[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Q20

Q20 Donkey Kong Lão Làng GVN

Bạn cứ ấn y nhiều vào là được,

Mình kết nhất là cái đua xe trong đấu trường á, chúng nó cứ phi ầm ầm, bắn lung tung, khá vui :))
    càng về sau, mission càng phải đi xa, mệt wé.
    Mình vừa mới chơi tới mission SNAIL TRAIL,

2. robbenvn89

robbenvn89 Mr & Ms Pac-Man

pác ơi cái nhiệm vụ mà nhúng xe ấy!!!thì mình ấn nút phím nào nó mới nhún như xe thằng kia hã pác!!!

3. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

Mọi người mua được mấy cái nhà save rùi ?
    Cái trò này ít tiền quá hay tại tôi nghèo quá ! Huhuhh - có 5500USD thôi à.
    Cái nhà bèo bèo cũng đã 10.000.
    Ai có cách nao kiếm tiền nhanh nhanh tý chỉ cho tôi nhe !
    Thanks !
    By the wway : Anh em đã ai chở cave đi khách chưa vậy ?
    Tiền cũng kha khá đó ! Mới đầu cho 300, sau lên 600, sau lên 1200, khá lắm
    Hôm qua tôi đi 1 lát lên đến 10.000 nhưng máy thoát ra wwin mất - chó thế !

4. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Muốn nhún như thằng kia thì phải vào phần chỉnh nút của xe(VICHAEL Con..) Xuống dưới cùng, mấy cái nút special đoá, theo đó mà làm. Đó là mấy nút để nhún xe. :D
    ko chửi bậy nha ;)) Chở cave là nhiệm vụ pimp the girl đó hả???????? Nhảy lên mấy cái xe mui trần hả????????? Hay là nhiệm vụ gì?????? Ông anh nói rõ ra chứ :D
    Còn vụ tiền thì art money lên cho nhiều :lol:

5. Warden

Warden Donkey Kong

Ai chơi quan nhiệm vụ nhún xe khi chơi GTA:SA trên PC rồi bảo tôi cách qua với hinh như cái nhiệm vụ này trên PC bị hỏng rồi

6. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Nhiệm vụ này thì bạn sử dụng các nút bên phía "Num Lock" để nhún. Cái này dễ hơn cả nhiệm vụ nhảy disco với DJ sau này cơ ( vì thời gian giữa các bước nhảy khá xa nhau !)
    Good Luck !

7. ta dinh phong

ta dinh phong Youtube Master Race

Nhiệm vụ nhún xe : Sử dụng các phím bên "Num Lock", còn nhiệm vụ nhảy disco với DJ sử dụng phím W,A,S,D.(chú ý là chéo trên hoặc dưới thì phài bấm 2 nút, VD: Chéo trên trái thì bấm Trên + Trái, chéo dưới phải thì bấm Dưới + Phải) chỉ cần canh đúng vào vòng tròn thì bấm liền là OK.

8. robbenvn89

khó wá làm mãi ko được chán thế!!!!! Pác nào load có cái save wa 2 nhiệm vụ này thì load lên cho em với!!!được ko mấy pác chứ em nhảy nó ko có điểm!!

9. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Mẹo để qua nhiệm vụ nhún xe với nhảy : khi mũi tên gần ra khỏi vòng tròn thì các bạn hãy nhấn, đừng nhấn vội sẽ không có điểm đâu, và một điều nữa là chơi nhiều thì sẽ được thôi, tui làm cái này mười mấy lần mới được!!!
    Goodluck boys

10. the-undertaker

the-undertaker Mr & Ms Pac-Man

Sao mà thấy mấy chú ở đây than cái nhiệm vụ nhún xe này thế nhỉ? Tui chơi trên PS2 cái này qua khá dễ!
    To: NIKITA
    Anh làm ơn giúp tui cái nhiệm vụ của thang Wuzimu đi! Tui đang chơi trên PS2.Cái nhiệm vụ mà nó bắt mình đi ăn cắp mấy chiếc xe moto của cảnh sát rồi chở đến cái xe tải đang chạy đó! Tui làm hoài mà ko kịp thời gian !Có mẹo nào để dễ qua ko ???Giúp giùm tui !!!

11. robbenvn89

trời ạ!!!pác ơi GTA San Andreas mà chơi trên PS2 thì chán wé chơi ko hay đâu GTA thì chỉ có chơi trên PC mới hay thui!!!!mà cái GTA San Andras này ra trên PS2 lâu rùi mà giờ này bác mới chơi!!!!lúc nó ra trên PS2 em thấy tiếc ko dám chơi vì sợ sau này nó ra trên PC thì lại phí nên mới để dành ko chơi!!!bây giờ nó ra trên PC rồi thì pác lại chơi PS2 phí wá!!

12. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Không chơi thì thôi , ko ai bắt chú mày chơi , ai nói chơi trên PS2 dở . Show me the proof fu .

Không có cách nào hết ngoại trừ đừng để cho cop ép xe , tới nơi thì chặn đầu xe phơ mấy thằng cop đang ngồi trên xe liền . Lấy mấy chiếc ở xa trước , mấy chiếc gần để sau . Nhớ coi kĩ map trước đã .

13. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Bác nào post cái save làm qua nhiệm vụ life beach voi tui làm hoài không được. Tui ấn yes hiện lên cái vòng tròn rồi mà không có mấy cái mũi tên để nhảy nào hết đứng máy luôn hu hu hu

14. virgo_2_virgo

virgo_2_virgo Youtube Master Race

Ai "dúp" em nhiệm vụ Deconstruction đê (PC nhá),cái nhiệm vụ đi doạ bọn công nhân ở trong công trường ở San Fierro ý,phá xong mấy cái nhà rồi,nhưng mà em ko biết cách nào để ziết nốt thằng công nhân trốn trong cái ..hình như là cái Toilet??

To Vinhgman99:Màn này dễ ko hà,bác vào cái vòng tròn đỏ,nói chuyện với DJ,nhưng mà ấn Y nhiều lần vào vì nó hỏi bác khoảng 3 câu hỏi chứ ko phải 1 câu hỏi để bác ấn 1 lần Yes rồi thôi đâu,Sau vài lần nhấn Y thì nó sẽ cho bác nhảy,bác được điểm cao thì nó sẽ hài lòng và mời bác lên xe đến 1 điểm khác,lúc này thì...JC nhà ta sẽ đạp DJ ra khỏi xe rồi bắt bác lái xe về chỗ OG LOC,thế là hết.

15. the-undertaker

the-undertaker Mr & Ms Pac-Man

Ai "dúp" em nhiệm vụ Deconstruction đê (PC nhá),cái nhiệm vụ đi doạ bọn công nhân ở trong công trường ở San Fierro ý,phá xong mấy cái nhà rồi,nhưng mà em ko biết cách nào để ziết nốt thằng công nhân trốn trong cái ..hình như là cái Toilet??

trả lời nè:bạn tông sập hết mấy căn nhà xong rồi bạn lấy xe (xe mà đã dùng để tông nhà!) chạy lại tìm cái toalét có biểu tượng xanh ở trên đầu, cái toalet đó sẽ có 1 thằng nào ở trong đó , bạn húc cái toalet đó xuống cái hố ở gần đó.Sau đó bạn xuống xe rồi llấy chiếc xe trộn ximăng đậu kế bên, đậu vào chỗ màu đỏ ! Mission end!!!

16. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

T-T , lại kẹt nữa gòi , ai giúp mình wa khúc điều khiển máy bay từ xa đi giết mấy cái thằng gì đó , điều khiển máy bay kó wá trời T-T

17. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

HIc các bác toàn chơi đến các nv cao roài, siêu wá, em còn mới bắt đầu làm mấy nv giới thiệu các địa điểm trg game. Cho em hỏi nhá, làm sao để tăng fần cơ bắp cho CJ vậy? Em chả bít fải nâng mấy cái tạ thế nào, trg các loại dụng cụ em chỉ bít dùng mỗi cái xe đạp, giúp mình giảm béo chứ các đồ khác thì chịu! Mà cái thằng đấm bốc với cái bao cát có td gì vậy? Em nói chuyên với nó, dùng Y hay N đều chả thấy có gì khác cả-->ko hỉu rì!
    À còn nữa, có cách nào chỉnh cho chuột o bị way vòng vòng khi mình đi xe ko? Chơi wen VC, thấy lúc nào góc nhìn cũng ở sau lưng Tommy wen rồi, bi giờ đổi kiểu khó chơi wá!

18. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

bac cu bấm x và o liên tục rồi nó sẽ nâng được quã tạ mà cứ cố lên là cj sẽ mạnh từ từ à

19. chicken gamer

chicken gamer Mr & Ms Pac-Man

Cố làm nhiều rồi quen thôi bồ. Lần này thất bại thì lần sau rút kinh nghiệm. Nhưng tôi ưu tiên giết xe máy và otô trc rồi thịt mấy thằng xe đạp :| Tôi làm hình như 4 lần mới qua :'>

20. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

Hic ! Tui làm đến lần thứ 6 gòi mà vẫn chưa wa được ! điều khiển máy bay kó wá trời , mới giếty được 1 thằng là máy bay đã nổ banh , ai có mẹo giúp tui wa được ko vậy .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.