[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. khanh_trang

khanh_trang Donkey Kong

Tui muốn hỏi về cái nhiệm vụ ở sân bay một tí nhe , tui cũng chẳng nhớ tên nhiệm vụ đó lắm , mà nhiệm vụ đó nó cho một khẩu súng ngắm để làm gì cái con mụ ở trên tâng ý , tui bắn chết nó thì thua luôn rùi .

2. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Trước tiên là bạn sẽ được nhận 1 khẩu súng ngắm , sau đó bạn hãy theo dõi 1 người đàn bà đi từ trên tầng xuống ( nhớ không được bắn bà ta ) . Bạn sẽ thấy bà ta gặp và nói chuyện với 1 người đàn ông . Chờ cho họ nói chuyện xong thì nhiệm vụ của bạn là phải thủ tiêu người đàn ông đó . Trong thời gian này trên màn hình sẽ có 1 thanh màu xanh xuất hiện , nghĩa là bạn có thể đến gần họ để dễ hành động hơn , nhưng chú ý là không được để cái thanh đó đầy . Giết xong ông ta thì bạn phải lấy 1 cái túi từ người ông ta rơi ra , sau đó thì mang cái túi đó tới nhà bán vũ khí ở gần downtown .

3. killerbaby

killerbaby Youtube Master Race

I1 503 hao nam giang vo(thành phố hà nội)
    cả nhà đang noi đến đoạn noà của game grand thèt auto vice city rồi tôi vô với

4. MaDan

MaDan Youtube Master Race

nếu bạn muốn cất xe thì phải mua nhà nào có gara ý

5. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi tý về vấn đề music trong GTA III vice city làm thế nào để cho ca nhạc vào trò chơi được vậy ? mình copy những bài hát vào mục mp3 nhưng không nghe được ? ai biết chỉ cho mình với cảm ơn nhiều !

6. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi tý về dùng mod trong GTA III vice city với làm như thế nào vậy hả anh em fan GTA III ? có thể hướng dẫn cho mình 1 tý không về cách làm đó !

7. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

mod trong Vice City là cái gì dzậy, sao tui ko biết nhỉ, à mà tui chơi GTA Vice City chứ có chơi GTA III đâu mà biết :))

8. Brocker T

Brocker T Mr & Ms Pac-Man

Các bác cho em hái 2 nhiệm vụ với
    + Cái nhiệm vụ dïng máy bay đồ chơi để đặt bom toà nhà bên kia đường tui chẳng bít điều khiển máy bay như thế nào, kô tiến lên đưọc, mà chỉ sang trái, sang phải và đi lùi thôi
    + Cái nhiệm vụ lấy chiếc xuồng sao trong bản hướng dẫn bảo có khẩu súng ngắm mà tui tìm lòi mắt cũng kô thây

9. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

muốn cho nó tiến lên thì bấm phím số 9 bên cụm phím số ,nó sẽ chúi xuống và đi tới ,nhấn rồi buông ra rồi lại nhấn ,cứ thế là nó sẽ tiến lên thôi,còn số 6 là cho nó bay lùi lại,còn NV lấy xuồng có phải là "the fastest boat" k0 ?cái súng nhắm đó nằm trong cái mê cung kế bên nhà Diaz ,chạy vòng vòng tìm là có thôi ,mà gần chỗ lấy xuồng ,từ cửa rào đi qua trái bản đồ có cây súng phun lửa đó ,lụm nó mà xài ,còn 1 cây bazooka ở cái hồ bơi gần đó nữa ,đâu nhất thiết cần súng nhắm

10. misteryo

misteryo T.E.T.Я.I.S

123/456 Game St, GameVN Dis, Fantasy World.
    Các bác giúp em với...em mua được cái xưởng phim rồi. Chơi cái nhiệm vụ thứ hai ấy. Lái thuỷ phi cơ...em bó tay rồi. Thiệt tình không biết làm thế nào cho nó bay lên được nữa...cứ chạy vòng vòng để lấy ca-nô đi sướng hơn.
    Mà làm thế nào để có nhiều tiền nhỉ. Nhiệm vụ cao lắm chỉ kiếm được khoảng 10.000$ là hết cỡ rồi. Làm thế nào mà mỗi ngày đều có 10.000 xài nhỉ. Bác nào biết thì giúp em với.

11. Brocker T

Các bác cho em hỏi nhiệm vụ Vice point làm như thế nào nhỉ?

12. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

to misteryo: bạn đã mua nhà Sunshine Auto chưa,nếu rồi thì bạn cứ hoàn thành cái list xe mà nó yêu cầu,sau đó lấy chiếc H.R mà đua xe,bỏ vốn 10.000 mà lấy 40.000,quá hời rồi
    to Brocker T:bạn có thể tả sơ qua nv này phải đi tới đâu để làm nv thì mình mới giúp được,chứ mình phá băng trò này lâu rồi,mình nhớ ko rõ từng nv

13. Brocker T

Cái nhiệm vụ Vice Point
    +Đầu tiên là tui phải đến quán bar Mailu gì đấy (kô nhớ tên) nhưng là chỗ mình hay vào ý
    +Sau đó nó bảo mình lên chiếc tàu lớn ở KV mà thực hiện nhiệm vụ Fastest Boat ý để lấy 1 thứ nhưng mà bọn cảnh sát ở đó bắn kinh quá ô bít làm thế nào

14. doumyouji

òi ơi,cái nhiệm vụ gì mà lung ta lung tung vậy hả Brocker_T,để mình phân tích bài của bạn nha:
    --có mấy cái quán bar mà u cũng không nhớ nổi tên,thiệt là...
    --nhiệm vụ mà nó bảo mình đi lên con tàu lớn là nhiệm vụ thứ nhất ở xưởng in Print Work,làm gì có ở quán bar ??
    --cái nhiệm vụ faster boat là ở ngôi nhà masion,đó lại là 1 nhiệm vụ khác nữa cơ
    ========>>>>bó tay,làm gì mà có nhiệm vụ nào quái đản đến thế===>>>tui có muốn chỉ u cũng không được (có hỉu gì đâu mà chỉ hả trời)====>>>lần sau bạn phải ghi rõ ràng ra chứ

15. Brocker T

đúng là cái nhiệm vụ ở Print Work đó. Lên cái tàu để khử cái thằng đó xong thì bị lên 2 sao cảnh sát vây kín tàu lun khó quá. Mà ở cái bàn dùng máy bay trực thăng đồ chơi đặt bom toà nhà có cách nào qua dễ dang kô vậy

16. stonecold87

stonecold87 T.E.T.Я.I.S

cài bài trực thăng đặt bom đấy thì chỉ có cách là chơi nhiều
    cho quen nút rồi hẵng chơi
    tầm mấy chục lần là qua thôi hahha
    :)

17. doumyouji

đây,mình sẽ chỉ cụ thể cho bạn:
    --nv ở print work thì đầu tiên đến chỗ con tàu,đi lên trên mà giết thằng đó,sau khi giết thì bị 2 sao **,chả hề gì,kiếm cái xe chạy về xưởng in là xong nv,quá đơn giản..
    --nv đặt bom thì nên bỏ ra 1 lần để đi dò các chỗ đặt bom,đường đi cho thông thạo rồi lần sau bạn đi thì sẽ dễ hơn,và quan trọng là bạn fải điều khiển nó tốt
    --good luck >:-D<

18. Vip29388

Vip29388 Youtube Master Race

Có ai tìm được 100 Hidden Pack ko?
    Nếu có thì chỉ chỗ cho tui với. Tui mới tìm được có 86 cái thôi, còn mấy cái nữa mà tìm hoài ko ra...

19. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

muốn cho cái máy bay đó bay lên thì chạy 1 đoạn rồi ấn số 6 bên cụm phím số ,nó sẽ ngóc đầu lên =>bay,còn muốn có $ thì k0 có cách nào khác là phải làm các NV trong các căn nhà mình mua ,làm xong là có $ ngay ,chỉ việc xách xe chạy đi gom ,mỗi ngày có thể tới 50000$ ấy chứ ,mà NV mắc nhất tới 50000$ lận ,như là the bank job ,hoặc là cái NV luộc thằng Diaz đó .mà cái NV xưởng phim đó k0 nhất thiết phải làm ,k0 làm vẫn có NV cuối như thường

20. doumyouji

à há,lâu lắm rồi mới thấy bác ThangCT xuất hiện,bác đi đâu sao mà vắng mặt lâu quá vậy,làm golden_ghost tui chờ ông để mà 2 người đố nhau đó,bây giờ ông quay về rồi thì tốt quá
    to Vip: tui đâu có cần fải lấy đến 100 cái mà vẫn có đó,bác thử qua mấy topic khác xem đi