[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hope-HOT

Hope-HOT Donkey Kong

Mod đóa là chi ....chỉ giùm lun :D.....Hope cũng có download mấy cái về nhưng ...hôk bít dùng ...VD cái mod ngày Giáng Sinh mùa đông chẳng hạn.....nhìn thấy cái ván trượt tuyết mà chãy dãi ....hix.....

2. mtfk

mtfk Donkey Kong

bao giờ dơnloats về cả có 1 file hướng dẫn trong đó(thường là thế)

cứ làm theo là được

3. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

Mình chẳng biết cách xài mod với trainer trong gta cho lắm, bởi vì mình chơi trên ps2...Bạn hỏi Hei hay ALY, mtfk...ấy...Mình chịu :d hỏi cheat còn biết chứ mod bó tay á :cool:

4. Razer_rocky

Razer_rocky Youtube Master Race

Chơi mod thì đọc kỹ cái readme trước. Hầu hết các file đó chỉ là giải nén ra rồi dán đè lên file của game thôi. Trước khi chỉnh sửa nên backup file game đó trước kẻo có ngày hối không kịp!

5. aquila_lg85

aquila_lg85 Youtube Master Race

đọc cái đó dài dòng lắm. Mình nói sơ qua nhé. bạn phải tải cái Image tool 2.0 gì gì đó về (ko nhớ rõ). sau đó tải các cái mod về
    Trang này chẳng hạn:
    http://gta.gamigo.de/download.php?do=cat&id=106
    sau đó chạy Image tools 2.0, có điều mình thấy cái này chỉ thay thế đc thui, ko thêm đc đâu. VD thay ca nô bằng tàu ngầm, xe máy gì đó bằng một xe máy khác... nhưng khi dùng rất hay bị hỏng. xác suất hỏng khoảng 70%. hỏng tức là đang chơi thì bị đen xì màn hình phải thoát ra. mà đã hỏng, muốn sửa thì chỉ có cách cài mới hoặc copy sẵn cái thư mục giải nén ra ngoài trc thui. tóm lại đừng dùng mod. Ngày trước minh mất 1 tuần để làm nhưng bị hỏng đấy

6. Beelzebub

Beelzebub Youtube Master Race

hic cuối cùng cũng qua được nv lái máy bay, giờ lại bí ở nv Stowaway, Freefall và Cop Wheels
    hic, bác nào có bí quyết gì ko
    Stowaway ko thể nào chạy kịp máy bay, mặc dù đã chạy thẳng hết tốc lực, vẫn cạch 1 đoạn khá dài, CJ của em thì ko béo.
    Freefall thì khó quá
    Cop Wheels thì thời gian quá ngắn

7. z47

z47 Youtube Master Race

Tôi bảo , bác cứ bốc đầu, đá vỉa, đá lửa, là cắm thẳng vào ngay, còn cái cop wheels thì cứ phải luyện cho lụa và thuộc đường là xong

8. aquila_lg85

bạn nói thế thì ai mà nhớ đc. bạn thử nói qua về nvu đó phải làm thế nào thì người ta mới nhớ cách làm đc chứ.

9. Beelzebub

Stowaway là đuổi theo đê lên cái máy bay
    Freefall cũng đuổi theo máy bay nhưng đuổi máy bay
    Cop Wheels thì em àm xong rồi
    vừa giết con người yêu lấy card mà chưa thấy thằng wu zi gọi điện lam nv :D

10. aquila_lg85

stowaway đơn giản lắm, bạn chỉ cần chạy bên phải cách ra đừng để cho cái thùng rơi vào xe, cũng đừng đi thẳng, lạng lách làm gì, chậm tốc độ xe ra. khi gần tới máy bay thì lao vào. lúc đó xe chéo 45 độ so với máy bay. lên đó đừng dùng súng, nổ đấy. sau đó giết bọn trên đó, đặt thuốc nổ, thế là xong.
    Freefall ko nhớ rõ lắm, hình như đi máy bay ra biển, tới khi thấy máy bay nó từ xa , đếm khoảng 2s thì quay đầu máy bay lại.. xong hình như tông vào điểm tròn tròn trên máy bay thì phải.

11. Beelzebub

cái quy trình thì em cũng biết nhưng cách thực hiện là cả vấn đề, stowaway em chạy cũng như bác nói rồi nhưng vẫn cách máy bay 1 khoảng khá xa, còn cái freefall thì vừa quay được đầu lại thì may bay đã té mất.

12. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Cái này đã có khá nhiều người vấp phải, bạn chỉ việc làm theo thế này, vừa chạy tới vừa nhích tay lái từ từ vào thẳng hướng so với chiếc máy bay, nhớ để ý tránh những chiếc thùng do bọn chúng quăng ra, tôi đã thực nghiệm với cách này và đạt kết quả 100% mỹ mãn ngày từ lần đầu thực hiện:|. Bạn cứ làm theo như thế là sẽ được ::).

13. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

14. tien35

tien35 Youtube Master Race

mình cũng đang bí đoạn stowaway, cái máy bay đó bay nhanh lắm. Thử đi thử lại mọi kiểu đi rồi mà vẫn bị nó cho hút khói . Đối với PC, có bạn nào có thể gửi cho mình phần save mà đã giải quyết được nhiệm vụ đó ko? Quả thật mình ko thể nào qua nổi. Thanks

15. aquila_lg85

Gửi bản Save đi tớ làm giúp nvu lên máy bay cho, còn nvu lái máy bay thì tự làm đi, làm cái đấy mất tg, ngại lắm. Nói trc là đấy là nvu bắt buộc đấy nhé, ko làm là ko về Lost Santos đc đâu.

16. aquila_lg85

À quên, hình như tớ còn bản Save Stowaway đấy, ai thích thì nt tớ gửi cho.
    aquila_lg85@yahoo.com Hoặc là lên mạng lúc 23h tối nay, chắc lúc đấy tớ có trên mạng đấy.

17. tien35

tien35 Youtube Master Race

ôi trời...file save cất giữ bao lâu của mình đâu rồi. Giờ lại ko search nổi nữa. Ko biết ai xóa mất của mình rồi!!! Chết mình rồi....

18. aquila_lg85

Eeeeeeeeeeeeeee. hôm nọ tớ đọc thấy có ai bảo là súng máy có ở khu Ald strip last venturas. Tim hoài ma ko thấy. bảo là ở khu gửi xe. ở đấy có mỗi 1 khu gửi xe mà làm gì có. ai đó chỉ thử hộ cái coi

19. thit_xien

thit_xien Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi,em lính mới mún hỏi là cái nhiệm vụ nhảy xe ấn 2 là cho xe nhảy,capslock là cho nâng xe, vậy lúc nhảy có phải ấn những cái này ko?(walkthrough chỉ nói là ấn đúng khi mũi tên vào giữa hình tròn....)

20. Beelzebub

em up len host vì nick em ko kèm file được
    http://ishare.sina.com.cn/cgi-bin/fileid.cgi?fileid=1170650
    bác kick vào mũi tên đi xuống màu xanh (立即下载) là được, làm giúp em nv đi xe máy đuối theo máy bay và nv đi máy bay đuổi theo máy bay nữa với, làm mãi ko xong, có lần trèo được sang máy bay kia rồi thì hạ cánh lại bị nổ :((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.