[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. VENOM_NOT_DEAD

VENOM_NOT_DEAD Mr & Ms Pac-Man

chiếm địa bàn như thế nào :D

2. hiepsiGTA

hiepsiGTA Youtube Master Race

cái nhiệm vụ $ ở LV dam and blast wa sao vậy bác , tui lái cái may bay rồi bay đến điểm màu vàng rồi ko biết sao nữa :(

3. Huy 007

Huy 007 Youtube Master Race

bác vitcon muốn chơi mướt thì trước tiên cần chỉnh lại độ phân giải xuống còn 800 x 600 màu 16 bit
    nếu vẫn ko dc thì chỉ còn cách tắt âm thanh đi là xong

4. vitcondenthui

vitcondenthui Youtube Master Race

Cha`i tui chỉnh có 640x480 thui đó , nó giật tưng tưng , mà tắt âm thanh ở đâu bác.

5. taiphvql

taiphvql Legend of Zelda

Cho hỏi làm cách nào qua 2 mission :
    +Dam and Blast
    +Grove 4 Life

6. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

Ai rảnh thì chơi gùm tui nhiệm vụ Vertical Bird rùi gửi lại file save cho tui tới fallinlove0508@yahoo.com nếu ko up lại cho tui cũng đc.Cám ơn

Các file đính kèm:

7. Dragon Quest

Dragon Quest C O N T R A Lão Làng GVN

Có ai làm nhiệm vụ Stowaway chưa, chỉ tui cách để tăng tốc xe đi. Chứ tui mới vừa chạy thì chiếc máy bay cũng vừa chạy luôn không thể nào đuổi theo kịp dù tôi đã chạy đường thẳng, không đụng ai hết và cũng đã bấm nút UP luôn rùi nữa.

@taiphvql: Dam and Blast thì đi tới sân bay lấy máy bay rồi bay đến con đập thả dù xuống thui, lấy con dao kill hết tụi ở ngoài rồi vào trong đặt bom thui. Còn NV kia thì tui ko biết (tại còn mắc cái NV Stowaway)

8. Virus game

Virus game Youtube Master Race

Cho mình hỏi cái nhiệm vụ Los desperados ( nhiệm vụ mà sau khi mình way về thành phố cũ chiếm lại địa bàn rùi dân bạo động khắp nơi trong thành phố. Mình dô nhận nhiệm vụ rùi dẫn thằng mặc áo trắng đi làm gì mà nó hiện gì hết trơn làm sao mà làm được đây.......hix.....hổm nay đau đầu với nhiệm vụ này wá.....huhu :-s Xin cho mình cảm ơn trước hé......hihihì

À cho mình hỏi là bạn gái sao mình kô kiếm được nhỏ cột 2 chùm tốt người Châu Á ở gần cây câu màu đỏ của thành phố thứ 2 đâu hết trơn làm mình chỉ có 5 em kô đủ fê gì hết....híhíhí....! :'>

9. taiphvql

taiphvql Legend of Zelda

có biết qua dc mission Grove 4 Life chưa vậy , cái nhiệm vụ này khó quá . Bắn phá tùm lum mà vẫn ko thấy cắt đoạn .

10. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Nhiệm vụ đi chiếm địa bàn đúng ko bạn ? (chơi lâu quá ko nhớ nữa ! ^_^)
    Nhưng nếu đúng thì bạn phải chiếm ít nhất là 50% trên tổng số 53 địa bàn ở LS !

Nhiệm vụ này bạn dắt theo 2 thằng trong băng của bạn, sau đó cùng với Ceasar đến 1 địa điểm được chỉ trên bản đồ để gặp gỡ 3 thằng bạn của Ceasar.
    Tiếp theo nữa là bạn cùng với 2 đứa trong băng, Ceasar và 3 thằng bạn của Ceasar đi bắn nhau với bọn gang "khăn vàng" để chiếm lại địa bàn của Ceasar.

Chú ý là nhiệm vụ này chỉ nên để cho 1 đứa trong 3 đứa bạn của Ceasar chết thôi và bạn nên tập trung để giết những thằng cầm súng phóng lựu vì chỉ cần 1 quả được bắn ra thôi thì Mission Over !

- Cân nặng của bạn phải = 0
    - Khi đi xe thì phải giữ chặt nút W
    - Giảm tối đa việc rẽ trái rẽ phải. Tốt nhất là đi bên sườn của máy bay là đợi khi đợt thùng thứ 2 chuẩn bị rơi ra hết khỏi máy bay thì mới bắt đầu rẽ vào.

Bắn chết 3 thằng cùng mầu với cái địa bàn bạn muốn chiếm và tất cả đều đang ở trong cái địa bàn đó (trên xe hoặc đi bộ đều được) thì bạn sẽ có thể bắt đầu cuộc chiếm địa bàn.

11. hiepsiGTA

cua con nhỏ mà nó hiện chữ fun la sao vậy, chạy nhanh cũng thua , chạy chậm cũng thua

12. meocon123

meocon123 C O N T R A

nè mấy bác ơi cái bảng này là bảng cuối của dòng " Grand Theft Auto " rùi hả ::( hay còn có bảng nào khác ko vậy chơi đang cao hứng tự nhiên hết nv X( chẳng đã tí nào :D

13. TuDragon76

TuDragon76 Samus Aran the Bounty Hunter

Nhỏ nào ? Chỉ có 1 con Denise là dễ chịu, chạy nhanh tăng fun, thậm chí cán người cũng tăng fun. Nhưng mấy con còn lại thì không được phóng nhanh cũng không được chạy chậm, tốc độ chạy phải cà nhấp cà nhấp bực mình lắm, nhưng cũng tương đối dễ thôi. Tóm lại là ngoài Denise thì mấy em còn lại là giữ tốc độ trung bình là ổn.

14. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Con Denise thì chả cần bít chạy nhanh hay chậm, cái cột fun đó có thể đc làm đầy bằng cách cho nó drive-by, fun đầy nhanh lắm! Ngoài con Denise ra thì cả con Michele cũng khá dễ làm đầy cột fun, cứ đi càng nhanh càng tốt, đi chậm nó chửi cho nhục lắm!

15. HawkEye

HawkEye T.E.T.Я.I.S

bác post như vậy hiểu chít liền :|

16. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Khi chiếm địa bàn thì chỉ cần mình CJ đứng trong khu vực đó là được rồi , không nhất thiết phải có cả gang địch trong đó đâu.

Bác hoàn thành 100% game đi , tha hồ nhận nv , làm cả ngày không hết việc:))

17. trongthao311

trongthao311 Youtube Master Race

mấy bác cho hỏi nếu mình giết mấy con bạn gái thì về sau này co sao ko

18. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

superman ơi làm sao kêu 7 thằng đệ tử theo mình dậy,vụ học lái máy bay tui thấy không có gì khó sất vậy mà các bác nói quá làm tui sợ,bác nào post cho tui đầy đủ cách cua gái cũng như địa điểm đi tui không biết chỗ,dạo này lo chụp hình đỉa bay không hà

19. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

vụ chạy theo máy bay thì dễ lém bác cứ chạy sát theo bên hông máy bay để núp gió chứ chạ theo sau lưng dễ ăn thùng phi lắm mà lúc lảm nhiệm vụ này bác phải có 1 trái mìn trong người không là không qua được đâu

20. hiepsiGTA

bác nào chưa wa được cái stomaway thì post lên đi , 5 phút là tui wa được ah , cua con nhỏ ở LV mới khó chứ stomaway là nghĩa lý gì , dĩa bay thì tui post bên kia rồi đó

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.