên đây hỏi luôn nhé,tui chuẩn bị sẵn sàng save rồi.
    lúc làm nv nó ko cho đi máy bay đâu,chịu khó tự đi đi.

17. bad_boy174

bad_boy174 Mr & Ms Pac-Man

ah,có bác nào chơi GTA trên PC mà sử dụng game pad ko???tui xài cái đó nhưng mà ko thể nào chỉnh cho đủ nút bấm được!!!!vậy thì tại sao PS2 lại đươc nhỉ???bác nào biết cách chỉnh xin chỉ dùm!!!tui dùng loại gamepad co tới 12 nút lận!!!thanks!!!!:D

18. ohaynhi92

Hix kô bít có bác nào qua được cái nv này chưa chứ em thấy đây là cái nv ức chế nhất trong GTA SA đó . Nhiệm vụ đó của Og Loc nó giao cho mình phải đi ăn cắp cái xe đen của tập đoàn Mad Dog gì đó sau đó phải lái xe đến điểm hẹn . Ôi giá như mà nv chỉ có thế này thì hay biết mấy nhưng trong khi cướp xe và lái đến điểm hẹn lại kô được để xe xây xát bất cứ thứ gì dù là rất nhỏ hix em lái mãi mới đến điểm hẹn đồng thời xe cũng nguyên vẹn nhưng đến nó lại bảo phải đậu cho cẩn thận hix ức chế nhất đoạn này đây này chỉ cần nhúc nhích đụng hơi hơi nhẹ vào 2 cái xe đứng cạnh thôi là Pay and Spray thôi . Vậy bác nào qua cái nhiệm vụ này chỉ dùm cho em đường nào dễ đi và đến đấy đc luôn nhé.

19. legendcheater

legendcheater Donkey Kong

bạn khỏi cần P&S mà chỉ cần cheat mã máu lên là dc.Xong cái vụ đỗ xe là chạy theo mấy chiếc xe(phải giữ mình ở giữa 2 cái xe .Rồi xong cái đó,thằng kia vô xe là cứ vô tư :D,xe vỡ kính hay gì cũng dc :D.Lái ra chỗ trên bản đồ(quên rồi)speed mạnh lên rồi thoát ra ngay khi lao xuống biển and mission passed :D

20. sokis

sokis C O N T R A

Có bác nào giúp tui cái NV này với,tui nhận NV Los Desperados xong thì đón thằng Cersas xong rùi chẳng biết làm sao nữa,đọc HD của bác Hei thì là đến Ga xe lữa để gặp 3 thằng kia nhưng khi tui đón thằng Cresas xong thì nó chẳng hiện lên điểm màu vàng nào nữa,nên khi tới chỗ kia thì chẳng có đoạn Cuttsens gì cả nên chẳng biết làm sao cả,có bác nào giúp tui ko

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.