[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

Bạn vao` Box những điều kì bí mà tìm lại các bài viết, có đấy...............................

2. legendcheater

legendcheater Donkey Kong

kì vậy,tui vào đó đâu bị gì đâu,nhưng đừng dại móc vũ khí ra vì chỉ cần you cầm baseball bat cái là 2* :D,cheat bao nhiêu nó cũng 2* :))

3. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

vào sở cảnh sát thì đừng có dại mà móc vũ khí , tay ko mà vào chứ móc vũ khí là nó tăng cho bác 2 ngôi sao liền hê hê

4. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

Ko phải ...Sanandreas là niềm tự hào của R* mà sao lại nói từ gta3 chứ.Nhầm to ..GTA3 ra đời trước bản này thôi, chơi ko hay bằng SA đâu. Nếu bạn chưa chơi giờ chơi thử sẽ biết...

5. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

muốn vào ăn dilldo thì dính sao là đúng rùi, vào bình thường không sao nhưng hễ nuốt 1 vật j`(jap', súng, chym jả...) trong đó là...

6. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Hướng dẫn mình luật cũng như cách chơi mấy trò trong sòng bạc với.
    Cho hỏi luôn cái nhiệm vụ Key of her heart thì làm thế nào để nó cho mình cái card càng nhanh càng tốt.Giết nó thì sau này xong nhiệm vụ nó có sống lại không.

7. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

sòng bạc hả???đầu tiên chơi mức thấp nhất 10->50$ khi nào chỉ số gamming tăng thì nó sẽ báo cho mình, lúc đó có thể chơi mức cao hơn, dần dần chơi mức MAX là 1000000000$

Muốn cho card nhanh nhất là táng bỏ c..ụ nó đi rùi vào nhà mà cướp
    giết nó thì sau này nó sẽ sống lại được nếu bạn là...phật tổ như lai :))#>:) #>:)

8. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Tui hỏi là hỏi là luật chơi và cách chơi mấy trò trong đấy chứ cái này cần bít làm gì.
    táng nó thì sau này mất con người yêu này à(Con này tui thấy được nhất)

9. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

luật hả???????
    thì có một loại chơi như kiểu chơi "xèng"(biết chơi không?)
    một kiểu là chơi cò quay, đặt cửa to hay nhỏ, đặt số bao nhiêu đó đó
    một kiểu đánh tú gần như 3 kây, ai hơn điểm thì thắng

táng nó thì sau này còn 5 con khác lo j`.......:))

10. F-Fantasy

Sòng bạc tui biết có 1 số trò thui à nhưng tui khoái nhất là trò này nè, kiếm tiền dễ lắm

---Trên bàn có tất cả 37 con số từ 0 đến 36 trong đó số 0 là màu xanh lá cây còn 36 số còn lại thì có 18 số màu đen và 18 số màu đỏ
    ****Nếu bạn đặt tiền vào ô RED thì sau khi quay nếu nó về con màu đỏ bạn sẽ ăn còn ko thì .....
    ****Nếu đặt vào ô BLACK thì nếu về màu đen bạn sẽ ăn
    ****Nếu đặt vào ô EVEN thì nếu nó về con số CHẴN bạn sẽ ăn
    ****Nếu đặt vào ô ODD nó về số LẺ bạn sẽ ăn
    ****Nếu đặt vào ô 1 to 18 nó về bất kỳ 1 con số nào trong khoảng từ 1 tới 18 bạn sẽ ăn
    ****Nếu đặt vào ô 19 to 36 nó về bất kỳ 1 con số nào trong khoảng từ 19 tới 36 bạn sẽ ăn

tất cả các truờng hợp trên đây nếu bạn ăn thì sẽ là 1 ăn 2 đặt 1.000.000$ sẽ được 2.000.000$
    ---36 số từ 1 tới 36 được chia làm 3 cột và 3 hàng ngang to mỗi cột và hàng ngang như thế gồm 12 số , nếu đặt vào 1 cột trong đó mà sau khi quay nó về số nằm trong cột hay hàng bạn đã đặt thì là ăn

Đặt 1 ăn 3 đặt 1.000.000$ ăn 3.000.000$
    ---Ngoài ra bạn còn có thể đặt cho từng con số 1 nhưng tỷ lệ chiến thắng là khá thấp vì chả khác gì là đánh đề cả , nếu trúng thì đặt 1 ăn 35 đạt 1.000.000$ khi thắng được 35.000.000$ he he

Left Shift Dùng để tăng số tiền đặt cược lên đến mức bạn muốn
    Left Mouse Dùng giản số tiền bạn đã đạt cược
    Space sau khi đặt xong thì bắt đầu quay
    Enter thoát trò chơi

Khi mới chơi lần đầu tiên nó chỉ cho bạn chơi ở mức 100$ sau đó lên 1.000$ rồi 100.000$ rồi 1.000.000$.......sau khi có thông báo bạn được chơi cấp độ cao hơn tức là đặt tiền nhiều hơn mà trong sòng bạc lúc này ko có bàn cho bạn chơi với mức cao hơn thì bạn chạy ra khỏi sòng rồi quay lại sẽ có bàn chơi thôi...

Còn 1 số trò nữa nằm trên các máy trong sòng bạc như trò chơi xèng ý mà, mỗi lần tốn 1$ trò này chỉ giải trí ngichj cho vui chứ kiếm tiền thì.........

Thông cảm là tui chỉ hiểu biết về trò chơi trên kỹ nhất nên chỉ HD được có như vậy mà thui còn 3 trò nữa nhưng tui ko chơi nhìu nên ko biết rõ ràng ko biết HD thế nào

11. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Phù,thế là tui đã hoàn thành xong final mission.Đã quá.Bây giờ chẳng biết làm gì cả bạn nào có trò gì vui để nghịch thì bày cho mình với.

12. bad_boy174

bad_boy174 Mr & Ms Pac-Man

có ai chỉ tui cách wa cái nhiễm vụ stoaway ko zay???làm theo hướng dẫn rồi mà cũng ko wa được nó!!!kẹt cả tháng trời rồi!!hic!!help me!!!!:(

13. 1s1k_d2006

1s1k_d2006 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Em cũng đã thử rồi nhưng cũng chỉ làm được 1 lần duy nhất trong lúc bão cát mịt mù, còn các lần sau thì dù có bắt chước y hệt lafn trước cũng vô íc , hình như có bug gì đó .
    Muốn qua bác dùng chức năng tìm kiếm trong topic search stowaway rồi kiếm 1 bài của 1 bác up lên file handling.cfg. bác down về rồi làm theo hướng dẫ đảm bảo nhắm mắt cũng qua.

14. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

hok biết làm Q máy bay (nhiệm vụ chữ Z) ai biết chỉ dùm

15. F-Fantasy

làm nhiều rùi tự dưng được thui bạn à, tui ngày trước tốn 3 ngày cho cái NV chết tiệt này chứ có đơn giản gì đâu........hic hic bây giờ nói đưa ra kinh nghiệm nhưng mà nhìu người đưa rồi hầu như thực hiện theo đều ko được , tự làm rồi sẽ tự có kinh nghiệm thui mà.........còn nhìu NV mà cheat chẳng giải quyết được gì giống NV này hì hì...........
    Nếu thích chơi gian lận thì chẳng có gì là khó cả ko dùng được cheat thì dùng chức năng Teleport của Trainer +151 đó......đầu tiên đến gần cái biển bên cạnh cái lán để máy bay của mình gần chỗ nhận NV ấy save điểm này vào, khi bắt đầu thấy CJ ngồi trên máy bay thì biến ra điểm này sau đó cứ nhấn ga mà chạy cẩn thận chạy trước cả nó thì khổ, nhưng dùng cách này chẳng hay tý nào.......
    Qua vài ngày mà bác hoàn thành cái game này tui phục bác đó, nhớ mấy ngày trước bác còn hỏi mí cái NV bên LS mà bây giờ đã kết thúc toàn bộ game rùi

Kết thúc rùi thì đi làm các NV ẩn đi cho game hoàn thành 100% như tìm móng ngựa, xịt sơn , tìm vỏ sò, mua hết nhà,........chắc chắn 1 số các NV ẩn bác cũng chưa làm hết đó là các NV giúp CJ kiếm chác thêm ít tiền mà.........còn nhìu lắm , cưa hết bạn gái đi, làm hết NV của cảnh sát, xe cứu thương, xe cứu hỏa, lái taxi...........mà nếu có làm hết nữa rùi thì sng box Bản đồ những điều huyền bí của GTA của bác Mize và bắt đầu tham gia tìm kiếm khám phá vô vàn điều bí mật nhé, nhớ mang theo cái máy ảnh...........

16. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Tại tui ngày nào cũng chơi mà.Nhân tiện nếu bạn biết thì chỉ luôn cho tui vị trí mấy cái móng ngựa,vỏ sò.xịt sơn với chứ bản đồ rộng như thế tìm nản lắm.
    Cảm ơn bạn nhiều nhiều.
    Ah quên mất mấy cái cuộc thi sức khỏe hay diễn ra ở đâu vậy và điều kiện để được tham gia.

17. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Cảm ơn bạn fantasy nhiều cái box mà bạn chỉ tui đọc thấy thú vị thật nhưng đó là cho PS2 hay PC.

18. F-Fantasy

Thực ra bài về mấy cái đó bác super_man post rùi nhưng ko hiểu sao nó ko đươc stick hay là cho vào hide out vì bài đó tui thấy cũng khá hay và có ích , bây giờ rất nhìu người hỏi lại vấn đề này mà mỗi lần có người hỏi tui lại phải kiếm vòng vòng mấy trang mới thấy cái bài này

Móng ngựa 50 cái

50 điểm Chụp ảnh

50 Cái vỏ xò

100 điểm phun sơn

70 cú Unique Jump​

địa điểm các món vũ khí​

địa điểm các xe ( cái này tui tìm cái có cái ko )​

và đây là những địa điểm ẩn trong game , những địa điểm mà nó ko hiện lên trên bản đồ đó mà.​

Chúc Sky có cuộc tìm kiếm vui vẻ , mà ông có biết hồi trước tui chơi xong cái game này hết bao lâu ko, cỡ gần 1 năm tui nhớ là hồi tui vừa đỗ đại học được mua cái máy mới là tui bắt đầu chơi cái game này cho tới khi gần nghỉ hè tui về nghỉ thì tui chơi xong nó , hic hic thế mà bây giờ bác chơi có mí ngày ặc ặc ...........

Tất cả đều trên PC vì bản thân tui chỉ chơi bản trên PC nên chỉ có thể HD trên PC mà thui chứ ko có gì trên PS hết á

19. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Có ai biết cái cuộc thi sức khỏe diễn ra ở đâu vậy cả thời gian nữa.
    Ở SF gần cái gara của mình có cái nhà tên là wang car sao nó không cho mình mua vậy nhỉ.
    Cái bản đồ cuối cùng của bạn fantasy có chính xác ko mình có đến 1 số chỗ có thấy gì đâu.

20. sondes

sondes Donkey Kong Lão Làng GVN

cái thi sức khỏe nó nằm ở bờ biển santamia ở LS (nơi bạn làm nv nhảy nhót rồi cuớp cái xe cua con DJ)nó nằm gần ngọn hải đăng ấy ,bạn chỉ tham gia dc khi đã qua dc bên LV mà max sức khỏe(kể cả vậy,bơi với đua xe đạp thì may ra bạn còn thắng dc chứ chạy bộ thì đừng hòng,máy toàn trau với bò à)thắng cuôc dc 10.000$(chả bõ díng răng)
    còn mấy cái địa điểm ẩn kia nhiều nơi bạn đến ko thấy gì vì nhiều cái chính là những nơi ta vào khi làm nv,còn bình thường thì ko có gì.có chỗ lại yêu cầu bạn hoàn thành nv nào đó mới vào dc như nơi mod xe siêu cấp,chỗ gang war bên SF(chỗ gang war bạn phải hoàn thành hết các bài trong trường dạy lái xe oto gần đó mới cho mua)
    ________
    F-fantasy rỗi nhỉ,thấy suốt ngày bám trụ ở box này chả bù cho tui,mấy ông chơi cùng thời giờ trốn sach rồi,đợi khi nào ra bản mới chơi tiếp vậy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.