[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. Largo Winch

Largo Winch T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Cho hoi lam the nao de bat che do cheatcodes trong GTA:VICE CITY :Dt

2. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__Gõ ngay vào bản phím trong quá trình chơi, còn không thì Esc ra để gõ cũng được.t

3. cay

cay Youtube Master Race

làm cách nào để lấy được giày patin trong game :?: :?: :?: :?:
    làm cách nào lấy được chiếc trực thăng của quân đội :?: :?: :?: :?:

4. Dzung2000

Dzung2000 Youtube Master Race

Quay lại cái đồn CS đó làm gì còn đồ CS nữa để mà lấy. Nhưng mà như thế nào là có người mua kem. Giúp với cả nhà ơi

5. Rabbit

Rabbit Mario & Luigi

còn thiếu chút xíu, là phải phá đảo thì trực thăng quân đội mới xuất hiện

6. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

_To "Dzung2000":Bạn cứ chạy vòng vòng chơi quay lại thì sẽ thấy bộ đồ CS,nếu bạn chưa thực hiện xong nhiệm vụ ở Malibu club và chỗ chữ V thì nhà CS ấy chỉ mở cửa chứ không có bộ đồ CS đâu.Còn bạn muốn có người mua kem cũng dễ thôi,bạn lấy chiếc xe kem ra bãi biển(vì chỗ này đông khách)nhấn SHIFT để tiến nhạc xe nổi lên và chạy ra chỗ đông người sẽ dừng lại một lát sẽ có người chạy lại mua......
    _To "Cay":Cái vụ giày patin thì tui chưa biết bạn hỏi các MASTER khác vậy,còn trực thăng quân đội thì bạn phải giả làm cảnh sát đã.Từ Malibu club chạy lên tới gần cây cầu sẽ có cái nhà ở giữa hai ngả rẽ,vào trong và kiếm bộ đồ CS khoác lên.Sau đó đến ngôi nhà có chũ V lấy chiếc trực thăng và bay vào căng cứ quân sự phía sau sân bay(chạy xe vào không được)sẽ thấy chiếc HUNTER nằm đó.Như tui đã nói ở trên thì bạn phải hoàn thành nhiệm vụ ở chỗ Malibu club và chữ V thì mới có đồ CS hoài được..........

7. Dzung2000

Dzung2000 Youtube Master Race

Này nhưng mà bấm Shift rồi mà không thấy nhạc mà cũng chẳng có ai mua. CS đi qua cũng chẳng ngó ngàng gì tới. Thế là thế nào nhỉ.
    À xin lỗi, mình đang nói về vụ đi bán kem ở bãi biển. Không biết ngoài bấm Shift thì còn có phải làm gì nữa không để mà bán. Mà bấm Shift 1 lần hay mấy lần ấy nhỉ

8. stonecold87

stonecold87 T.E.T.Я.I.S

Giúp em với các bác ơi !
    Ở nhiệm vụ đầu tiên của biểu tượng V , nó bảo mình vào siêu thị. Ở trên bản đồ thì bao nhiêu là biểu tượng màu hồng nhưng khi vào trong thì chả thấy cái gì cả

9. ohhmygod

ohhmygod Mr & Ms Pac-Man

Nếu đó là nhiệm vụ Mall Shoutout thì là phải lên cầu thang :D

10. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ à cái nhiệm vụ của bạn thì bạn phải vào trong siêu thị phác các cái cữa kính trong đó ..dùng súng hay cái gì cũng đuợc...mấy cái điểm hồng là kính đó mà...cứ bắn bể là nó mất ngay ..

11. jackychun

jackychun Mega Man

Ừa, chỉ cần phá hết là ok, còn cái NV bán kem thì ra bãi biển mà bán, chỗ gần ngọn hải đăng ấy... Nếu lâu lâu ko có ai thì lượn 1 vòng đón khách... hehe..CS nó thấy ko bán được gì thì ngó làm quái gì, có đâu mà nộp thuế..8)

12. stonecold87

stonecold87 T.E.T.Я.I.S

Cho em hỏi thêm:
    ở nhiệm vụ thứ 2 của biểu tượng hình con bích(chuồn) sau khi tommy nói chuyện với lão béo trong đấy xong ra ngoài chẳng thấy cái biểu tượng nào để mình biết cả
    Làm thế nào bây giờ

13. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

cha nv thứ hai của thằng đo là bạn phải wậy thanh phố sao cho cái thanh chaosmeter nó tăng lên hết đó hen^_^, bạn có thể "mượn" một chiếc xe tank của wân đội hay trốn vào một góc nào đ1o lấy súng hạng nặng bắn bể mấy cái xe cũng được^_^

14. stonecold87

stonecold87 T.E.T.Я.I.S

thanks tommy nhìu
    càng ngày chơi càng thấy hay

15. handsome_boy

handsome_boy Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác chơi khá wá, tui bỏ cả 2 tuần chơi lại nên thấy khó wá. Tui chơi tới cái nhiệm dzụ lá bài, tui bắn wá chời mà cái mức chaos master nó không lên kịp thì đã hết giờ rùi. Còn cái nhiệm dzụ chữ A tui chưa làm cái ào cả vì ngay cái v đầu tiên tui hổng giết nổi cái thằng trong sân golf, để nó xổng hoài, ai chỉ tui dzới.

16. Loki

Loki Mario & Luigi

Có ai bít mấy trang để download xe mới, đồ chơi mới của GTAIII cung như GTAVC hông? chỉ dùm tui đi?
    Còn nửa có ai bít cách chuyển xe từ GTA3 sang VC hông? tui bít 1 chổ chỉ nhưng rắc rồi wá. :P

17. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__Help : cái xe pizza nó ở đâu vậy ?? Có nhà bán bánh pizza nữa sao ?? Đang cần tìm chiếc xe bán pizza nè, còn thiếu mỗi chiếc đó.
    __À còn cái nhiệm vụ ở sàn nhảy mà Tommy phải cho dancer 600 đồng mới qua được đó, sau đó còn 1 cô nữa, vậy tôi cứ phải cho cô ta 600 đồng thì mới qua được nhiệm vụ đó ?? Cứ mỗi cô là 600 đồng sao ??
    __Chỉ dùm nhen !! Thanks !

18. jackychun

jackychun Mega Man

Trời ạ... Mấy giờ rồi mà còn hỏi những câu đó chứ...8)
    Cái xe pizza thì ở gần cửa hàng pizza.. Cửa hàng pizza có rất nhiều.. Tôi sẽ chỉ ra 2 cái:
    Cái 1 ở gần chỗ Love Fist Rock đó, nằm trên cùng 1 con đường
    Cái 2 không nhớ rõ lắm, hình như gần Malibu club, hoặc cách đó 1 đoạn...8)

Còn cái Pole Position thì chỉ cần boa 600$ cho 3 em là xong.. Mà thực tế cũng chả cần xem hết, cứ ngồi 1 lúc rồi đứng dậy, xong lại đi vào, thế nhanh hơn...8)

19. Captain_Jack

Captain_Jack T.E.T.Я.I.S

Cái xe CADDY lấy ở đâu vậy nhỉ ????? Tìm mãi chả thấy đâu .... ai chơi qua rồi chỉ cho tôi đê :wink:

20. sogetsu

sogetsu Mr & Ms Pac-Man

help.... cái nhiệm vụ ở Malibu Club, nó kiu mình đi kím thèng cha nèo trong cửa hàng bán súng đóa... rồi lại bắt mình thi bắn súng nữa mới khổ chứ, vậy fải bắn được bi nhiu điểm mới xong NV vụ được và có cách nào bắn cho nhìu điểm ko, chứ tui bắn hoài mà điểm cũng vẫn thấp
    Uh còn cái NV ở bến tàu nữa, làm xong nó sẽ cho mình cái giè dzậy, sao mà chạy hoài vẫn ko kịp time, chán chít
    Ai bít chỉ giùm, thanks nhìu nhìu