[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kimlong_3888

kimlong_3888 Legend of Zelda

còn nhiều băng khác nhưng ở tp khác nữa nhưnh đặc biệt có băng đà nẳng nè,nhưng tui thấy hơi bị lẵng nhách vì mình là người vn lai bắn người vn

2. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

có sao đâu, game muh :-" mà thiệt đến bi giờ cũng ko hiểu tụi R* nghĩ gì mà lại đưa băng đó vào......
    Nhưng pác ở ĐÀ LẠT mà :))

3. kid1412cute

kid1412cute Mr & Ms Pac-Man

mấy anh em ơi cho hỏi cái. Mình đang chơi cái GTA SA trên PS2, mình đã được mời uống cà fê rùi mà sao hông chíu cảnh "uống" nhỉ, bữa trước coi trên MTVasia trong phần giới thiệu game thấy nó có chiếu nên cứ tưởng, mấy huynh nào chơi rùi thì cho mình hỏi là có coi được cảnh "uống" hông dzị?( chỉ thấy chiếu cái nhà rung rung thui)
    (T.T)(T.T)(T.T)(T.T)(T.T)(T.T)

4. snow angel

snow angel Dragon Quest

Cái đó hình như chỉ có trên PC thui bác ạ , trên ps2 thì kô , làm sao mà add mod vào máy ps2 dc chứ ::( Pác nhìn cảnh lúc lắc cho đỡ bùn vậy :D

5. Tiêu_Phong

Tiêu_Phong Guest

0
    Các bác có ai xài được tool waterlever ko vậy chỉ giúp anh em với nhé, em thấy cái này rất hay nó làm cho toàn thể san andreas chìm trong nước, các screen shot nhìn thấy đã lắm, em đã down về làm theo hướng dẫn rồi mà vẫn ko được bác nào thử chưa, thử được rồi chỉ giúp anh em với.
    link down nè http://www.maxbot.com/gta/WaterLevel.exe
    Xem chi tiết tại đây http://www.maxbot.com/gta/sapc.htm

6. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Thực sự là đuổi theo chiếc xe cứu hoả đó rất dễ:D , ngay lần chơi đầu tiên cũng đuổi kịp được nó .
    Tui có gửi tin nhắn cho bác đấy chứ ,từ mấy ngày trước cơ , sao bác không nhận được nhỉ ( chắc tui đánh sai nick :p )

7. snow angel

snow angel Dragon Quest

Chà chà , cũng cóa 1 ng` giống mình i chang :D đỡ tủi thân

Chài , chắc tại driving skill của bác cao nên dễ đuổi kịp :-s :-s

8. brunyng

brunyng Youtube Master Race

mình đang bí nhiệm vụ đuổi theo tầu hoả , đèo thằng Big Smoke trên xe máy .
    đi xe kiểu gì để giết được 4 thằng trên tầu hoả bây giờ ? ai chỉ giúp mình

9. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

thì chạy xa ra tí xíu rồi để cho big smoke bắn tụi nó nhưng đừng để thua chúng qua LV là thua :D

10. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Đứng xa ra, đứng gần nó phơ trúng tàu đó, cứ thế mà chạy thui.........:-"

11. kid1412cute

kid1412cute Mr & Ms Pac-Man

Bộ hông có cách nào để có thể mod HOT COFFEE trên PS2 hả mấy quynh, có quynh nào thử chưa?

12. vitcondenthui

vitcondenthui Youtube Master Race

Có bro nào chỉ cách cua mấy em hông , đứng gần rồi nhấp tùm lum mà chẳng thấy suy xuyển gì cả. Hix

13. hunter_boss

mấy huynh này chơi trên ps2 hả mọi người chơi trên pc không à nếu muốn có thì chơi pc vậy chứ muốn có hot caffee thì đi cua gái đó :p trên pc thì có hot caffee còn ps2 thì có cool caffee trong phòng #>:)

14. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

kinh nghiệm là lúc mới ra khỏi ga thì nó sẽ đâm vào một chiếc ô tô, chạy cẩn thận kẻo gần mũi quá là húc vào ô tô => nổ banh xác. Khi nó đâm vào ô tô òi thì bắt đầu truy đuổi, chỉ cần chạy ở sát mé ngoài đường ray bên cạnh và chạy ngang với mũi tàu. Khi ra khỏi hầm thì leo lên đường đất ở trên cao để thèng mập dễ bắn =>> đảm bảo khi ra tới đường cao tốc là mission passed.

nếu bạn chơi trên PS2 thì ALY cũng chịu. Chưa thấy ai đề cập tới mOD trên PS2 cả =>> pó tay :D

spam vừa thoai ku. anh thấy ku dạo này spam hơi ác đó. bác chun đi vắng là quậy hả.

15. hunter_boss

post cho vui mà sao ALY làm dữ vậy? đâu có quá thô tục đâu chắc ALY thấy mình post nhiều nên sợ AK{tên của HB viết tắc} quậy à hổng có đâu ALY nhưng mà post vậy thì có gì sai không ALÌN nếu có thì xin nhắc dùm

16. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Ai lại EXP = 408 mà MP = 0 thế kia chứng tỏ chất lượng bài ông viết ko tốt chứ còn gì nữa. Toàn bộ là spam spam và spam !
    KO cẩn thận ông vào box Tin tức viết lung tung là cái ông tên cá Basa cho ông lên thớt đấy !

Ngoài ra thì nếu tui nhớ ko nhầm là có 1 bạn đã post cheat uống coffee nhưng có mặc quần áo dành cho PS2 trên diễn đàn rồi thì phải. Bạn thử cố lục lại các trang trong mục Hide Out xem sao !

17. hunter_boss

hot caffee thì có mà chỉ trong pc là thêm chút vào à chứ còn ps2 đâu có trong nhiệm vụ key to hear... đâu còn ps2 thì có,nếu CJ vô phòng thì chỉ chiếu ngoài thôi chứ có chiếu trong đâu thôi dừng vụ hot caffee này đi mình post về cái này hoài cũng chán lắm

18. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

Chú mày còn nhỏ mà láo, anh đã góp ý như thế chú mày không nghe thì anh không chấp thằng trẻ con. Cứ để đó MOD trông thấy rồi xử lý chú mày sau.

19. ahola

ahola Youtube Master Race

ah, các bác chơi GTA: SA rồi cho hỏi cái. SAo tui chơi mà bị cái lỗi này bực mình quá, tui ko điều xe gì được hết (xe dap, xe hoi,...) hễ mà chạy thẳng là ko bao giờ thắng lại được, lúc chạy bộ cũng bị lỗi tương tự ko thể nào dừng được. Còn 1 câu hỏi nữa là làm sao cua gái trong GTA: SA vậy? đứng gần bấm búa lua xua mà chẳng được gì hết

20. snow angel

snow angel Dragon Quest

Bác mún cua gái thì lấy 1 chiếc xe hơi , lại gần nó , nó nói cái gì honey thì ấn Y , dẫn nó vào bụi cây ... nhún nhún nhún :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.