[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Zilots

Zilots Mr & Ms Pac-Man

Làm sao add bài nhạc bên ngoài vào để lúc chạy xe nghe vậy....giúp với

2. em_tin

em_tin The Warrior of Light

tạo shorcut cho mấy bài nhạc rồi copy vào My Documents\GTA San Andreas User Files\User Tracks rồi vô game, vô phần audio option chọn scan track là nghe được rồi

3. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Các bác chỉ em cách wa nv ở chỗ bãi biển, nhảy cho con DJ xem đó, em chả nhảy đc, cả nv đi con Voodoo nhún nhún với mấy thằng wấn khăn xanh với, 2 nv này cùng 1 kiểu, ko làm đc nv này thì nv kia chắc chắn cũng ko làm đc!
    Mà cái xe mình có thể lấy đi ăn trộm nó ở chỗ nào hả các bác? Em chỉ lấy đc nóp đúng 1 lần, đi ăn trộm bị fát hiện, busted luôn, lần sau ko nhớ mình lấy cái xe đó ở đâu---> chẳng tìm đc!

4. hydrosunfua

hydrosunfua Mr & Ms Pac-Man

Gần nhà của con nhỏ Denise đó bác.Từ chỗ gym ở Los Santos nhìn ngang qua là thấy liền nhưng mà phải làm xong nhiệm vụ home invasion thì nó mới xuất hiện

5. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Ko hiểu, sân vận động thì có cái gì ở đó đâu ??? :-/ .... hay là bạn muốn vào chỗ đua xe ??? Nếu vậy thì cần driving skill cao là đúng rồi ::)

_Còn cái vụ trừ MP thì chắc lâu lâu hệ thống bị tăng tăng chứ ai đi trừ MP bạn làm gì :D

6. em_tin

em_tin The Warrior of Light

mấy bác cho em hỏi con nhỏ tóc vàng trong hình vô game tên gì vậy,... thấy nhỏ đó hot nhất :x làm nhiệm vụ gì mới gặp được nó ?? :x

7. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

Mấy huynh cho tôi hỏi - tôi hỏi rồi mà hổng ai trả gà trả vốn gì hềt !!! Cho tôi hỏi làm sao chạy xe mô tô mà đá gà với hóng gió được - bấm phím nào để ra - chỉ dùm tôi !!! :hug:

8. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Kệ nó , mình chỉ cần làm đúng yêu cầu của nó thôi , vd : nó muốn ăn thì dẫn đi ăn ,còn nó nói "drive-by" thì đi tìm tụi găng cho nó phơ , nếu nói "watch your speed" thì mình dẫn nó đi dạo nhưng không được đi nhanh quá hoặc chậm quá ....
    Khẩu lục bạc kô cầm được 2 tay khi lên Hitman đâu ,chỉ vừa đi vừa bắn được thoai.

Nv nhún xe bác sử dụng các phím 4,8,6,2 để nhún ( sẽ dễ hơn nếu chuyển các nút này sang phím arrows). Lúc nó đánh nhạc thì để ý ở dưới màn hình có 1 vòng tròn và có các mũi tên chạy qua, mình chỉ việc bấm các nút tương ứng với các mũi tên chạy qua vòng tròn thoai , chú ý đừng để ý đến cái xe mà hãy tập chung bấm nút cho chuẩn.
    Coàn cái xe đi ăn trộm thì nó nằm ở giữa 2 ngôi nhà màu xanh bên trái đường ,đối diện với nhà Gym ở Los Santos.
    **mới xong khoá huấn luyện ở Flying School :whew:

9. yeudaikho123

yeudaikho123 Youtube Master Race

yeah!!! cuối cùng mình cũng qua được màn này.. khá là đơn giản. bạn bay hết tốc theo hướng trên bản đò chú ý điều chỉnh độ cao phù hợp(khoảng đầy ông độ cao thứ nhất)nếu không sẽ không thấy cái máy bay kia. khi thấy nó thì bạn laạp tức đổi hướng theo hướng ngược lại(khi bay đến thì bạn thấy bểu tượng chữ n chỉ hướng bắc ở trên thì khi quay lại bạn canh sao ccho chữ n này nàm ở dưói)bạn giảm tốc đọ còn khoảng 90% để máy bay kia bay lên thì bạn đuổi theo và canh cho bay vào vòng tròn lưu ý:không giảm thấp quá sẽ không duổi kịp khi máy bay kia bay lên.

10. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Đá gà là sao? hóng gió thế nào? bác có thể mô tả tư thế này rõ hơn kô???
    **Huhu, tui sửa bài mà hoá ra thành post bài mới...kô phải câu bài đâu nhế+_+

11. yeudaikho123

yeudaikho123 Youtube Master Race

cách qua màn N.O.E bạn phải bay thấp để tránh rada không phát hiện được(đừng để cột rada đầy thì sẽ không bị mấy cái máy bay dí đuổi). bạn nên bay dọc theo đường bờ biển(bên ngoài bản đồ) sẽ dễ hơn thời gian đư sức để bạn đi bằng đường này mà khi đến gần điểm thả bomb thì bay vô thả bom rồi quay lai biển bay về hạ cánh thế là xong... :hug:

12. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

_Trời - kô biết thiệt hả - đá gà là móc đầu xe mô tô - còn hóng gió là chòm tới đầu xe mô tô - huynh biết phím nào chơi mấy chiêu đó hông - chỉ dùm koi :hug:

13. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Ai chỉ giúp tui làm nhiệm vụ Suppy Lines đi,cách làm thì không cần chỉ,chỉ cần chỉ tui cách lái máy bay thôi,muốn quẹo thì làm sao ?Tui choi nhung không biết cách quẹo.Xin chỉ giáo dùm,Cám ơn!

14. Warden

Warden Donkey Kong

Muốn lái máy bay tốt dùng 4 phím mũi tên bên phải ý (không phải là mấy phím bên Numlock ) . Muốn qua nhiệm vụ này tốt nhất là đi dưới đường ý đừng bay , đi giật lùi cho máy bay khỏi lạc tay lái khi gặp mấy cái thằng xe đạp và ô tô bên nó thì cứ thế mà phơ thôi . Khi giải quyết hết lúc đó hãy bay lên máy nhà để hoàn thành nhiệm vụ . Cách này hơi tốn thời nhưng khá nhàn không phải mất công tổ lái máy bay .

15. nhatanmt

nhatanmt Youtube Master Race

ah co ai biet lam the nào de dat dan em theo ko dzay?(no bao la YOU CAN RUN 4 MAN GANG ma ko biet lam sao)

16. JonyQuest

JonyQuest Youtube Master Race

mấy bác có bít cái máy bay phản lực loại lên thẳng đỗ trên cái nóc nhà ở đâu kô.cái loại máy bay chiến đáu ấy

17. microlab123

microlab123 Legend of Zelda

Tui là newbie xin hỏi một câu là nếu muốn mua đĩa GTA:SA thì bào nhiêu đĩa ??? DVD ???

18. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

W, A, S, D là các phím để điều khuyển cho xe chạy lên, rẽ trái, lùi lại, rẽ phải đúng ko ? Thế thì các phím mũi tên đi lên, đi xuống chính là cái mà bạn đang nói tới đó !

Có nghĩa là bạn chưa có đủ respect để gọi 4 người. Bạn hãy chiếm càng nhiều địa bàn càng tốt vì khi bạn chiếm địa bạn đến 1 số lượng nào đó thì nó sẽ hiện lên bảng thông báo bạn có thể gọi được bao nhiêu người vào nhóm của bạn !

Cái này tui ko nhớ nhưng nếu bạn bảo rẽ trái rẽ phải thì bạn dùng phím Q hoặc phím E để rẽ. Còn nếu ko thì bạn có thể dùng phím A hoặc D cũng được .

19. tutiu

tutiu Donkey Kong

bác nào chỉ cho em chỗ làm nhiệm vụ ở chỗ mấy thằng tàu đi
    cái chỗ hình chữ W trên bản đồ ý , nó bảo là mình phải học bơi mới có thể đi tiếp được nhiệm vụ đó, rất mong bà con cô bác giúp đỡ

20. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

À...thì ra vậy...cám ơn huynh nhiều - tại trước giờ cứ nghĩ mấy phím mũi tên cùng chức năng với mấy phím WASD - nên kô thử - để về nhà thử xem - chứ chạy mô tô mà kô đá gà được thì chán lắm !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.