[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bad_boy174

bad_boy174 Mr & Ms Pac-Man

tui thử đến nổi muốn wang cái game pad vào màn hình luôn!!!:D!!!đành phải về chơi lại nữa vậy!!!!:(

2. masi_hideo

masi_hideo Youtube Master Race

Tui cũng vậy..tui phải mua game pad nè....

3. sk8terboi

sk8terboi Guest

cái wrong side of the track khó thía
    làm mãi thằng BS mới phơ được 2 thằng Vagos thui,đành cay đắng nhìn tụi nó wa SAn Fierro.
    các nv còn lại đều làm được hết

4. proA.SirTY

proA.SirTY Legend of Zelda

Ủa thằng em sk8erboi cũng chơi game này àh , có cần anh làm hộ quest này không . Anh mới làm hết quest end of the line thôi ;;)

5. blackhands

blackhands Youtube Master Race

Cho em hỏi 1 tý ?? :p Ở SP có 2 cờ lê đỏ (ko biết gọi là gì ) mà cái ở phía tây SP có tên là Wheel Angel thì đưa xe vào ko thay phụ tùng được, còn cái gần nhà xe thì sửa được ????::( Chỉ em cách mở nó với :D

6. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

SP là ở đâu bạn??????Có phải ý bạn là San Fiero không???
    thế thì cái cờ lê đỏ phía Tây đó thì tùy loại xe mới đưa vào được thui
    chỗ đó làm xe ngon lắm, khéo nhất cái SA ý..........

7. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

chuẩn chứ, nhưng 1 số chỗ nó chỉ mở khi bạn đã hoàn thành 1 số các NV phụ mà thôi.........bạn nên tập tành cho các chỉ số của bạn lên cao nhé, làm hết các NV phụ đi......rồi những điểm trên bản đồ sẽ mở ra thôi......cái nhà có tên Wang car đó bạn phải học hết bài tập lái xe trong trường lái xe ô tô rồi bạn sẽ mua được nó thôi mà, học xong còn có cả NV phụ là bán xe để xuất khẩu kiếm được bộn tiền cũng bên SF, chịu khó làm hết sẽ còn nhìu trò vui lắm
    Nói thiệt thì dạo này các game mà tui chơi nó ko chịu ra phiên bản mới như diablo GTA ....chẳng biết làm cái gì cả thui thì lướt box dia và box GTA xem có gì mới ai thắc mắc thì giải đáp, tui cũng chờ phiên bản mới, nhưng ngứa nghề thui.....
    cái nhà xe này chỉ sử dụng được cho 1 số loại xe đặc biệt mà thui .........khá nhiều nên tui cũng chẳng nhớ hết đươc các loại xe ấy, bữa nào tui sẽ liệt kê rồi post cho bạn ...........nó sẽ cho ra những con xe số 1 trong GTA SA trên đường ko có cái thứ 2

8. 1s1k_d2006

1s1k_d2006 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Có ai biết 3 vòng thi ở mount chiliad nó nằm ở đâu không?
    Chỗ BMX challenge ở đâu vậy?

9. sk8terboi

sk8terboi Guest

hôm wa mới làm hết của The Truth xong.wrong side of the track dễ lém,xài rocketman lên xe lửa rồi headshot tụi nó là xong thui:hug:

10. sk8terboi

sk8terboi Guest

xin lỗi mod 1 tí:D lúc nãy wên trả lời:;)
    cái BMX challegen ở khu Glen Park tại Los Santos( chỗ có lồi lõm và mấy cái máng đó)

11. Remy_BN

Remy_BN Youtube Master Race

Mấy bác chỉ em cua gf trong GTA:SA đi. Mấy bác chỉ em chỗ gặp tụi nó, nhà tụi nó, giờ tụi nó ở nhà để mà wa chở đi chơi, em nào thì dẫn đi chỗ nào nha. Làm sao để mà thanh tình cảm nó lên nhanh dc nữa, chỉ dùm em, em cám ơn nhìu. Em nghe nói hình như cua dc 100% thì sẽ dc mấy em gf tặng wà phải ko vậy ???

12. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

chuyện giờ giấc và lúc nào nó ở nhà thì ko ai biết trước cả ........chuyện dẫn đi chỗ nào thì khi nó nhận lời đi chơi bạn mở bản đồ lên sẽ thấy có ký hiệu cái ly rượu hay cái ly kem v.v.v.v. tìm đến chỗ đó là được.........thanh tình cảm lên nhanh thì tui chịu. Đúng là cưa được 100% sẽ có quà, cứ cưa đi để thấy phần thưởng là gì

13. blackhands

Mấy huynh chỉ em cách nhảy dù ở sân bay của mình đc 100% đi ?? Em nhảy hoài chỉ đc 60s và ngay tâm nhưng chỉ 95% hà huhu!!

14. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Mấy bác có biết cái mẹo nào làm nhiệm vụ hình cái cúp ở SF không.Cái vụ mà đua xe bắn súng đó,tui làm đến chục lần toàn thua.Cảm giác như là bọn nó chỉ tập trung tấn công mỗi mình.

15. blackhands

blue_sky bạn nên chạy trên vòng tròn thôi !! xuống chỗ phẳng nhiều wá sẽ bỉ nó ép chạy khó lắm !! Chú ý nó ủi đít xe mình hoài nên cố mà tránh !! Tui làm đc 3 phút là mệt xỉu :) !!

16. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Làm xong nhiệm vụ bán xe có đựoc cái gì không nhỉ hay là nó lại hiện ra bảng mới.

17. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Làm xong bảng thứ 1 thì nó hiện ra bảng thứ 2 nữa, hình như hoàn thành xong 2 bản xe là hết rồi, không có thêm nữa. Mỗi lần kết thúc 1 bảng thì được khoảng 140k USD gì đó.

18. Remy_BN

Chở đi uống nước, quán rượu thì mình biết rùi, ý của mình hỏi là em nào phải chở đi khu vực nào đó, phải chở đúng chỗ em mới chịu và thanh tình cảm mới tăng. À mà tặng bó bông thì thanh tình cảm có tăng thêm dc miếng nào ko vậy???

19. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Làm xong nhiệm vụ bán xe chỉ được mỗi tiền thôi à ,thế thôi nghỉ luôn khỏi đi kiếm xe mệt muốn chết.Tưởng được cái gì hay ho.

20. Remy_BN

Nv bán xe đâu cần làm, khi nào gặp chiếc xe có tên trong bảng sẵn tiện chạy ra bán thui, đâu tốn thời gian gì nhiều đâu hihi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.