[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ta dinh phong

ta dinh phong Youtube Master Race

Cám ơn bác LEE nhé, bác cho hỏi thêm làm cách nào để thực hiện các thao tác trên máy tập chạy bộ, tôi thử hoài mà cứ bị trượt xuống, Thanks lần nữa nhé !

2. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

cho hỏi cái nhiệm vụ nhảy xe ấy , trên Pc dùng bàn phím thì nhảy làm sao đây ?

3. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Bản GTA trên pc tui chưa có dịp thử nên không biết nó sắp xếp nút điều khiển ra sao , bác tự vào option mà coi lấy vậy . Theo tui nghĩ nó sẽ ghi là Hydralics cho cái nút dùng để làm chiếc xe nhún lên .

Còn mấy cái máy tập thể lực thì tui cũng không biết ,trên PS2 thì nó bắt mình nhấp liên tục nút chạy để làm đầy cái cây chạy , bác cũng thử trên PC theo cách đó vậy

4. AdminChimCanhCut

AdminChimCanhCut Youtube Master Race

à muốn xe nhún lên thì ấn Ctrl (tui đã thử với chiếc xe đạp làm nó nhảy lên ^0^).

5. ta dinh phong

To =kiug= :cỗh làm nhiệm vụ điều khiển xe nhảy, ta áp dụng các phím mũi tên ở phần phím số đấy.(Lên: Num8,xuống: Num2, trái.....)

6. ta dinh phong

bác LEE cho hỏi thêm: lúc em vào cửa hàng, em chĩa súng vào thằng bán hàng và mấy thằng mua đồ, họ đều giơ tay lên hoặc quỳ xuống, vậy có uy hiếp đuợc chúng giao tiền ra hay không vậy bác? Em nghỉ chắc chẳng được, nhưng hỏi thêm bác cho chắc ăn.Thanks

7. godfather_sg

godfather_sg Donkey Kong

Bạn cho mình hỏi sao mình chơi bản dvd cú bị reset hoài nhất là lúc vào save máy mình cấu hình cũng được pen4 (3.2) ram 1g, card x600pro ati 128, còn dư 20 g ổ tróng mà sao kì quá bạn chỉ mình với

8. Tiêu_Phong

Tiêu_Phong Guest

0
    Có ai ở Phan Rang Ninh Thuận hông dzậy, làm ơn chỉ chỗ cho tui mua GTA san andreas đi, chả biết mua chỗ nào cả

9. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

Phan Rang Ninh thuận là wê nội tui đó ! ^^ . Muốn mua chỉ có nước là lên TP thôi chứ ở đó làm gì mà có , nếu mà có cũng phải đợi thêm vài tuần nữa .

10. Tiêu_Phong

Tiêu_Phong Guest

0
    Vậy bạn có biết chỗ nào bán mấy game lọai này ở Phan Rang ko vậy, tui cũng biết một số chỗ nhưng tòan bán soft và game cũ hông à, đúng là ở đây mún mua cái gì cũng khó, kiếm môt chỗ để chơi PS2 còn khó nữa là

11. chicken gamer

chicken gamer Mr & Ms Pac-Man

GTA:SA trên PC có nghe đc mp3 ko vậy các bác?? Nếu có thì cóp mp3 vào thư mục nào vậy?

12. newestIII

newestIII Youtube Master Race

cHO EM HỎI LÀM SAO THU NHẬP ĐÀN EM TRÊN pc
    EM LÀM MÀ KÔ ĐƯỢC
    MÀ LÀM SAO BIẾT ĐÂU LÀ ĐỊA BÀN CỦA MÌNH VẬY ?

13. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Không có bro , cái vụ này Vice City thì có nhưng mà SA thì ko có , mấy thằng này thà hi sinh chứ ko chịu ói tiền ra . Ê mà coi chừng nha , dí vô thằng bán súng là nó móc chó lửa ra liền đó .

Mới chơi thì ko có cách nào biết hết , sao này đi tới cái nv thằng Sweet kêu mình ra chỗ Glen Park ( cái chỗ mà có nguyên cái hồ nước , phía trên có cây cầu bắt qua , xung quanh toàn cây cối ko á ) kiếm chuyện với mấy thằng Ballad thì mới bắt đầu đi chiếm được địa bàn ( của mình là xanh lá cây , của các băng nhóm khác thì màu khác , cái vụ chiếm địa bàn này chỉ có hiệu lực ở Los Santos thôi , chứ qua bên San Fierro và Las Venturas thì hết xài )

14. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

Hic ai wa dùng chỗ đuổi bắt thằng Feddy được hông , tui rượt hoài mà ko được , hay ai có mẹo nào wa chổ này được ko , xe đông đường hẹp . Bắt nó đâu có dễ , mấy bạn wa dùng tui chỗ này rùi up save lên nha . cám ơn nhìu .

Các file đính kèm:

15. Rong Trang Mat Xanh

Rong Trang Mat Xanh Dragon Quest

cho mình hỏi làm sao wa nv mình lái chiếc xe như voodoo bên Viec City đó đến chỗ tụi gì đó xong rồi thì có 1 thằng ra nói chuyện với mình và mình phải nhúng chiếc xe thi với nó có con nhỏ ngồi với mình nữa (nv này thuộc nv chữ S đó) cám ơn truớc nha

16. newestIII

Bắt thằng Feddy kô nhất thiết fải bám wá sát đâu bạn ạ
    cứ đi từ từ đến chỗ ngoặt giảm ga,rẻ,nó sẽ chờ mình kô đi mất đâu
    Cứ đi theo nó,nó sẽ dẫn mình đến chỗ băng nó đang đợi ,bạn tới xuống xe xả súng đi cả lượt là xong :D

17. godfather_sg

godfather_sg Donkey Kong

Mấy bạn ơi cho hỏi sao mình cài thư 2 máy mà cứ chơi 1 hồi là bị reset máy à nhất là lúc vào nhà để save, o biết bản crack có lổi o bạn nào chỉ với máy mình cấu hình mạnh mà kì quá, mình thử cả 2 bản dvd và cd 6d luôn đều bị reset nhất là lúc mua quần áo rồi save là bị, T_T help

18. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

Hic vẫn ko được ! Bạn chơi giúp mình wa khúc này đi , mình bám theo nó thì được nhưng mỗi lần bị xe hôn thì nó bay đi đâu mất . T-T Wa hoài wa ko được , bạn giúp mình đi . cám ơn nhìu

19. newestIII

Nhưng mà mình wa khúc này lâu rùi :(
    @godfather_sg:thử cài lại win đi bạn
    có thể là bị virus đó
    @all:cho em hỏi NV mà con người yêu thằng sweet cãi nhau với no
    rùi mình fải đến gara để upgrade cái xe lên cho dẹp rùi mang tới bãi gì đó,thi cho cái xe nhún theo nhạc
    em chả hiều chơi như thế nào ?
    Các bác làm ơn giúp em với

20. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

Thôi khỏi ! Mình wa được gòi , mệt ghê , thằng đó dzai thiệt .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.