[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. aragon0510

aragon0510 SPARTAN John-117

bậy nó vừa vừa thui, 180 là nhấn giữ W và S cùng 1 lúc sau đó nhấn A hay D để quay nhớ KO DC THẢ W và S ra

2. Oc_log

Oc_log Donkey Kong

Ặc ặc,tui chơi trên ps2 thì W,A,S,D cái nỗi gì?:)) :))

3. sondes

sondes Donkey Kong Lão Làng GVN

cụ thể là giữ nút tiến + nút lùi,sau đó xoay chuột hoặc cần alog về bên muốn xoay,thế thôi.
    chậc, lâu rồi ko vào đây chơi,giờ mới thấy nhiều người hỏi những câu y mình hỏi ngày xưa.

4. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Thế cứ đọc nhiều lần hướng dẫn thì sẽ làm được NV a` bác:-/ :-/ .......Pó tay;;) ;;) .......Tui hỏi nhiều vì tui không biết B-)B-)B-)B-)

5. cmhoahongxanh

cmhoahongxanh Donkey Kong

hix em biết là rồi nhưng em ko muốn xin chứ ko em cũng ko cần cái này đâu. Mà Ai có cách nào bắn lên 6 * ko chỉ em với em bắn mãi chỉ có 5 * ( đang muốn kiếm xe tăng để làm nv police)

6. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

hê hê...........muốn lên 6* thì hơi khó đấy, tui chơi vừa lên 6* thì không chịu nổi nữa bị nó tiễn vào viện.....................

7. legendcheater

legendcheater Donkey Kong

tại sao lại không cheat chứ,cheat 1 cái là lên 6* liền.#>:) #>:)

8. breathe

breathe Guest

Có cái quest cần skill bơi phải cao . Làm thế nào để nâng skill bơi lội đây mọi người :(

9. legendcheater

chỉ còn cách bơi thôi bạn ạ,bấm lặn nhiều lên là dc,khi cây Lung capity lên dc 2/4 là ok

10. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

ak.............chỉ cần nhảy ra biển lặn 1 lúc ch0 cây Lung capity nhíc lên 1 vạch là được đâu cần 2/4 làm gì cho mệt người.................:D

11. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Muốn làm nv cảnh sát thì xe tăng cũng chưa hẳn là giải pháp tối ưu đâu vì xe tăng trong SA ăn Rocket Launcher là banh chành liền chứ không bất tử như VC đâu. Bù lại nhìn cool và chạy nhanh hơn.

12. cmhoahongxanh

cmhoahongxanh Donkey Kong

các bác ơi cái nhiệm vu của thằng MIke Toreno Nó Bảo Mình Đuổi theo cái may bay em đi mãi ko đc các bác làm ơn chỉ em cách đi có hình ảnh càng tốt

13. 1s1k_d2006

1s1k_d2006 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Cho em hỏi cái nhiệm vụ nhún cái xe theo mấy cái mũi tên của sweet trên bản Pc phải làm thế nào ?
    Thanks

14. CRIME

CRIME Mega Man

@bác Lee:rocket launcher làm sao bắn nổ xe tăng SA được :-/ chỉ có súng lửa mới bắn nó 1 hồi mới nổ thôi chứ :-/
    @cmhoahongxanh:cứ chạy theo đuôi cái máy bay né mấy cái thùng thôi đâu có gì khó đâu chứ đâu còn cách nào khác

15. ohaynhi92

ohaynhi92 Mr & Ms Pac-Man

hix nói dễ lắm chứ khó bỏ xừ tôi chạy hết tốc lực mà còn kô đuổi đc nữa là mình càng phóng nhanh thì nó vọt càng tít chả bao giờ đuổi đc cả làm tôi nản luôn cả GTA

16. caca-tien-sinh

caca-tien-sinh Mr & Ms Pac-Man

Bác cố kiếm cái xe máy chạy nhanh nhanh chút, con NRG500 chẳng hạn, chạy ở men bên ngoài đường lăn của mấy cái thùng, gần đến cửa máy bay thì rẽ vào là được thôi, sau quen thì xe máy nào cũng chạy được hết á (đương nhiên là mấy cái xe thể thao thôi, chứ xe Piagio thì...)

17. legendcheater

@caca :bác nói chuyện như đùa,làm sao mà bác có đủ thời gian làm chuyện đó
    @cmhoarongxanh :bạn hãy chạy vào đuôi máy bay ( gó 90 độ thì càng tốt) thì thành công nhưng nếu như bạn chạy ở ngoài rìa thì hông hiểu tại sao máy bay nó đi nhay hơn :-/ :-/

18. sondes

sondes Donkey Kong Lão Làng GVN

sau một thời gian quậy vật vã trong SA,tui đã tìm ra cách để tăng tốc tối đa cho xe máy,đơn giản chỉ cần lúc lái xe máy bạn cúi người xuống+tăng tốc,xe máy của bạn sẽ vọt đi với tốc độ sao xẹt bất kể xe máy gì(tuy nhiên xe xịn sẽ nhanh hơn),cái cúi người này đã có ngay từ Vice City nhưng chỉ đến khi tui chơi SA online Đua xe,để ý thấy nó đua xe máy với mình luôn nhanh hơn +để ý tư thế tui mới phát hiện ra.nv đuổi theo máy bay đó bạn bắt buộc phải cúi người xuống mới mong đuổi kịp chiếc máy bay đó(trừ trường hợp dùng cheat.

19. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Hổng nhớ là súng gì nhưng chỉ biết là có lần tui từng đứng trên nóc của 1 căn nhà ở vùng quê và xả đạn tùm lum để cuồng sát chơi, và đã cho vài chiếc Tank về bãi sắt vụng. (đây là 1 cách khá hữu hiệu giảm điểm trừ trong status khi chơi cheat, có khi còn lên Godfather nữa chứ.

20. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

Có khi nào súng của LEE nói lại là tên lửa tầm nhiệt ko ? Vì chỉ có súng này, hoặc là rocket laucher mới đủ sức phá xe tăng một cách nhanh chóng !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.