[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

KO những thế mà nó còn quẹo lung tung, tắt cái Vietkey là ok !

Mỗi đứa có 1 chỗ "trú ẩn" khác nhau cũng như đòi hỏi ở mình, có đứa muốn mình mập, ốm, đô, có tham gia SmackDown - Raw.....:-"
    Thấy rùi thì lại gần mà tán, lưu ý nên cua con y tá trong bệnh viện í, bảo đảm lúc chết ko sợ rơi hết "phụ tùng" :D, con nhỏ đó hình như ở San Fierro, tui gặp nó lúc đang tập thể dục, gần cái hồ nhỏ, cách biển ko bao xa đâu......
    :-"

2. chuatekhoailang

chuatekhoailang Mr & Ms Pac-Man

các bác có kinh nghiệm chỉ hộ chỗ gặp các em cái, tôi thì biết 3 con rồi, con ở LS, con ở trường dạy lái xe và con y tá, các con còn lại nằm ở đâu vậy?

3. heart_of_steel

heart_of_steel Mr & Ms Pac-Man

con cảnh sát tên babara cũng hay phết, con đấy với con y tá là 2 con hay nhất đấy. Date với con này vô tù ko mất tiền phạt ko mất vũ khí. Nó ở một thị trấn nhỏ ở hoang mạc, tên là El Quebrados gì đó. Cua 100% thì đc 1 bộ đồ cảnh sát, lưu ý trc khi tán em này nhớ vào quầy pizza đớp thật nhiều cho béo lên nhá

còn 1 con nữa ở vùng country side gần Los Santos, em ko nhớ rõ tên nhưng nó ở 1 thị trấn gần nhà con Catalina, nó đứng trên nóc nhà bắn súng, cứ đi vòng vòng khi nào nghe tiếng súng thì tìm trên mấy mái nhà gần đó có cái mũi tên nào màu xanh ko thì nhảy vào. Có điều em chưa tán đc em này, nó chê em cơ bắp quá :))

Con Millie ở Las Venturas nữa, con này có sau khi làm nvụ Key to her heart, lúc đến nơi thì chỉ việc mặc bộ Gimp Suit vào rồi nó mời vô uống cà phê ngay, chục lần như vậy là 100%, đỡ phải đưa đi chơi lôi thôi :)) . Có điều xài cái mod hot coffee với con này sao khoai dữ vậy, cứ đứng vỗ vỗ vào cái ass của nó một hồi là bị nó vỗ lại =)) =))

4. taiphvql

taiphvql Legend of Zelda

Chỗ thằng ceasa la chỗ nào vậy . Ngay chỗ cay xăng phải không

5. chuatekhoailang

tốt lắm, cám ơn lắm.
    À thế còn cái vụ cầm súng bắn 2 tay là sao? làm thế nào để bắn 2 tay?

6. heart_of_steel

heart_of_steel Mr & Ms Pac-Man

bạn cứ luyện cho đến khi nào đạt hitman là đc, hình như chỉ có khẩu pistol với machine pistol là bắn đc 2 tay thôi thỉ phải
    ko thì xài mod, 2 tay 2 khẩu mini gun luôn

khoe đô phát :))

7. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

uh thì nó dắt đi đâu theo đó, lại trạm xăng rùi có cutscene và vào cuộc !

8. chuatekhoailang

lên hitman với súng pistol rồi, tự dưng bị busted nên cú quá, vào đồn cảnh sát quậy tưng bừng bị nó bắn chết nhưng kiếm được một đống đạn cho pistol, lại quậy tiếp ở trưóc cổng bệnh viện, một lúc thì lên gangsta. Ở đây có bác nào đã đạt hitman tất cả chưa vậy? Đương nhiên ko cần cheat.

9. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Đây là thời kì còn chưa biết gì đây ( không phải nói bác đâu) :))
    Bây giờ cua bạn gái dễ lắm , khỏi cần lo chăm sóc thể hình làm zì cho mệt , cách như sau : trước khi đến gần để cua nó , bác hãy kiếm 1 con xe thể thao đắt tiền ( cứ không phải shit car là được) , leo lên xe chạy tới gần nó rồi ra khỏi xe , lúc này chỉ số sexyness sẽ lên max ( hoặc gần max cũng kô sao) --> chẳng con nào dám từ chối mình đâu ( nếu dùng cách này thì dù muscle =0 hoặc max đi chăng nữa vẫn cua được Helena như thường - con nhỏ bắn súng ấy)

Đợi thanh tăng gần đầy thì bác nhấn SHIFT , đảm bảo nó không có cơ hội đét lại mình:D

Lên hitman tất cả loại súng thì đâu có gì khó mà phải dùng cheat , cứ bắn thật nhiều là sẽ lên ngay thôi . Riêng súng sniper có mức hitman nhưng không có chỉ số tăng để mình xem , tuy nhiên bắn chính xác độ 100 viên là sẽ lên hitman.

10. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

bác nhớ nhầm roài, con Catalina là con đi cùng mình làm nv rồi sau khi đã chia tay mình vẫn còn gọi điện nói linh tinh cơ mà, con bác đang nói đến là Helena thì fải(ko chắc).
    To bác chơi trên PS2: hình như trên Ps 2 cũng có mod hotcoffee đó chứ, em nhớ ko nhầm thì trg topic"Bạn nghĩ gì về GTA", bác Ni có nói là có thể mở đc hot coffee trên ps2 bằng cái code nào đó mà, nhg tiếc là bác ý lại ko nói là code gì.
    To Knight!: em nhận đc tin nhắn của bác roài, cảm ơn bác nhìu lắm!

11. brunyng

brunyng Youtube Master Race

MOD coffee dùng để làm gì vậy , các bác có links không ?

12. snow angel

snow angel Dragon Quest

mod coffee dùng để thía dc những cảnh trong nhà bạn gái khi nó mời mình úông ca fê đó pác :D Mọi cảnh đều rất giống thật , tất cả các thao tác mình fải tự làm hết ;;) Chỉ tiếc là ... cả 2 đều mặc wần áo :))

13. ahola

ahola Youtube Master Race

cho hỏi là sau khi dụ được 1 em lên xe rồi thì chở đi đâu để làm "công đoạn" cuối cùng vậy. Mình chẳng biết chở nó đi đâu hết đi vòng vòng rồi xuống xe thì đường ai nấy đi.

14. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Tìm chỗ nào đó kín kín bạn ạ, Sau đó đợi một lúc thì nó bảo là chỗ này cũng được và tụi nó bắt đầu....

Sau khi xong nhớ bắn bỏ nó đi để lấy lại tiền nhé ! ^_^
    Và nhớ lựa con mà gọi ko thì dính...Thì toi !

15. brunyng

snow tìm links mod coffee hoặc up cho mình được không ?
    cám ơn nhiều :)

16. brunyng

mình cài được rồi :D
    nhưng lúc đâng làm thì phải làm thế nào để cái thanh mầu trắng kia tăng lên .nó bảo : push up and down , mình ấn hoài nhưng ko đcược , ai chỉ hộ cách làm con bé này sướng với

17. squallA

squallA Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi về trang web GTA SA online ??? là trang nào nhỉ ???

18. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

bạn kiếm cái bụi cây nào đó vào đấy dừng hẳn lại rồi xem chiếc xe rung rinh:D

http://www.sa-mp.com/ => đây nà bạn. Nhưng nói chung GTA SA hiện tớ chưa thấy ai ở VN chơi online cả. Bác nào chơi thử rồi thì ... mang lên chỉ cho anh em với :D

19. ahola

ahola Youtube Master Race

mình mới down cái MOD hotcaffee về nhưng ko biết cách cài và sử dụng như thế nào. Có fải khi cài đặt thì fải chạy GTA:SA rồi chạy chương trình ko? Còn việc dùng cái hotcaffee này thì như thế nào hả các bros

20. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

bạn làm theo hướng dẫn của nó áh. Nó đòi back up lại file main.csm rồi copy đè cái file của nó lên =>> that's all :)
    have fun.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.