[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

mấy bác cho hỏi chút, muốn lấy cái ........ hai đầu ở đâu thế??????????? Tui tìm hoài mà không thấy, bận trước đi chơi với con mill gì gì đó, tặng nó một cái, thế là lên được gần 1/5 của thành progress , tui muốn có một chỗ để kiếm cái đó ở LV, chứ mỗi lần bay qua LS để lấy gòi đi cưa nó mệt lắm :D

2. TuDragon76

TuDragon76 Samus Aran the Bounty Hunter

Chẳng hiểu bị cái khỉ gì mà cài lại WinXP MCE xong vào game nó hiện toàn ô vuông ngay từ menu, chả thấy cái gì để mà chỉnh. Trước đó cũng từng cài lại Win mà không cài lại game, nó vẫn cho chơi tiếp bình thường chả bị gì cả. Lần này bị gì mà kỳ thế nhỉ ? Không có can đảm đi thuê đĩa về cài lại, nhiêu khê quá...

3. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Có thể trong Win ME của bạn đã bị lỗi phần font chăng. Bạn hãy kiếm 1 bộ font khác và thử cài vào mục .../Control Panel/Fonts/ xem.

Nó ở trong cái sân bay mà bạn mua để tập lái gần LV đó. Nhưng phải hoàn thành xong nhiệm vụ lấy JetPack mới có.
    Còn nếu ko bạn chấp nhận lãnh 5* thì hãy nhảy vào khu quân đội để lấy. #>:) (đùa thôi !^_^)

Tình hình là tui cũng ko biết tìm con c* 2 đầu đó ở đâu cả. Bạn biết 1 chỗ ở LS thì chỉ cho tui cái ! ^_^

4. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

hình như cây hàng 2 đầu chỉ có ở sở cảnh sát bên Los Santos thôi,tui cũng giống 2 bác đi tìm hoài nhưng mà ko thấy,mà cái đó tên tiếng anh của nó là zì nhỉ??

5. snow angel

snow angel Dragon Quest

Theo kinh nghiêm của bản thân thì tất cả các sở cảnh sát nào có thể vào dc , đều có cây hàng 2 đầu , các bác vào trụ sở đó , đến gần cuối hành lang , có 1 ông cảnh sát đang mò mò gì đó trong tủ , bác chui vào , đi vào nhà vệ sinh là có ::) Kiếm thêm 1 số chỗ khác sẽ có 1 khẩu pistol và shotgun :D ... Tất cả đều có chung 1 cấu trúc nên dễ kiếm lắm

6. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

em hỏi thiệt nhá,trong này có ai có card TNT mà chơi được game này ko dzay,nêu có làm ơn trả lời em 1 tiếng

7. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

To Snow: chỉ có sở cs ở ls và ở Red Cuounty mới có cấu trúc như bác nói thoai, còn ở LV thì lại khác hẳn, to hơn và...ko có nhà vệ sinh?!!! Thậm chí ở SF còn ko có Police station nữa(có nhg ko vào đc cũng = âm), chỉ có Police Impound gì đó thoai mà cũng ko có cái mình cần tìm.
    To Tuan: ở Lv ko có cái bác cần đâu, khuyên bác nên tặng hoa(ở cái làng ma gì cũng có hoa đó) hoặc bỏ ra 500$ mà mua vé may bay về LS cho nhanh, lấy đc cái đó lại mất 500$ nữa về LV, hơi mệt.
    To SN1: bác vào sở cs ở ls, rẽ fair ở cái cửa đầu tiên chỗ cái hành lang, đi thẳng vào sẽ là nhà vệ sinh, cái của nợ ở đó đấy!

8. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

mấy cái vụ học lái xe moto hay là oto ngay lúc đầu tiên nó kêu mình phải quay xe 360 độ nhưng so tui làm hoài ko đc, nó kêu phải nhấn w và s cùng 1 lúc nhưng cha73ng biết làm sao để xoay cả :(

9. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

bác nhấn W,và S cùng lúc sau đó lấy tay còn lại mà nhấn nút D hoặc là A thì nó sẽ way thôi,hoặc là nhấn fím mũi tên trái hoặc fải cũng được

10. TuDragon76

TuDragon76 Samus Aran the Bounty Hunter

Mình đâu có xài Win ME ? Mình xài Windows XP Media Center Edition 2005 (bản XP mới nhất í). Không thể có chuyên font bị lỗi vì mình cài duy nhất có cái Win không cài thêm gì khác để chơi game cho nhẹ. Chán thật ! Chắc phải quay lại Win XP SP2 xem có gì thay đổi không...

11. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

BẠn ấn WS cùng lúc, sau đó giữ chặt 2 nút đó và ấn A để quay đúng chiều kim đồng hồ và ấn D để quay ngược chiều kim đồng hồ.

"Sozy" ! Tui đọc nhầm bài của bạn ! ^_^
    Nhưng theo như tui biết thì lỗi ko hiện chữ chỉ có lỗi font của Win thôi. Ngày trước tui cũng cài 1 bộ font của VN thì lập tức toàn bộ chữ trên Win của tôi đều biến thành những hình vuông rất khó hiểu.

TNT với GF2 hình như cũng sêm sêm như nhau thì phải.
    Tui chơi thử trên LapTop của bạn tôi với cấu hình 1GHz 521Ram GF2 (hình như thế) và để tất cả ở chế độ LOW thì hoàn toàn ko hề có vấn đề gì xảy ra nên tui đoán là card TNT chắc cũng ko có vấn đề gì đâu ! ^_^

Có cái tên SM1 của tui mà cũng viết sai ! (Hu hu ! T_T)
    Tình hình là nhảy vào trụ sở cảnh sát mang theo 1 khẩu M4 trên tay bị cảnh sát nó cho 1 phát 5* luôn ! T_T

12. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

TNT2 M64 chơi ko dc ! Vì nó chỉ có 16MB video memory, ít nhứt cái card của pác fải là 64MB + 256MB mới cầm cự dc, còn ko thì....
    Chậc, đi chơi mới 2 ngày mà lên trang nhiều ghê, các pác tích cực trả lời quá nhỉ ? :D

13. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

chơi bản window media center hay bị lỗi lắm, tui cũng bị lỗi nè, tôi phải chuyển về SP2 chơi đỡ bị lỗi :D

14. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

SP2 là tốt nhất,còn MC hìn như mới ra nên còn nhiều lỗi lắm,bác nên way về SP2 thì hơn

15. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

@ALY: cái hồi ông đến nhà tui là tui đang sài WMC đấy, không biết gì thì thôi, làm ăn thế là không được ;))

16. thieugia16

thieugia16 Youtube Master Race

mấy bác ơi cho tui hỏi cái nhiệm vụ cứu cái thằng nhảy lầu rồi chở nó vô bệnh viện thì làm sao để hoàn thành tui chơi hoài mà chẳng wa đựoc nó vừa nhảy trên lầu xuống chiết xe của mình thì nó die liền sao chở kịp . ai biêt chỉ tui nha. sử dụng trainer cũng duợc .
    thank !

17. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

TNT2 M64 chơi ko dc ! Vì nó chỉ có 16MB video memory, ít nhứt cái card của pác fải là 64MB + 256MB mới cầm cự dc, còn ko thì....
    card em là card 32M,256 ram

18. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

to thiêugia16:cái này vừa mới giải thích ở trên xong,nhiệm vụ này bác fải canh làm sao cho cái đuôi xe của bác đúng ngay chỗ thằng maddogg nó rớt xuống,rồi sau đó chở nó tới bệnh viện,nếu lúc nó rớt xuống mà ko trúng đống rơm ở sau xe thì coi như thất bại

19. heart_of_steel

heart_of_steel Mr & Ms Pac-Man

card dòng TNT với GF làm sao "xêm xêm" được, kể cả cái dòng gà nhất là GF256 cũng có HW T&L còn TNT thì làm gì có ~> ko thể chơi đa số game bây giờ ~> GTA SA chắc cũng ko đc :( (nếu liều có thể mua về thử, nhưng chắc là ko đc đâu), game giờ đến GF4MX nó còn chê nữa là, tốt nhất là bác nào đang xài TNT đi mua con GeForce về là ổn :D

20. BoY_KoReA

BoY_KoReA Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi cái nhiệm vụ của thằng wuzimu(ko bít viết có đúng ko nữa;mà nói chung là thằng người hoa ý).lúc xem đoạn phim thì thằng CJ đang chơi game với nó xong thằng đó hỏi có bít bơi ko rùi thằng CJ của em bảo ko,xem xong đoạn phim đó ra ngoài thì nó bảo em phai luyện tập dưới nước mới đc tức là thế nào hả các bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.