[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Thì cứ chở bình thường thôi đến khu vực nào đó nó sẽ có dòng báo là em đó thích hay không thích khu vực này.Con milie chỉ thích quán sang trọng thôi quán ăn nhanh nó không thích đâu.Con y tá thích ăn ở cái quán ngay gần nhà nó.
    Mình hỏi câu hơi ngoài lề 1 chút là làm thế nào để trích dẫn được nhiều lần vậy.

2. legendcheater

legendcheater Donkey Kong

bạn chỉ cần dùng QUOTE(nhớ dùng dấu []) ở đầu câu và
    [/QUOTE] cuối câu là dc,lần sau có gì qua box hướng dẫn thành viên mới nhé

3. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

có ai nhớ tên cái máy bay mà có lần làm nhiệm vụ lái nó để nhấc hàng (hay nhấc cái xe ko nhớ rõ lắm)đem đi nói cho mình với.

4. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

hic bác mà ko mua cái nhà wang car thì lấy đâu ra cái biển mà bán xe hử.........
    đến sân bay của mình ở SF là gặp nó thôi mà, Nevada hay Beagle gì đó ko nhớ nổi

5. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Không hiểu sao cái sân bay mình mua từ hồi làm nhiệm vụ đó chỉ có 2 cái máy bay là hydra,1 cái nữa không nhớ rõ tên và 1 cái trực thăng levithan.Vẫn thiếu mấy cái nữa phải không làm thế nào cho có đủ.

6. sk8terboi

sk8terboi Guest

mấy huynh tư vấn dùm nên sử dụng loại xe nào để đua trong NV "Wu Zi Mu"
    mấy chiếc stallon dởm wáX( mới đụng tí đã nổ rồi)

7. CrystalMan.exe

CrystalMan.exe Legend of Zelda

Nói cụ thể hơn là nv nào đi pa. Nhiệm vụ của thằng Woozie nhìu lém. Biết NV nào T_T :hug:

8. F-Fantasy

xe nào chả thế đua hổng quen là hổng có đua được đâu bạn à, ngay lúc vào đầu cuộc đua cố gắng cho chúng nó xuống nước được cái nào hay cái ấy, mặc dù 1 lát nó lại đằng sau bạn..........
    đạt hết huy chương vàng trong nhiệm vụ tập lái máy bay sẽ có đầy đủ, cái nào chưa đươc huy chương vàng thì cố mà làm lại nhé sky sẽ có đủ máy bay thôi.

9. blackhands

blackhands Youtube Master Race

F-Fantasy chỉ em cách nhảy dù đc 100% dùm ?? Em nhảy ngay tâm và mất 60s nó chỉ cho 95% có nghĩa là em phải nhảy 55s may ra đc 100% !! Anh post mấy xe nhanh nhe em đang sốt ruột đây :) !!! Có ai chỉ tui cách tặng bông không chở đi ăn hoài béo chết ????

10. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Ấn tab là tặng nhưng hình như vẫn phải chở đi ăn.Tặng hoa không nó không chịu đâu.
    Cho hỏi luôn lúc mình chở nó đi chơi nó hiện lên thanh fun mà mình đã chạy khá nhanh rồi mà thanh fun vẫn giảm là sao nhỉ.

11. F-Fantasy

về chuyện mấy cái xe thì từ giờ đến sáng mai sẽ có danh sách cho bạn mấy bữa nay thi điều kiện tới tấp còn chưa sờ đến cái PC hì

nhảy dù thì tui chẳng có cách nào cả.......tui ko quân tâm nhiều đến máy bay nên ko tập trung vào mấy cái nhiệm vụ của sân bay bên SF để lấy máy bay vì vậy nên huy chương đồng cũng được==> hổng quan tâm nhảy sao cho được 100% :-*

12. F-Fantasy

có 6 loại xe có thể độ trong nhà xe đặc biệt của SF đây
    ELEGY
    FLASH
    JESTER
    STRATUM
    SULTAL
    URANUS

vừa về chơi tìm luôn cho bạn đó......

13. Mozzila†hunder

Mozzila†hunder Dragon Quest

Hóa ra vẫn còn cách lấy Minigun ngoài nv Toreno

Cho hỏi chữ RPG trong "Heat Seeking RPG" viết tắt của chữ gì? (ko phải role playing game là được) Đồng chí lái trực thăng bị 1 quả tầm nhiệt hét toáng lên là RPG! RPG!

14. Remy_BN

Remy_BN Youtube Master Race

Ai chỉ mình cách làm nv Explosive Situation của thằng Woozie dùm nha, cảm ơn nhìu :;)

15. Lampard2841987

Lampard2841987 Youtube Master Race

may huynh cho de hoi chut! nhiem vu o cai san bay ma minh mua do. No keu minh lai chiec moto duoi theo cai may bay chay vao trong. nhung minh ko tai nao duoi kip may huynh nao lam duoc co meo gi ko giup cho de voi. PLEASE HELP ME!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

16. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Bạn cứ đợi đến lúc nào có sương mù như kiểu bão cát ấy thì vào làm vụ đó chắc chắn sẽ được.
    Hồi trước tui đuổi mãi cũng không được nhưng đến lúc có sương mù là xong.

17. F-Fantasy

đầu tiên bạn lái xe đến điểm làm NV ( cái này ko bảo chắc cũng phải làm :D) đến đó bạn cứ để xem đoạn phim nó sẽ chỉ vị trí cái thằng sẽ nhấn nổ mấy quả bom mà bạn định lấy cái thằng mặc comple đội mũ công nhân đó, hết đoạn phim thì bạn làm sao giết chết cái thằng đó đi cho nhanh , sau khi giết nó bạn sẽ ko còn thấy thanh time xuất hiện nữa, cứ thong thả mà làm NV

NV bắt bạn lấy 4 quả bom bạn chỉ có thể lấy được bom khi mà mấy cái thùng chứa bom nó bị vỡ và dụng cụ có thể làm nó võ duy nhất ở đây là chiếc xe tải to nhất trong khu vực này, bạn lấy chiếc xe đó cán vỡ mấy cái thùng nhảy xuống lấy bom thế thôi.. Vì bạn đã giết thằng mặc vét nên là sẽ ko lo gì về thời gian nữa cả.
    câu này rất nhìu người hỏi và cũng rất nhìu người trả lời nhưng mà tôi cũng chỉ muốn nói 1 câu trong NV này chẳng có thủ thuật gì hết , bạn làm nhiều rồi sẽ làm được, bao người cũng qua được rồi mà, tôi cũng chẳng hiểu vì lần đầu tiên tôi làm cũng thế , mấy lượt đầu xe chạy chậm ko sao mà đuổi được nhưng ko hiểu sao sau vài lần con xe của tui tự dưng lại đuổi được chiếc máy bay mới buồn cười, như kiểu NV này nó bắt mình vài lần thất bại rồi sẽ cho thành công......Cố gắng khi xe bắt đầu chạy né sang trái 1 chút rồi nhấn ga , tránh mí cái thùng khi đến gần máy bay tạt mạnh sang trái là ok.....

18. tpkn55

tpkn55 Youtube Master Race

các bác ơi cho em hỏi.phá đảo xong em thấy mấy thàng mặc áo gió hay áo 3 lỗ(da đeb) cứ đứng ở đất mình.có súng.ra gần nó thì có Y ỏ N nhưng trả có phản ứng gì cả.nó để làm gì hả các bác

19. aubaohiep123

aubaohiep123 Youtube Master Race

sao luc vo bang danh sach choi sa online em chon sever nhung no ko vo?saooooooooo vay may anh?

20. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Mấy thằng đó là thằng bán thuốc phiện , nếu thích bạn có thể giết nó thằng đó có nhiều tiền lắm.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.