[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

hỏng mà giả lập card màn hình xong rùi vào chơi thử,chạy nhảy đươc lun a,nhưng mà ko thấy gì hết

2. SÂURĂNH

SÂURĂNH Youtube Master Race

Cho Tôi Hỏi Cái Nhiệm Vụ ở đảo Học Lái Máy Bay. ở Nhiệm Vụ Hinh Xúc Sác Nó Cho Mình Cái Máy Bay Cỡ Nhỏ Bắt Mình đi đằng Sau Cái Máy Bay Chuyên Cơ Và đi Vào Cái Vòng Tròn đỏ ở đằng Sau Cái Máy Bay đó Nhưng Không Tài Nào đuổi Kịp .mong Các Bác Chỉ Bảo Cho

3. xinloi

xinloi Youtube Master Race

Ặc ặc
    Các bác ơi
    Cái bomb đó ở đâu thế
    Em lên đến máy bay đâu có thấy bom nào đâu à
    Vậy là sao thế pà con
    Bom là cái bom có cái remote dài ngoằng chứ rìa
    Nhưng đâu có thấy

4. xinloi

Mà con hỏi
    Khi em ko đặt bom em phi ra khỏi máy bay thì nó ghi you are supported destroy the plane
    Đại loại là như thế
    Còn nếu làm nổ thì là you are bloom up the plane
    Còn cái nhiệm vụ chẳng hiểu đầu đuôi mô tê ra làm sao cả tự nhiện một bọn phi đến
    Phi lên máy bay------>làm máy bay nổ------>nhảy ra ngoài---->The End

5. TPHCM

TPHCM Donkey Kong Lão Làng GVN

cho em hỏi nút gọi đàn em nút nào (trong PC),tiếng anh của cái đó là gì để em chỉnhh nút lại

6. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

cái nhiệm vụ mà bạn nó bắt mình đuổi kịp chiếc máy bay và đi xuyên qua cái vòng đó,theo cách mà tui đã chơi thì thế này:bạn cứ bay thẳng ra biển theo dấu của bản đồ,vừa bay vừa xem xét,khi nào bạn vừa nhìn thấy chiếc máy bay đó thì lập tức vòng 180 độ ra đằng sau,nhớ là vẫn giữ nguyên độ cao bằng với chiếc máy bay kia.Vì chiếc máy bay kia đi rất nhanh nên sau khi bạn vòng lại đã thấy nó đi trước mình,nhưng cứ yên tâm mà đuổi theo,chỉ cần giữ nguyên độ cao và tránh để máy bay chao đảo thì bạn sẽ bắt kịp chiếc kia,cho máy bay chui vào vòng tròn đỏ thì coi như bạn đã làm xong fần khó nhất của nhiệm vụ,fần còn lại là giết mấy thằng trong chiếc máy bay và lái nó về sân bay thì quá dễ
    sau khi lên được máy bay,bạn dùng vũ khí thô sơ (dao,kiếm nhật cưa..)hạ hết mấy thằng trong máy bay(đừng dùng súng nếu ko sẽ nổ máy bay),thằng cuối cùng sẽ có 1 chiếc dù,lấy chiếc dù đó rồi kiểm tra lại trong đống vũ khí của bạn,tự nhiên sẽ thấy 1 wả bom đều khiển bằng remote,(nếu sợ ko có thì vào cửa hàng bán vũ khí mua vài trái),chỉ việc ném nó vào chỗ thùng xăng,ko cần kích nổ (và cũng ko được kích nổ),sau đó phóng ra khỏi máy bay,mission passed
    2 nút gọi và đuổi đàn em là "Group ctrl forward" va "group ctrl back' (dòng thứ 3 và thứ 4 trong bảng control)

7. hieutau

hieutau Youtube Master Race

cho em hỏi ơ BLUEBERRY có cái con đứng bắn súng trên nóc nhà , mình làm đc gì nó ko các bác. Em đi vào nó hình như nó chê em nhiều cơ bắp quá hay sao ý. Phải làm gì với con này hả các bác

8. Bonaza

Bonaza Mr & Ms Pac-Man

cac' pac' oi cho em hoi? ti' o cai nv stowaway cua? Gta sandrea em ko tai nao` phong xe len duoc cai may bay doa' co pac' nao` chi cho em voi :(

9. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

to hieutau:con nhỏ này có thể trở thành bạn gái bác nếu bác cua được nó,muốn biết làm sao cua được thì vào đây,tìm fần bạn gái http://gamevn.com/forum/showthread.php?t=74212
    to bonaza:nhiệm vụ này trên này đã hướng dẫn nhiều lần rồi,nhưng tui sẽ chỉ lại thêm lần nữa:khi còn trong đọan cutscene thì bác nhấn nút chạy trước đi (mặc định là nút W),khi vừa xong cutscene là bác cứ chạy thẳng bên phải,đừng lạng lách zì cả,từ từ tắp lại gần chiếc máy bay,đợi chiếc máy bay đó thả 3 đợt thùng dầu thì cho xe chạy đằng sau chiếc máy bay đó,đây mới là fần wan trọng vì bác fải né được đợt thả thùng dầu cuối cùng,né wa được thì tự nhiên chiếc xe sẽ đi lên được máy bay,lên rồi thì xem fần tui chỉ bạn xinloi ở trên kia.Have fun

10. the-undertaker

the-undertaker Mr & Ms Pac-Man

Ê mấy bác ơi, làm xong cái "BLUE GOO" và " BLACK PROJECT" thì mình được tặng cái tên lửa để bay đã thật ! Nhưng mà tui đã có từ lâu rồi ! ( chỉnh mã!). Nhiệm vụ " BLACK PROJECT" làm đã thật ! Làm xong còn đuợc tặng cây súng nhắm nữa !
    -----Ah mấy huynh cho hỏi là tui làm tới đây ròi, còn khoảng mấy nhiệm vụ nữa thì mới về nước vậy ???
    Àh quên, tự nhiên làm nhiệm vụ thì nó có thêm phần đi qua cái thành phố gọi là "Liberty City " cái thành phố này toàn tuyết không ! Qua đó được có 1 chút làm xong nhiệm vụ thì phải bay về ! Có ai biết rõ về cái TP này ko vậy ? Có cách nào qua đó được ko ?????

11. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

tổng cộng có 110 nhiệm vụ,bác vào fần stat mà coi mình làm được bao nhiêu nhiệm vụ rồi,còn cái thành phố Liberty city là thành phố chính của GTA III,zống như Los Santos của GTA SA zậy đó,có điều thành phố này chỉ xuất hiện trong nhiệm vụ đó thôi,sau đó sẽ biến mất,ko có cách nào đến được,nếu bác muốn thì tranh thủ lúc làm nhiệm vụ đó đi tham wan thành phố đi,có điều bác đi 1 lúc sẽ bị rơi xuống 1 khỏang không

12. the-undertaker

VẬy là phải làm đủ 110 cái missions mới được về nước hã ?
    Trời , vậy chừng nào mới xong đây ?? Mà có cần phải làm đủ hết ko vậy?
    Mấy cái nhiệm vụ phụ thì đâu cần đâu chứ !!!
    Hihihihihihi ! Right ?

13. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

110 nhiệm vụ tòan là nhiệm vụ chính ko đó anh hai,có gắng làm hết đi,ko nhiều đâu,chơi xong bây giờ lại cảm thấy nó ngắn,chán thật

14. the-undertaker

Đâu phải tui làm hết đâu , mấy cái nhiệm vụ khó tui toàn nhờ thằng bạn làm !
    Ê, tui làm tới đó là được mấy nhiệm vụ rồi??
    Sau này còn nhiệm vụ nào khó xơi nữa ko ??? CÁi nhiệm vụ "Cop wheels" là kinh dị nhất ! Ko cách nào tui tìm đủ hết 4 cái moto trong vòng 12 phút !!!! Cuối cùng phải nhờ thằng bạn !!
    Các bạn có thể làm nhiệm vụ này bằng cách chỉnh mã tên lửa để bay đến mục tiêu cho lẹ !!! (bạn tui qua bằng cách này !!!)

15. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

đề nghị manlovegame và the-undertaker không post bài như zị nữa. nếu post zị thì qua YM chat cho lẹ. tái phạm là 1 warn luôn đóa.

16. chuatekhoailang

chuatekhoailang Mr & Ms Pac-Man

thằng lo ma chay trên kia bị dở hơi à, ăn nói như con nít, trông thì cũng sinh 88, cũng ko còn bé bỏng gì. Chơi kém thì cứ khoe suốt, chú dùng cheat mặc xác chú, anh không thích dùng và cũng chả cần dùng để qua hết các NV.

17. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

bác đang nói ai zậy hả,nếu bác nói tui thì cho hỏi tui nói tui chơi cheat hồi nào zậy mà bác khoe,thích dùng hay ko thì mặc xác bác chứ,tui ko dùng nhưng tui cũng ko gào lên như thế đâu,còn dở hơi thì dở hơi chỗ nào,nói xem.Nếu bác ko fải đang nói tui thì coi như tui ko nói zì
    (có zì ALY thông cảm nhé,tại đụng chạm nên mới phải post bài thôi)

18. chuatekhoailang

chuatekhoailang Mr & Ms Pac-Man

chú này lại thừa hơi à, ai nói chú? Không biết undertaker nghĩa là "thằng lo ma chay" à? Về học lại tiếng Anh đi đã rồi hẵng xem ai chửi mình.
    P/S ALY đúng là mới lên làm mod, "nhiệt tình" ghê gớm :))

19. xinloi

Thôi mấy cái bài chat nhảm đê
    Các bác ơi em muốn hỏi mấy cái nhiệm vụ ăn cắp cái jet pack xong ấy
    Lần sau muốn dùng nó nữa thì thế nào đây
    Em đang làm nhiệm vụ bay qua Liberti CiTy em muốn hỏi em muốn đi tham quan thành phố được không
    Mà các bác cho em hỏi nhiệm vụ Stowaway nội dung thế nào đó
    Tự nhiên có 1 bọn không thù không oán tới kiếm mình
    Rồi mình lên phá máy bay bọn nó chẳng hiểu gì sất
    Còn chuyện này nữa hôm nọ em đang nhảy dù,cao lắm,đợi mãi bực mình em tháo dù ra nhảy xuống đât--->Không chết--->Còn tí máu vì em gần max health roài mà

20. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

sau khi ăn cắp được cái jetpack xong thì nó sẽ thường xuyên xuất hiện ở cái sân bay của mình trong sa mạc,khi nào cần thì đến đó mà lấy xài.Còn mấy vấn đề kia thì người ta vừa zải thích ở trên xong,bác ko chịu đọc mà cứ đi hỏi tùm lum zậy.
    to chuatekhoailang:ờ,bác ko chửi tui,vậy sorry bác nhiều nha

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.