[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. snow angel

snow angel Dragon Quest

Hix , trí nhớ của tui hơi kém nên tui chỉ nhớ có 1 màn mình chở thằng Cesar đi về khu Angel Pine để chụp hình thui , màn khác thì bác thử nói cái đoạn phim xem , bik đâu tui nhớ :-s

Kô có cheat tăng khả năng lái máy bay thì phải , dù có thì cũng chẳng giúp ích gì cho cái màn đó cả :D Bác chịu khó tập nhìu là qua dc thôi

2. Tôi yêu FF

Tôi yêu FF Legend of Zelda

làm xong nhiệm vụ Riotchở thằng Sweet từ Madd Dog's Trip về LS,thì thành phố ở đây trở nên hỗn loạn,sau đó tui nhận tiếp nhiệm vụ và có 1 đoạn phim,đoạn phim nó thế này,thằng sweet dang nói chuyện điền thoại với ai đó,thì thằng Cesar bước vào và nói i need your help,sau khi hết phim thì nó nói là ........ theo tui hiểu thì giải cứu cái gì đó của Groover Street ở Family Gangs(theo 1 thằng ngu TA như tui hiểu là thế)=))

3. snow angel

snow angel Dragon Quest

T__________T Màn đó thằng Cesar bị cướp đất , mình sẽ đi theo giết mí thằng kia để giảnh lại đất cho Cesar , bác cứ đến giết sạch là xong rồi :D Màn đó có mí thằng cầm rocker bắn ầm ầm ;;)

4. NinjaVN

NinjaVN Mario & Luigi

Chi mình hỏi tiếp cái nhiệm vụ bắn cái trực thăng cái. Lúc làm nhiệm vụ nó có cho mình 1 khẩu đại bác nhưng không có chức tự động nhắm nên mình khó bắn trúng chiếc máy bay đó quá, mình dí nó 1 quảng đường rất xa đến khi nó đáp xuống 1 trang trại nhưng khi mình tời gần thì nó lại bay mất tiêu thế là thua.

5. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Trước tiên phải thu phục thêm 2 đàn em đã , lúc đó sẽ xuất hiện địa điểm cần đến trên radar ( nhà ga xe lửa) , chở cesar và 2 đàn em tới đó.

6. NinjaVN

NinjaVN Mario & Luigi

"cesar" là thằng nào? Lúc làm NV này mình đi có 1 mình mà có thấy ai đâu?

7. Tôi yêu FF

tui đâu bít đất của nó ở chỗ nào đâu,nên mới hỏi mấy bác =))
    nếu như lời bác knight nói thì tôi sẽ về làm thử và mang theo 7 thằng đệ luôn =))

8. NinjaVN

NinjaVN Mario & Luigi

Knight! trả lời ai vậy? Mỗi lần trả lời phải trích dẫn đi chớ! Sao câu tui hỏi hổng ai trả lời trả vốn vậy?

9. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

nói tên NV ra được ko, bạn kể rõ xem nhận NV từ đâu nào, tại cái dzụ cầm rocket bắn trực thăng thì nhiều NV có nó lắm

10. jacky86

jacky86 Youtube Master Race

Tôi cũng mê GTA lắm nhưng mà phiên bản mới này không biết có tiến bộ nhiều hơn phiên bản cũ không nhỉ. Các huynh đệ có thể giới thiệu sơ lược về trò game này cho mình được không. Thanks !

11. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

to NinjaVN:ở nhiệm vụ bác hỏi,lúc bác lấy được khẩu rocket là bị dính 2 sao,trước khi đuổi theo cái trực thăng đó tìm xem gần đấy có cái sao nào ko,ăn để zảm xuống 1 sao thôi,nếu ko trong lúc truy đuổi chiếc trực thăng thì mấy thằng cop sẽ làm fiền mình khá nhiều.Còn về fần truy đuổi,chiếc trực thăng s3 chạy treên đường cao tốc,bác fải cố chạy trước nó 1 đọan khá xa,sau đó dừng lại,xuống xe nả cho nó 1,2 fát,tiếp tục lên xe và chạy tiếp,tui thấy ngay khúc ngã ba của đường cao tốc nó dừng lại cũng khác lâu,tranh thủ chho nó thêm vài fát,tiếp tục chạy nhanh hơn nó và dừng lại cho nó thêm vài phát trên con đường ở fía ngoại ô,đừng để nó đáp xuống,nó đáp xuống là bác thua đấy.
    to jâcky:mê thì mua đi,cái mới đương nhiên là hay hơn niều so với cái cũ rồi,bác kêu bác mê mà còn fải nhờ người ta giới thiệu sơ lược sao,kì thật,với lại trong này giới thiệu nhiều lắm rồi,muốn biết thì vào Hide out mà đọc
    Mẹo,nếu thấy xài khẩu rocket đó ko trúng đích cho lắm thì nên mua khẩu AK-47 và khòang 700 viên đạn,cũng bắn nó theo cách chạy trước nó 1 khúc rồi dừng lại như rocket,tui thấy bắn bằng AK nhanh và chính xac hơn.Have fun

12. xinloi

xinloi Youtube Master Race

Cái nhiệm vụ bác kia hỏi là nhiệm vụ toreno flight
    cái nhiệm vụ đó không cần phải bắn bọn ở đấy đâu
    Bác cần 1 bộ giáp xịn và nhảy lên ăn
    Mặc kệ cái bọ cản đường sau nhảy từ trên chỗ đó xuống và leo lên cái xe máy FCR-900 để ở cái cột điện đuổi theo cái máy bay
    Đến cái đoạn nó dừng lại khá thấp thì cho nó 1 phát là xong
    Em chơi trên PS2 có gì sai xin lượng thứ
    Mà các bác ơi em làm xong hết các nhiệm vụ ở LOS SANTOS mà sau khi mình trở về thành phố đó
    Giờ làm gì nữa đây
    Mà nè em còn cái host nữa chẳng để làm gì bác nào cần dùng đi
    daicamanh.i8.com
    Nick:daicamanh,pass:ngocoi

13. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

đến đó thì coi như game kết thúc,fần nhiệm vụ chính bác đã hòan thành rồi,nếu vẫn còn luyến tiếc thì đi làm mấy cái nhiệm vụ phụ,học lái oto,thuyền...nói chung là đạt 100% game,ko thì delete cái trò này đi cho đỡ nặng máy

14. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

he he, nhiệm vụ cuối cùng là end of the line làm thế nào hả các bác :D tui chưa làm tới nhưng hỏi để biết làm :D

15. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

choài,bác vẫn chưa đến nhiệm vụ đó àh??nhiệm vụ đó là vào ngôi nhà mấy tầng lầu để giết thằng Big Smoke,cứ mỗi tầng là có 1 đám ra tiếp đón bác,y hệt như đi vào lâu đài để diệt trùm cuối zậy đó,lên tầng cao nhất sẽ chạm trán Big Smoke,giết nó xong thì thằng cảnh sát biến thái,í lộn,biến chất chạy vào giựt cái vali tiền chạy mất,bỏ lại mình trong cái tòa nhà đang cháy,bác có mấy phút để rời khỏi đó.Khi ra khỏi tòa nhà thì thằng cảnh sát đã leo lên xe cứu hỏa,ko hiểu nguyên nhân zì mà anh trai Sweet của CJ lại nhảy bám vào cái thang trên xe,thế là bác fải chạy theo chiếc cứu hỏa để cứu thằng anh trai.Cứu được thằng anh rồi thì bác chỉ việc nã đạn vào chiếc cứu hỏa cho đến khi nó lật nhào...cutscene....The end

16. Tôi yêu FF

oải quá T_T,sau khi làm xong nhiệm vụ đi thanh toán 1 bọn cùng thằng Cesar để lấy lại địa bàn cho nó,thì lại thêm 1 lần pó ze',sau nhiệm vụ này lại có tiếp nhiệm vụ nữa nhưng tui cứ chạy vào cái vòng mầu đỏ thì nó nói "need take more over gang terroris(cái chữ giống bên cướp trong CS)ai bít chỉ dùm
    khổ cái thần tôi đíu bít TA(bít mấy câu Hello với mấy câu vớ vẩn =)) =)) )

17. snow angel

snow angel Dragon Quest

NV tiếp theo là nv cúi òi , bác phải đi chiếm lãnh thổ ở LS , khoảng mấy chục % , nói chung là bác cứ đi chiếm lãnh thổ của mí bọn khác , đến 1 lúc nào đó (:))) thằng Sweet sẽ gọi điện bảo mình đi làm nv cúi

18. TDtoss

TDtoss Mario & Luigi Lão Làng GVN

Cái đó tức là bác phải chiếm thêm địa bàn , ra chỗ nào màu hồng hoặc màu vàng chiếm lại đến khi nào đầy respect thì Sweet sẽ gọi điện , lúc đó làm NV "end of the line" được rồi

19. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

hehe, dễ lém, vào xử thèng Smoke, qua 4 lầu, pác sẽ có dịp giáp mặt với 1 đống "hitman" :o bắn như điên, 2 tay đấy nhé ;)), sau còn fải hạ tên Smoke, nó đã mặc giáp, nên giết rất khó, xong còn fải chạy xuống dưới, chữa cháy mở đường ra ngoài trong 6 phút. Rồi ra ngoài tên Sweet còn nhiều chuyện bám theo Tenpenny, đuổi theo, sau đó còn fải hứng thèng này, rùi mình bắt đầu chơi mấy xe sau cho Sweet lái, rùi sau đó coi film.......
    "See you around......Officer !" #>:) :devil: #>:)

20. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

vậy hả tui không chơi mã màu nè nhưng khi vào nhiệm vụ cuối bác nhớ chỉnh chơi bằng tay bấm đấy nhắm bắn nhanh hơn lẹ hơn chỉ nhất chuột phải là nhắm liền à vào đó chỉ chơi rockket thôi chớ chơi mã máu nhá và chơi mã đánh mạnh luôn dù thằng smoke có mặc áo giáp bằng điện tui cũng đánh nó một cái là bay xong dễ quá mà

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.