[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

trời ơi,đó là chữ Nord,có nghĩa là hướng bắc đó,đừng tường nó là nhiệm vụ nha.Thôi wa bên chỗ tui chơi đi.

2. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__N = north = hướng Bắc

T___T phải đủ 30 chữ mới cho post, này thì 30 chữ này...muốn 30 chữ này.... B-)

3. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

nguyen viet hay các cao thủ có thể chỉ tui mần thế nào để qua nhiệm vụ Cop Land ở nhà chữ V ko???? nó kêu tui đem 2 chiếc xe cs vào cái garage (ko có cửa) xong gòi tui hổng thấy gì lạ hết?????

4. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

=D> :x :-& Nó không phải kêu bạn lái hai chiếc CS vào nhà xe đó đâu,mà là làm sao dụ được hai thằng CS vào đó(để Tommy và Lance cướp đồ và giả dạng CS).Sau đó thì tơi siêu thị(cái điểm màu hồng)vào trong quán cafe đặt bomb xong vọt lẹ liền,vì khi đặt bomb xong sẽ lên 5 sao lận

5. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__Hic, hết nhớ nổi bạn hỏi cái gì rồi, nhắc thêm đi, hay cao thủ nào giải dùm vậy, chơi nhiều game quá, nên không nhớ hết nổi :-&

6. MasterGamer

thanks bạn ỉmposible nhiều nhiều nhé!!!! ^^ tui qua màn đó gòi....

7. lumber

lumber Mr & Ms Pac-Man

may huynh oi! em choi den nhiem VN "the driver" roi nhung khong co cach nao vuot qua duoc thang do. may huynh co bi quyet gi` khong? xin giup do

8. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

>:-D< [-( Cái này cũng chẳng khó mấy,chỉ cần tay lái cứng và nhanh thôi.Đầu tiên bạn lấy chiếc xẽ nào đó(bự thì tốt) chặc ngay cái cua quẹo đầu tiên(chổ kế cái cầu ấy).Sau đó về nhân NV,khi thằng đó chạy tới sẽ bị tông vào xe,bạn cứ tiếp tục chạy tiếp,còn không thì xuống xe cầm súng nã bể khoảng 2 cái bánh xe của nó(phải làm nhanh mới được vì thắng này nó lấy đà lại nhanh lắm).Còn muốn nhanh thì xài cheat "COMEFLYWITHME" chỉnh xon thì nhớ là chạy từ từ thôi,chạy nhanh là bay xuống sông đấy,còn thằng đó thì chạy nhanh nên sẽ bay tùm lum,bạn th hồ mà về đích

9. com

com T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi mấy huynh đệ trong box về cái nhiệm vụ ở cái dấu hình đầu sọ. Ở nhiệm vụ này sau khi nhận thì nó cho mình ngồi trong một chiếc Voodo và một hàng màu xanh hình như có chữ Denation thì phải tui không nhớ là chữ gì, sau đó tui chạy vòng vòng vì trên bản đồ không có chỉ chỗ nào cho tui đến cả. Tui chạy lòng vòng một vài phút thì tui chạy bang ra lề đường thì cái hàng màu xanh dương kia tăng lên và chiếc xe nổ tung. Tui đã thử chơi đi chơi lại mấy lần nhưng vẫn không được, vậy xin mấy huynh ai biết chỉ dùm. Còn khi tui mua được cái vũ trường thì tui vào đó nhận nhiệm vụ thì máy chỉ cho tui vào sở cảnh sát để cứu 1 thằng tù, nhưng khi vào sở cảnh sát thì tui bị cảnh sát dí quá chừng. Khi xuống được nhà tù thì tui chạy lại cái phòng có thằng tù ngồi nhưng máy nó đòi chìa khóa để mở cửa tù. tui chạy loanh quanh 1 chút để kiếm cái chìa khoá nhưng không có. Vậy xin các huynh chỉ giúp. À, còn nữa, sau khi làm xong nhiệm vụ CopLand thì tui chạy về chữ V để save, sau khi save xong thì tui không thấy nơi nhận nhiệm vụ của chữ V nữa. Vậy cũng xin các huynh giúp giùm 3 cái này nhé. Cám ơn.

10. com

com T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi mấy huynh đệ trong box về cái nhiệm vụ ở cái dấu hình đầu sọ. Ở nhiệm vụ này sau khi nhận thì nó cho mình ngồi trong một chiếc Voodo và một hàng màu xanh hình như có chữ Denation thì phải tui không nhớ là chữ gì, sau đó tui chạy vòng vòng vì trên bản đồ không có chỉ chỗ nào cho tui đến cả. Tui chạy lòng vòng một vài phút thì tui chạy bang ra lề đường thì cái hàng màu xanh dương kia tăng lên và chiếc xe nổ tung. Tui đã thử chơi đi chơi lại mấy lần nhưng vẫn không được, vậy xin mấy huynh ai biết chỉ dùm. Còn khi tui mua được cái vũ trường thì tui vào đó nhận nhiệm vụ thì máy chỉ cho tui vào sở cảnh sát để cứu 1 thằng tù, nhưng khi vào sở cảnh sát thì tui bị cảnh sát dí quá chừng. Khi xuống được nhà tù thì tui chạy lại cái phòng có thằng tù ngồi nhưng máy nó đòi chìa khóa để mở cửa tù. tui chạy loanh quanh 1 chút để kiếm cái chìa khoá nhưng không có. Vậy xin các huynh chỉ giúp. À, còn nữa, sau khi làm xong nhiệm vụ CopLand thì tui chạy về chữ V để save, sau khi save xong thì tui không thấy nơi nhận nhiệm vụ của chữ V nữa. Vậy cũng xin các huynh giúp giùm 3 cái này nhé. Cám ơn.

11. lumber

lumber Mr & Ms Pac-Man

Trả lời câu hỏi thứ nhất nè: cái màn này dễ lắm, cái hình đầu lâu là biểu tượng của nhóm nhạc rock (hình như là Love First). bạn sẽ lai chiếc xe mà bị cài bom, ban phai giữ cho xe có tốc độ cao ổn định (nói vậy thôi chứ tốc không cao lắm đâu, chi cần giữ cho vach xanh không tăng lên thôi) trong khi bạn lai xe thi cac thành viên trong nhóm nhạc sẽ gỡ bom, thời gian không lâu đâu, bạn chỉ việc lái xe thật tốt là được rồi. phần này bạn nên chạy xe trên con đường ven biển hướng ra bến cảng đó vì đường đó rộng dễ tránh được va chạm.
    Trả lời câu hỏi thứ hai nè: bạn dụ một tên cảnh sát vào gara để lấy bộ đồ của nó, rồi vào sở cảnh sát, bạn sẽ phải đi tìm key (là một tấm thẻ) nó nằm trong văn phòng làm việc đó. sau đó giải cứu cho thằng tù
    Trả lời câu hỏi thứ ba nè: sau nhiệm vụ copland thì bạn đã hoàn thành xong nhiệm vu ở nhà V (nhà của bạn đó) bây giời hàng ngày bạn chỉ việc chạy đến đó thu tiền mà thôi. vậy ha

12. lumber

lumber Mr & Ms Pac-Man

cám ơn huynh nhiều nha, cách của huynh thấy cũng rất thú vị đó

13. MasterGamer

ờ các cao thủ cho tui hỏi là các màn đua xe ở car showroom ấy.... mấy chiếc xe của nó thấy đã quá mà có chống đạn chống nổ được ko vậy????? tui mới dùng 4-3 bắn có vài phát nó chạy mất tiêu......... nên ko kịp check xem nó có chống đạn được hay ko???? nhưng dùng sniper thì ko ăn nhằm gì nó cả.... chắc chống đạn được...........

14. lumber

lumber Mr & Ms Pac-Man

mấy màn đua xe này huynh đừng có hòng mà bắn xe nó nhé, chả ăn nhằm gì đâu. hãy ráng mà đua đi đừng nghĩ đến chuyện ăn gian nhá

15. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

hihì....... bác này chơi ăn gian nhỉ ai lại xài kiểu đó mình đua bình thường cũng thắng rùi cần gì phải chơi gian vậy ......... bắn tỉa từng thằng một à cầm 43 mà tỉa hihì..... chắc trúng đấy <----- cố gắng bắn nổ bình xăng là xe nổ ngay thui :)) .

16. Onikage

Onikage Mayor of SimCity ✟ Grim Reaper ✟ Tàu ngầm GVN

xin hỏi làm cách nào thì có nhiêm vụ cuối cùng vậy tôi đã làm hết nhiệm vụ kể cả cái nhiệm vụ xem cái con điếm trong quán mà cũng ko có nếu ai biết xin chỉ dùm cám ơn nhiều

17. MasterGamer

ai nói vậy???? tui dùng bazooka thục 1 phát nó nổ cái ầm..... tưởng là chống nổ được chứ?????

18. Hotshot

Hotshot Youtube Master Race

Có ai biết cái nhà có hình chữ P màu hồng để làm gì ko??Tui mua về rồi chơi trong đó chỉ có quán bar và tụi khách đang nhậu nhẹt.Có ai thích đua xe trong cái nhà hát ko vui ghê tông nhau tùm lum hết.

19. MEGAMORTH

MEGAMORTH Youtube Master Race

bác vô một căn phòng phía sau rồi ngồi xem một con nhỏ nhảy,số tiền sẽ tụt xuống từ từ,chờ đến khi bị mất khoảng 600$ thì thóat ra
    cái nhà hát mà bác nói là sân vận động hyman stadium đó,nếu có thắc mắc gì thì cứ ra ngoài mua sách hướng dẫn đi

20. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Bạn ngồi nó xem múa nhẩy loạn xạ cũng là một trong những nhiệm vụ chính để Unlock 2 nhiệm vụ cuối trong vice city đó <---- chịu khó tắt tivi đợ khoảng 10 phút rồi bật lên cho đỡ nhức mắt hic hic....... >_<