[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Co-nang-ngo-ngao

Co-nang-ngo-ngao Youtube Master Race

Mấy bác chỉ tui cách làm cái nhiệm vụ kêu mình tới chỗ sân bay rồi lai nói đọc cái SIGNAL gì đó để kiếm cái xe van với cái nhiệm vụ thằng wuzzie mà lúc coi phim là 2 thằng đang chơi điện tử đó,tui vô làm nó ko cho rồi còn nói bạn cần phải rèn luyện dưới nước mới có thể lam nhiệm vụ này.Ko hiểu gì hết

2. MGSTwinSnakes

MGSTwinSnakes I'm No Hero ...

Đi tập bơi nhiều lên bạn, lúc đó chỉ số Lung Capicities cao mới có thể thực hiện được.
    Còn mấy con bạn gái ở nhà có thời điểm thích hợp thôi. Nếu tìm hoài mà không gặp thì tốt nhất là thay đổi ngoại hình rồi quay lại xem sao.

3. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Muốn cây Lung tăng nhanh thì chỉ có mỗi 1 cách duy nhất là đi bơi , nhưng mà ko phải cứ bơi lòng vòng là xong mà phải lặn xuống nước ở lâu lâu dưới đó là được ( nhớ khi nào gần hết oxy thì lên nhé , CJ là người chứ ko phải cá đâu )

Còn cái vụ tới nhà GF mà báo là ko có ở nhà tức là nó đi làm rùi , người ta phải làm mới có tiền sống chứ , ko phải ai cũng như CJ cướp bóc là xong . Muốn biết giờ giấc tới cua gái thì cứ coi trong cái hide out hay hướng dẫn hoàn chỉnh , hồi trước ông NI post rồi nên bi giờ post lại lăng nhăng lắm .

4. tranquangphong

tranquangphong Youtube Master Race

may anh cho em hoi GTA co tren he may PC chua vay

5. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

chài đất ơi ! Pa nì không đọc thông báo gì hết trơn hà ! Còn lâu mới có pa ạ ! Ơ đâu nhẩy (Hình như là Châu Âu) tận 10/6 mới có nên chắc có tại Việt Nam thì còn lâu !

6. hungman491985

hungman491985 Youtube Master Race

cám ơn lee nhé mình đi qua được rồi
    cho mình hỏi nhé cái cheat bất tử đạn và vũ khí như thế nào vậy

7. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Vũ khí và đạn dược ko có cái cheat này để chỉnh bất tử hết tuy nhiên có 1 mẹo để chỉnh đạn bất tử ( chỉ áp dụng với 1 vài khẩu súng như AK-47 , M4 , SMG , Mini SMG , Tec-9 , Sawn-off shotgun )

Bác hãy vô tiệm bán vũ khí mua 1 trong mấy cây trên , mấy cây khác có sẵn thì cứ để đó , chạy vào cái chỗ tập bắn súng á , vô rồi lại thoát , làm mấy lần là thấy ko còn hiển thị số đạn bên cạnh cây súng nữa thì ok , mỗi lần vô như vậy thì số đạn tăng gấp đôi so với ban đầu .

8. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

tui chơi đến đoạn có thằng mời đi party ,nó nói bữa tiêc bắt đầu 8h vf kết thúc 5h nhưng tui không bít tổ chức ở đâu cả

9. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Mấy ba hỏi thì làm ơn mô tả kĩ kĩ chút xíu gìum cái , nói vậy ma nào nó hiểu . Tự nhiên có thằng mời đi party mà thằng nào mới được . Mặc dù tui chơi qua nhưng đâu có nghĩa là nhớ chi tiết hết mọi thứ , ít ra cũng phải mô tả chút xíu để gợi nhớ lại chứ .

10. Toi_muon_mua_PS2

Toi_muon_mua_PS2 Youtube Master Race

Này.GTA:SA phát hành trên PC thì có luôn ở VN không hay còn phải đợi

11. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Mấy bác cho hỏi cái làm thế nào để có thể tìm hết được các bạn gái trong game của mình,tôi chơi hết trò này rồi mà cjỉ tìm thấy có hai con người yêu ở hai thành phố thứ nhất và thứ 3 thôi ko thấy mấy con còn lại đâu cả ai biết thì giúp tôi với cảm ơn trước nha

12. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

13. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

hic hic bay giờ đi xong nhiệm vụ uncle sam gì đó lấy 6 thùng vũ khí
    rồi sao ko thấy nhiệm vụ gì nữa
    hay là mình phải đi mở bản đồ ????

14. kid1412cute

kid1412cute Mr & Ms Pac-Man

mấy bác cho em hỏi làm sao mình có thể chiếm địa bàn được? Em vẫn đang ở Ló Santos

15. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Sau nv "Robbing Uncle Sam" thì còn mấy cái nv của Sweet và Bigsmoke nữa mà , ngoài ra còn thằng Og Loc nữa thì sao . Không thể nào không có nv .

Muốn chiếc địa bàn thì phải làm hết nv của thằng OG Loc , sau đó nó sẽ nói là tổ chức 1 buổi party ở nhà nó , đang dự tiệc thì có 2 thằng đàn em chạy vào nói với thằng Sweet là đám Ballas đang kéo tới phá địa bàn , sau đó nguyên đám chạy ra ( đương nhiên chú CJ nhà ta cũng hùng hổ xông ra ) xứ hết đám Ballas là xong nv , sau nv đó thì Sweet sẽ nói là từ bi giờ CJ có thể thu được đàn em và có thể đi chiếm địa bàn , khi nào mở bản đồ lên mà thấy có mấy vùng xanh lá cây với vàng , tím gì gì đó thì có nghĩa là lúc đó ới bắt đầu chiếm địa bàn được còn ko thì chưa đi tới giai đoạn đó , chứ đừng có nghe người khác nói chiếm được địa bàn mà ham , cứ tự chơi thì trước sau gì cũng đến khúc đó thôi , mấy câu lăng nhăng như vậy hỏi hơi thừa .

16. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

hic
    chơi hết sam gì đó
    rồi ko thấy hiện lên nhiệm vụ gì nữa hết
    ko bít phải làm sao nữa
    có ai gặp trường hợp như tui ko

17. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

cho hỏi tí , làm sao để kiếm thêm tiền ở đấu GTA:SA , làm nhiệm vụ thì chỉ thấy tòan đựoc cộng Respect ?

18. ta dinh phong

ta dinh phong Youtube Master Race

mới chơi GTA:SA trên PC nên còn 1 số thắc mắc, nhờ các bác giúp đỡ : cho hỏi "target" trong map dùng để làm gì, lúc bơi, máy có hướng dẫn nhiều thứ nhưng chẳng hiểu, và cuối cùng lúc làm TAXI, cột TIP có ý nghĩa gì ...Thanks

19. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

cho tui hỏi
    khi chơi GTa:Sa trên Pc thì gặp tình trạng mất âm thanh, rồi lúc có âm thanh, lúc thì kô có?
    Ai có cách giải quyết nào không?

20. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Làm nv chỉ được cộng respect bởi vì mấy thằng đó là anh em trong băng nên làm giúp đỡ nó , anh em trong băng ai tính tiền .

Dùng để đánh dấu những nơi mà bác định đến , những cái chỗ ẩn trên map như quán bar , strip club ko có đánh dấu sẵn trên bản đồ như mấy cái tiệm súng hay tiệm fast food , vì vậy nếu bữa nào đẹp trời ghé ngang qua mấy nơi đó mà muốn lần sau biết đường mò tới thì cứ dùng cái target đánh dấu để lần sau còn biết đường mà mò đến .

Khi làm nv taxi , nếu bác chở hành khách đến nơi họ yêu cầu mà cây cột tip vẫn còn thì tiền trả sẽ nhiều hơn ( tại có bo á mà ) , cây cột đó sẽ giảm từ từ khi bác chạy , đụng xe thì sẽ giảm nhanh hơn , cột đó giảm nhanh hay chậm tùy độ dài của hành trình , nói chung thì cây đó chỉ để thừ thách tay lái của mấy bác thui .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.