[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. Arucard

Arucard Legend of Zelda

quên lộn , đọc thấy xe xe đếm 1 ,2 ,3 từa lưa tưởng đua xe lấy 40k -->nên mới chỉ cách này !

nhưng cách mod của tui so với cách cheat của U cái nào hơn ?

còn thân công chỉ vụ lái máy bay làm nổ cái nhà chứ ko phải đua xe !

2. ruasg

ruasg Youtube Master Race

cho hỏi nhóc con như em tham gia được hông vậy

3. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Vô tư đi, lập ra box này ko để anh em tham gia thì để làm gì?? Cứ post bài thoải mái đi

4. Suicune13

Suicune13 Youtube Master Race

có ai cho mình biết về cách lấy đủ 100 Hidden Package không. mình chỉ mới lấy khỏang chừng có trên 30 cái thôi, có ai rủ lòng thương với ......hichichihic

5. fangta_vc

fangta_vc Youtube Master Race

Sao thấy mọi người hình như khoái cái nhiệm vụ đua xe với thằng Hilary thì phải.Tui thấy nhiệm vụ này cũng đâu có gì khó đâu.Chiếc Sentinel nó cho chay cũng được chứ không đến nỗi nào đâu.Chỉ cần đua trung bình khá cũng đủ ăn rồi.Còn muốn ngon thì đem need for speed về đua lấy kinh nghiệm.hêhhhê

6. Suicune13

to fangta_vc :u nghĩ sao mà nói chiếc ngon , dỡ lắm ....hoạ chăng là Sentinel XS thì nghe còn đỡ. nhưng theo tui thì nếu đua nhiệm vụ của thằng Hilary thì nên lấy chiếc Infernus ( chiếc của thằng Lance Vance Dance ấy mà ) hoặc là chiếc Phoenix nó chạy cũng ngon lắm, bo không kém gì Infernus đâu (Infernus thì bền cực kì luôn ) hoặ là you nào mà chạy chưa tốt thì nên chạy chiếc Cheetah (tui không nhớ rõ lắm , đại khái là nó ở chỗ bến tàu của Cotez Colonel đó) : nó chạy tốc độ ổn định mà lại khi tung thìkhông "thăng" cao như mấy xe kia (đỡ hư xe) ...vân vân và vân vân. Chúc bạn thành công hơn ^oo^!!

7. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Oài bạn mới lấy có 30 cái Hidden Package thôi hả <--- vậy bạn còn phải kiếm nhiều đó , khá mất thời gian mà số người kiém đủ 100 cái ko phải nhiều đâu 99 mới nhiều thôi ^^ .
    Bạn muốn biết rõ vị trí của từng cái bạn lên mạng DOwn cái map về nó chỉ rõ từng vị chí một đó ^^ .
    Mà hình như hướng dẫ GTA của box mình cũng có nói thì phải .

8. handsome_boy

handsome_boy Mr & Ms Pac-Man

Lâu lắm chưa chui vào bõ này mà thấy vẫn nhộn nhịp quá nhỉ? Các bác ai có link tải cracknocd của GTA: Vice City thì cho tui với! Tui chơi xong trò này lâu rồi, bây giờ chán quá nên chép vào chơi lại. Tui lên mạng tìm cracknocd nhưng cái bài viết hồi trước của ông Captain Jack đâu rùi ý! Bác nào rủ lòng thương chỉ hộ link tải ceacknocd xuống nhá!

9. Suicune13

_to amidas : thực ra thì tui có chơi trò này lâu rồi và cũng kiếm được kha khá chứ không chỉ nhiêu đó đâu nhưng vì hồi đó my PC còn xì ke lắm nên phải chơi ngoài tiệm nên giờ chơi lạ mới hỏi chỗ để Donwload .nếu huynh Amidas rủ lòng thì chỉ giúp^_^!!!. Có ai chỉ giùm box có bài hướng dẫn làm nhiệm vụ đặt bom của A thì xin cám ơn.

10. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Ái dà hình như cái dụ này này mod Jacky chun nói gòi mà ,nếu bác cần kiếm dòng dòng wanh mấy cái topic có owner là Jacky Chun đoá rùi vô ông có cho cái link đoá ,còn nếu mà bác lười thì vô www.gameburnworld.com ==>chọn mục game fixes rùi tự kiếm ,Còn về mod Gta thì vô trong topic Mod cho gta vice city đoá ,nằm ngay ở phía trên của box đóa

11. Mankichi Togawa

Mankichi Togawa Mr & Ms Pac-Man

__Thế có ai biết mấy bài rock trong gta ko có thể post lên cho mình biết ko , mình muốn down về mà ko biết tên bài , biết mỗi 1 bài là come on feel the noise của quite rios :)

12. tangkien

tangkien Youtube Master Race

thế hả ở dưới UKraina svvn bị đánh à thông tin ở đâu vậy.

13. Mankichi Togawa

Vụ svvn bị đánh lâu roài , năm ngoái có bài post tường thuật , ko chỉ có svvn bị đánh mà cả sv các nước khác nữa

14. GCN[vn]

GCN[vn] Mario & Luigi

SAo cái trò hay như thế này mà ko ai đến chơi nhỉ
    mà ko bàn đến chính trị nha :))

15. Amidas

Ủa kinh nhể <--- bác cũng chơi GTA cơ à <--- kinh thiệt công nhận bác nào mà chơi GTA post bài trong GVn khác hẳn ^^ .

16. Mankichi Togawa

___Vào box này mà ko ai chơi thì vào làm j` , tôi cũng là người ít chơi action , nhưng cũng phá đảo roài , nói chung chơi trò này thư giãn là chính thôi :D

17. GUITARFRET89VN

GUITARFRET89VN Youtube Master Race

CÓ AI BIẾT MÃ '' MONEY '' TRÒ VICE CITY KHÔNG VẬY !

18. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

trò này không có mã " MONEY " như bác đã hỏi. Nhưng bác hãy dùng GAME HACK hay ART MONEY cũng được nhưng như vậy thì không hay cho lắm.

19. Amidas

Thực ra tiền trong GTa cũng không phải là khó kiếm <--- với cả tiền trong Vice city cũng chỉ dùng được trong 1 thời điểm thôi còn sau khi ......... thì chỉ có vứt đi chứ chả làm gì cả ^^ .

20. stonecold87

stonecold87 T.E.T.Я.I.S

sao lại vứt là thế nào phải để dành còn mua các nhiệm vụ khác nữa chứ hay thỉnh thoảng lôi em nào đó vào bụi rậm :D :D có phải là mất thêm tiền ko tốt hơn là có càng nhiều tiền càng tốt