[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hacker_daukho

hacker_daukho Youtube Master Race

Em tìm quoài có ra đâu ^^.2 ngày gòi

2. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Làm thế nào để chỉnh chuột lúc mình quay chuột thì nhân vật cũng quay theo giống như ở Vice city hoặc giống như bắn Half life vậy?

3. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

To Hacker:thử vào hộp lưu trữ tìm mấy cái bản đồ về xe cộ ko, may ra sẽ có mấy cái hangar, còn cần gì bản đò hàng ăn làm gì, chẳng phải trên radar và map trg game đã có cái này rồi sao.
    To blue: ko chỉnh đc chuột như bác nói đâu. Chẳng wa bác mới chơi nên mới ko wen thôi, chứ chơi nhiều thấy wen rồi thì lúc đó bác sẽ thấy cách way chuột này cực kì hữu ích, có thể là 1 cải tiến rất hay của các bản GTA, bằng chứng là từ khi cách way chuột này đc áp dụng ở GTA SA thì nó lại xh 1 lần nữa ở GTA LCS.
    À, cho em hỏi 1 câu hơi ngoài lề 1 chút nhé các bác, ai bít thì trả lời giùm: đọc trên net thấy có trò Scarface: The world is yours cũng do R* sx, có phần giống với GTA, nhg ko bít nó đòi hỏi máy mạnh yếu ra sao, có bác nào bít thì trả lời giùm em, thanks!

4. super chicken

super chicken Legend of Zelda

Ban co the lam nhu the nay: vao OPTIONS ->CONTROLLER SETUP->MOUSE SETTING-> o phan INVERT MOUSE VERTICALLY ban dat la off.........:D:D....Xin loi vi may minh ko co dau

5. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Bật bản đồ như thế nào vậy?Có phải nó không có phải không.Nếu không thì bạn nào post lên cho mình với thành phố rộng quá không biết đường nào mà lần.

6. legendcheater

legendcheater Donkey Kong

bạn click vào nú start ( ỏ Esc nếu như PC ) thì sẽ thấy chữ map và click vào đó là sẽ phóng to cái map ra,thế thôi

7. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Mình có 1 vài câu hỏi ai trả lời giúp mình với:
    1.Làm thế nào để đi ăn trộm được vậy .
    2.Có tất cả bao nhiêu lần mình được học thêm 1 kiểu đánh mới.
    3.Có cách nào để kiếm tiền không vì mình làm mấy nhiệm vụ thì chỉ thấy tăng respert còn không tăng tiền.

8. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

----sau cái nhiệm vụ Home Invasion cái nhiệm vụ bạn và thằng Ryder đi ăn trộm ý sau đó nó sẽ dạy bạn cách đi chôm đồ thời gian hành nghề là từ 8h tối tới 6h sáng ..........gần nhà Big Smoke có 1 cây cầu màu đỏ dành cho đường tàu bạn hãy tới đó tôi quên vị trí của con xe tải dùng đi ăn trộm rồi chỉ còn nhớ là nó nằm trong 1 khi nhà và nhìn sang bên tay phải là cây cầu đỏ ấy mà tui........gần ngay đấy, lượn 1 lúc từ 8h tối mới thấy nó .......... cẩn thận vào nhà thằng nào mà nó chưa ngủ còn thức thì chạy ra ngay ko cảnh sát đến khênh bạn đi đấy
    ----Theo mình biết thì có 2 cách thôi thì phải , cứ mỗi lần sang thành phố mới bạn tìm đến nơi tập thể hình nó sẽ dạy cho bạn.....vào cái vòng đỏ rồi chọn Y
    ----Kiếm tiền thì có thể đi ăn trộm, giết người tiền văng ra nhìu lắm , rồi bạn nhớ nhiệm vụ cỉa thằng Cesar Vialpando nó bắt dùng xe để nhảy ấy , kiếm 1 con xe thấp lùn lại gần chỗ làm NV sẽ thấy có 1 thằng đang đứng bên cạnh nó là 1 cái vòng đỏ nói chuyện chọn Y nó cho nhảy có bao tiền đặt hết vô nếu thắng nó x2 số tiền đặt, mà thắng dễ lắm nhảy kiểu gì chả thắng như Audition ý he he..........còn nhìu trò lắm kể ko hết nhưng mà tui thấy trò này khi mới chơi là kiếm được bộn tiền , về sau làm NV cũng ối tiền khỏi cần làm mấy cái NV này nữa...........

9. phandinhtung_fan

phandinhtung_fan Youtube Master Race

1.20h-->6h ra chỗ GYM ở LS rùi nhìn sang bên tay trái, cái chỗ khu nha` tập thể ý.................có cái xe đen đen ở đó........vào rui` ấn 2(PC) là làm NV ăn trộm
    2.Có tất cả 3 lần
    3.muốn kiếm nhiều xiền thì
    -ở LS : kiếm mấy thằng bán "phiện" rùi nện chết--->mỗi thằng 2000$
    -ở SF : song cái NV gì với thằng Cesar thì nó cho cái NV phụ xuất nhập xe á, kiếm xe mang ra cảng bán--->nhiều xiền lém nhưng mà hơi khó...
    -ở LV : đánh bạc.................có thể kiếm được 1000000000$ 1 phát đấy........................
    cánh tuyệt vời nhất : trainer...........muốn bao nhiêu có bấy nhiêu:D

10. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Thằng bán thuốc phiện trông như thế nào hả bạn?

11. phandinhtung_fan

1 thằng da đen quần tụt áo 3 lỗ đen
    1 thằng da trắng quần tụt áo pull có mũ trùm đầu mù trắng, nó hay bụm tay chước chym như mấy thèng hậu vệ á

12. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Bạn nói rõ hơn đi nó có ở khu vực nào?Mình tìm khắp không thấy thằng nào như thế cả.
    Cho mình hỏi luôn 1 câu là khi học 1 thế võ mới thì thế võ cũ của mình không dùng được nữa à.Làm thế nào để dùng.
    Cho hỏi luôn sòng bạc ở chỗ nào nhỉ?

13. phandinhtung_fan

mấy thằng "phiện" nó ở ngay gần nhà thằng CJ ấy.............cứ chạy loanh quanh mấy chỗ gần nhà thể nào cũng có khối thằng..............

học thế võ mới thì mất cái cũ

sòng bạc thì khi nào bạn làm song cái NV "YAKAY BOOM BO" (không nhớ tên mấy) thì mới sang được LV, cái sòng bạc chính là cái nhà save đầu tiên của mình ở LV

14. legendcheater

1 điểm đính chính là của ban phandinhphung là : những thằng mặc áo trắng thường ở khu vực Ballas,ở gần bệnh viện,nếu như bạn chiếm lãnh địa rồi thì nó sẽ disappear :D

15. phandinhtung_fan

hệc hệc.........phandinhtung bạn ạ.............không phải phan đình phùng đâu:hug:

16. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Đang đi xe đạp thì làm thế nào để nhấc xe lên vậy?

17. Nikomen_Aisha

Nikomen_Aisha One-winged Angel

mấy anh ơi em cần bản cheat tất tần tật những j` liên wan tới GTA SA ai giúp em với tìm ở box cheat code gần chít mà ko ra :((:((

18. legendcheater

19. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

nhấc cả xe lên cơ mà như kiểu bay cả xe lên ý chứ không phải bốc đầu.

20. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

nhấn nút CTRL trái đó là nút mặc định....................cái này chủ yếu là dùng bay qua đầu ô tô phê lắm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.