[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Cái này thì bạn đứng gần cái cửa sổ, "tựa lưng" vào cái hàng rào, mặt đối diện với cửa sổ mà quăng. đảm bảo thành công ;;) . Sau đó thì bạn phải làm tiếp 1 nhiệm vụ là giải cứu người yêu. Tôi nghĩ đoạn này nên giảm các hiệu ứng và AA xuống mức thấp nhất vì khi làm cái này bạn sẽ thấy khá nhiều khói. Tôi chỉnh mức cao nhất vào trong này ko nhìn thấy gì cả.

Tiện thể hỏi luôn : Cái con mà mình giải cứu khỏi đám cháy là ng yêu của CJ đúng ko ?
    Nếu mình ko đến nhà nó để đưa nó đi chơi thì liệu nó có bỏ mình ko ( Tui thấy cái cột biểu lộ cảm xúc của nó với CJ cứ tụt xuống hoài !)

2. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Trích dẫn:Vậy muốn hết kiểu điều khiển lung tung thì phải cài lại Win mới à - thật là tốn thời gian !!! với lại mình nood nữa - chỉ biết chơi game chứ kô biết ba cái vụ cài Win này - đành ngậm bồ hòn mà gáng chơi vậy !!!

3. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Gởi TaDinhPhong : khi chơi bida ông phải chú ý đến bi sọc và bi trơn, bi trơn là bi mang số từ 1-->7, bi sọc là bi mang số từ 9-->15.Nếu ông đánh phát đầu tiên vô bi trơn thì ông phải đánh hết tất cả bi trơn có trên bàn,sau đó đánh bi số 8 vào lỗ là thắng, tương tự nếu ông đánh bi sọc vô trước thì ông phải đánh hết tất cả bi sọc có trên bàn rồi đánh bi số 8.Chú ý là không được đánh bi số 8 vào lỗ khi mà ông chưa đánh hết số bi của mình.

4. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

Trời - mua gamepad - mà gamepad bao nhiêu 1 bộ vậy huynh !!!

5. Gamegroup

Gamegroup Mr & Ms Pac-Man

Mình ko có thời gian đọc hết mục này nên hỏi 1 câu hơi cũ là muốn làm quen với mấy cô gái thì làm thế nào?

6. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Gamepad thì rẻ rề, cái tui xài có 120k àh,y chang tay cầm PS2, xài được nửa năm rồi mà vẫn chạy tốt.Nếu huynh có tiền thì mua cái tốt hơn cũng được.

7. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Nếu chơi bằng gamepad thôi thà chơi trên console cho đã. Chơi PC được cái có chuột nên dễ bắn .... hơn tí xíu :hug: . Mà hình như nghe nói bản PC có vấn đề là đang bắn thì chuột bị khựng, phải bấm Alt+Tab để ra ngoài và vô lại mới hết phải ko ? Tui chưa biết rõ lắm vì mới đọc review trên gamespot thôi.
    _Đó là người yêu của CJ, những lúc ở Los Santos mà bạn không đến hẹn hò với cô ta thì thanh tình cảm sẽ giảm.
    _Bạn vào HD GTA SA xem , tôi đã có post những câu hỏi nhỏ ở trong đó rồi đó.

8. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Thế thì ông không biết rồi.Chơi bằng gamepad bắn còn dễ hơn chơi bằng chuột, với lại chơi bằng gamepad thì điều khiển xe dễ dàng hơn, còn một điều nữa là mình có thể chơi kết hợp gamepad với bàn phím và chuột.Khi bắn thì xài chuột, khi chạy xe thi xài gamepad,rất có ích cho những ai gặp khó khăn khi lái xe giống như bạn NamPhỷ.

9. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Chỉ cho mình cái nhiện vụ life- beach ở bãi biển. Nói chuyện với con nho JD xong thì đứng yên là sao chẳng hiểu gì cả ???????

10. jackychun

jackychun Mega Man

Ở bản PC lần này R* có cải tiến về hệ thống camera. Khi sử dụng chuột thì xoay camera và ngắm bắn có xu hướng ngược lại với hướng mình chỉnh. Ko biết là cải tiến hay cải lùi, nhưng có vẻ mới chơi sẽ ko quen. Trên Gspot có nói là để quay lại chế độ như cũ, tức là dễ điều chỉnh như VC thì chọn điều khiển = Joystick, cho dù ko có Joystick nhưng vẫn chơi bằng chuột được, các bạn thử xem thế nào :cool:

11. bavaria

bavaria Youtube Master Race

Bác bị lỗi về Path language, bac fai tim cai Path fix cái lỗi này đi. Thì sẽ hết.

12. chicken gamer

chicken gamer Mr & Ms Pac-Man

Tôi thấy bình thường có ngược gi` đâu :-/

13. the-undertaker

the-undertaker Mr & Ms Pac-Man

Có bác nào rảnh chỉ giúp tôi làm cái nhiệm vụ AirRaid và cái nhiệm vụ của Wuzimu bắt mình đi lấy 4 chiếc xe moto cảnh sát đó ! cám ơn rất nhiều !!!

14. ta dinh phong

ta dinh phong Youtube Master Race

bạn đang nói chuyện với con nho DJ mà, cứ bấm Y hòai là xong, khỏang 2,3 lần, sau đó mình sẽ bắt đầu DANCE !

15. ta dinh phong

ta dinh phong Youtube Master Race

bác nào xin nói rõ hơn về việc sử dung phím G,H,Right Mouse trong việc điều khiển đàn em. Thanks

16. GTfAn

GTfAn Youtube Master Race

Thì cứ giữ DEL và bấm G,H để call đàn em thôi,bấm left mouse vào đâu thì nó đánh đó,trong MISSION,thì bấm G để nó đi theo yểm trợ mình,bấm H để nó giữ nguyên vị trí,1 kiểu TACTIC ý mà.
    Uầy,thật là khủng khi qua được những nhiệm vụ của con bé CATALINA,giờ mình đã ở SAN FIERRO,nhưng chưa làm NV của WUZIMU,vẫn đang làm NV cho thằng CV nhưng tìm đường đi lại rắc rối quá

17. GTfAn

GTfAn Youtube Master Race

Uhm,cho mình hỏi ở SA thì CARL có thu nhập bị động giống VICE ko vậy các bác,thấy mỗi vài cái nhà cho có tẹo tiền chả bõ,mà mình có thực sự là ông chủ lớn dc ko,thấy thằng SMOKE fản thùng ghét quá
    HAHA,mà mình vẫn chưa từng uống CAFE của bất kỳ con bé nào,chỉ số TY của nó lên chậm quá,

18. datinh

datinh Youtube Master Race

Cái game SA của tớ kì quá, tớ đã tạo ra cái thư mục để mp3 rồi và còn tạo cái Shortcut rồi để vô C:\Documents and Settings\Game\My Documents\GTA San Andreas User Files\User Tracks mà khi dô toàn nghe tiếng mấy tên khùng nói chuyện không à. Xin các bạn giúp tớ với.

19. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

cái nhiệm vụ tank commander khó quá , chiếc xe ấy khó lái qua, lộ trình thì dài , di cứ bị chiếc kia dí bắn
    có cách nào đi an tòan ko, tui tòan đi giữa chừng là bị bắn nổ

20. Rong Trang Mat Xanh

Rong Trang Mat Xanh Dragon Quest

cho tui hỏi nv beachs'life sao tui nói chuyện với thằng DJ 2,3 lần rùi mà vẫn ko thấy nhảy gì hết

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.