[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thieugia16

thieugia16 Youtube Master Race

mấy bác ơi ai biết bỏ hết mã đang chơi thì làm sao.

2. chicken gamer

chicken gamer Mr & Ms Pac-Man

cái này mới...8-} =)) sao ko hỏi luôn làm sao để CJ có thể sắn quần dài lên cho đỡ nóng =))
    bác bay thật thấp thì ko sao đâu...cố tập luyện đi

3. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

bí: nhiệm vụ điều khiển cái máy bay đồ chơi của thằng Zero , khó lái bỏ xứ và cái trường học lái máy bay ở đâu?
    bí tiếp: nv lấy cắp xe dùm thèn Woozie, lấy xong chạy ra tụi nó rượt muốn khùng luôn mà đích đến quá xa , có mẹo nào ko thì chỉ giúp ?

4. snow angel

snow angel Dragon Quest

Troi` , màn này dễ chưa từng thấy , bạn kô cần đi nhanh , cứ từ từ thôi , thằng đó tốt bụng lắm , nó biết mình đua với nó sẽ mệt nên nó thấy mình ở xa quá là nó sẽ đứng 1 chỗ chờ mình :D cứ từ từ đi theo , đến 1 lúc nó cũng tự nhảy xuống xe bắn bạn pằng pằng à

@ AI CHỈ TUI NHIÊM VỤ NHÚN XE VỚI , KÔ DC ĐIỂM NÀO ĐÂY NÀ :-s

5. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

- Cái trường học lái máy bay thì bạn phải mua. Nó sẽ tự hiện lên sau khi bạn làm nhiệm vụ thứ 3 của nhiệm vụ T. Bạn xem trên bản đồ, trên cùng. Bạn sẽ thấy cái toà nhà mầu xanh đè lên 1 cái hình giống nhưng là cái hình máy bay.
    Chú ý : Cái sân bay này khá đắt đấy !

-Mẹo thì ko có đâu bạn ạ ! Có lẽ chỉ có cheat thôi ! ^_^

Thì thấy có cái ao' có mũ mà lại ko đội được nên hỏi ! thế thôi ! nhỡ đâu đội được thì sướng !

6. aloola

aloola T.E.T.Я.I.S

nhiệm vụ nhún xe là nhún xe theo điệu nhạc đó , dùm phím num2 num4 num6 num8 de nhún xe, cái này nên nghe nhạc sẽ dễ nhún hơn

7. godfather_sg

godfather_sg Donkey Kong

Máy bác cho em hỏi lại vị trí chiéc xe dùng để đi ăn chộm em nghèo quá đành làm ghề đóa vậy hix đùng la em tại em kím o ra

8. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Chài , bác vẫn chưa qua được nv này sao?
    Cái nì bác nên vô controls game , đổi mấy nút 4,8,6,2 thành các phím arrows tương ứng . Sau đó khi nó bắt đầu chơi nhạc thì bác để ý cái vòng tròn ở phía dưới màn hình ,nó sẽ có các mũi tên đi qua . Công việc bi giờ là đợi cho mũi tên nào đi vào vòng tròn thì bác nhấn phím tương ứng thoai , vd :mũi tên đi vào hướng sang trái thì bấm phím left arrow , hướng lên thì bấm up arrow...Good luck
    ps: chưa bác nào thử qua bài quay xe 360độ trong Driving School à.... :((

9. snow angel

snow angel Dragon Quest

Hix , nhưng chẳng lẽ chỉ tòan ấn qua lại thôi à , chẳng nhún tí nào sao ??? Tui thấy mí thằng kia nó nhún ghê lắm mà , tớ cứ nhấn cho nó nhún liên tục điên lọan , rùi bấm qua lại ... 0 điểm ...

10. Super_man_199

bài này dễ ợt à !
    Bạn giữ chặt 2 nút là W và S ( nhớ ấn cùng 1 lúc nhé ) sau đó dùng phím mũi tên "->" hoặc "<-" để quay.

Có ai làm ơn đi qua hộ bàn Learn to Fly cái ! cái bàn này khó quá ! Ko sao mà qua được !
    Bạn nào có cheat qua màn ko ? chỉ cho tui cái !
    Thanks trước !

11. GTfAn

GTfAn Youtube Master Race

À há
    Mình qua nhiệm vụ ZERO rồi,có chút kinh nghiệm đây,Đầu tiên bác cho máy bay quẹo trái từ mái nhà mình ý rồi đậu xuống đó fơ chết 1 thằng xe tải,tiếp theo đi đến góc đường fía trái có 1 ku đi xe đạp,bạn fơ chết nó luôn đi,rồi cứ thế khử tiếp mấy thằng còn lại,mà nên nhớ là nên đơi thật chăc ăn thì mới bắn nếu ko đuổi nhau mệt đấy,lại tốn xăng nứa,và nên nhớ là đừng cho máy bay bay cao nhé,tốn xăng lắm,Tuyệt đối ko nên sử dụng fím LEFT và RIGHT
    mà nên dùng Q và E để quẹo,cứ bay thấp thấp tà tà thôi,nếu đến gần đối tượng thì cho nó đi dưới đất cũng đc,...mà nói chung cứ chơi nhiều là khác qua.

12. hieu83122

hieu83122 Youtube Master Race

có bác nào làm xong hai cái nhiệm vụ dance ngoài bãi biển và nhúng xe không cho em xin save game với hic hic máy dzòi chơi tới hai nhiệm vụ này nhấn phím máy sử lý không kịp hic hic mong các bác giúp em với ghiện GTA SA còn hơn heroin hix hicx

13. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

Chắc kô có đâu huynh ơi - thấy mấy cái nhiệm vụ đó dễ mà - về sau còn nhiều nhiệm vụ khó gấp 5 lần - cứ chờ mấy cái mũi tên chạy gần qua hình tròn rồi bấm - tinh mắt lên !!!

14. snow angel

snow angel Dragon Quest

Nhiệm vụ nhảy dễ mà , tui dc 26** điểm nà , lần thứ 2 :D

Ai làm ơn chỉ cách nhún xe đi mà , chờ từ tối đến giờ ùi nà :-s

15. dvdntm

dvdntm Dragon Quest

mấy cái nhiệm vụ như nhảy xe theo điêu nhạc thì mấy bác phải xem chế đọ button trước chỉnh cho rõ ràng mới thực hiện được

16. snow angel

snow angel Dragon Quest

Ý tớ nói là có cần phải vừa nhấn nút cho nó nhảy tưng tưng vừa phải nhấn nút qua lại kô đó , thấy tụi kia nhún ghê lắm :D

17. red_hunter

red_hunter Fire Phoenix

Ai cho tui biết sau khi cua đc nhỏ denise thì phải dẫn nó đi đâu không, tui chở nó đến các nhà hàng, quán bar nhưng ko chỗ nào cho vào cả ::( Mà con này hình như bị khùng, mình chở nó mà nó ngồi sau cứ móc súng bắn loạn cả lên, làm bi cảnh sát rượt chạy ná thở :)) :))

18. Super_man_199

Chán quá !
    Cái màn Learn to Fly chết tiệt ! Sao mà cái màn đó chơi khó nhau quá vậy ! Tui đã đi hết tất cả các vòng rồi vậy mà nó vẫn ko công nhận là mình đã thắng (???). Đợi nó có cheat bỏ màn rồi thì tôi sẽ chơi tiếp !

Chán ơi là chán !

19. yeudaikho123

yeudaikho123 Youtube Master Race

Freefall misson help me!! mẹ nó chứ cái màn nầy sao mà khó thế...chơi mãi mà chẳng thể nào qua được ... bực mình chết đi được.ai giúp minh qua màn này với...nếu không thể hướng dẫn được thì giúp mình cái save đi..
    http://yeudaikho.f2g.net/GTASAsf1.b

20. yeudaikho123

yeudaikho123 Youtube Master Race

cái này nếu không cài windowmedia player9 hoac 10 hoac real player 10 thì không nghe được. mình xài windowsxp sp1 cũng không nghe được phải tải windowmedia player 10 về cài mới nghe được. với lại copy file vào đó là nghe được rồi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.