[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

hè hè nhiệm vụ đó bác vào ngồi xem con nhoc kia nhảy đến khi hết 600$ là ra ngoài sẽ có tiền ở cửa, còn nếu muốn xem nữa thì vào trong tiếp nó thay con khac sẽy hơn nhiều, lại còn thêm một nhoc nữa ở phòng cuối cùng nữa chứ, xem đã lắm. Good luck.
    ^_^

2. ultraman

ultraman Mr & Ms Pac-Man

ý bác jackychun luyện mắt là sao????
    Nhưng tui vào trong đó coi đâu mất tiền mà bác bảo hết 600$
    Vậy bác nào qua nhiệm vụ lái thuỷ phi cơ rải truyền đơn chưa. ???có kinh nghiệm gì chỉ giáo đàn em. Ko biết sao mình dị ứng với máy bay thế ko biết. Cứ thỉnh thoảng đang bay máy bay nó lại liệng xuống một phát các bác à, nếu rớt đất thì có cách bay lên nữa ko ?????nên bắt đầu từ điểm nào để đỡ tốn xăng nhất ????????

3. brunyng

brunyng Youtube Master Race

thì bay lạng lạng qua , đi hoài thì thuộc đường chứ sao , chơi VC đến hít nhiệm vụ roài hay bản games mình lỗi không thấy nhiệm vụ nào nữa cũng không thấy chuyện gì xẩy ra cả

4. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Nếu hết nhiệm vụ rùi thì cứ tìm hết Hidden Packet đi,hoặc làm rampage đi,còn xong hết rùi thì đi wậy fá cho vui,nhiệm vụ cuối là "Save your friend close",fải tiêu diệt thằng Lance ,sau đó còn làm thêm 2 nhiệm vụ ở chỗ có hình chữ P nữa là xong,cái nhà này ở gần chỗ taxi màu vàng đó.
    Tên là Ditis...gì gì đó

5. antiteacher87

Mà sao tui làm hết Rampage và tìm Hidden Packet hết cả rùi,nhưng sao kô được 200 máu và 200 áo giáp,có ăn máu kiểu gì cũng chỉ như thế thui,bá nào chỉ giúp tui cái.
    P/S:Có vài nhiệm vụ chưa làm xong,đang chơi lại mà

6. jackychun

jackychun Mega Man

Chưa xong mà lại đòi 200 HP.. Bạn phải đạt 100%, nghĩa là tất cả đều hoàn thành mới được như vậy, còn không thì chỉ tối đa 150 máu và giáp thôi... B-)

7. zerobuon

zerobuon Youtube Master Race

cho em hoi nha may cai nay la Vice city moi phai khong chung nao co vau !

8. zerobuon

zerobuon Youtube Master Race

May anh chi oi cho em cau bai mot ti nha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

9. Knight of Round

Knight of Round Youtube Master Race

chẳng có gì khó cả,tui chẳng cần tìm quần áo gì hết,tui dùng phóng lựu cho mấy cái xe hộ tống héo luôn,cái xe tăng chỉ có hai thằng lái,xử chúng luôn rồi xin cái xe,thế thôi

10. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

em còn 1 cái Hp nữa nhưng không thấy nó đau cả. em hoàn thành hết tất cả các nhiệm vụ chính và phụ rùi, rampages , uniquejumps thì làm được 30 phát, còn 1 cái hp đã không tìm thấy. em đã lục tung cả thành phố lên rồi nhưng không thấy gì hic hic
    mong chờ mỗi cái ngày nhìn thấy mình đã phá đảo mà mãi không tới

11. RikkuXXX

RikkuXXX Youtube Master Race

Tui xin bày cách mời cave cho các bác hé!Bác di otô cửa kín ko mui trần đâu nhé.Thấy con cave mà chỉ mác vay va ao lot thì quay ngang xe trước nó 1 đoạn.Rồi chờ nó tới nói chuyện.Bao giờ nó vào xe thì chở vào bụi cây,nó sẽ bơm máu 125 thích chưa.Làm thử nhé,kiên nhẫn sẽ thành công.Bơm máu xong ra giết nó lấy lại tiền,dư mấy đồng mua đồ.He He He He!!!!!!!!

12. antiteacher87

Dzậy hả,tui tưởng fải cho người ta 200hp để đi giết trùm chớ,chứ sau này được 200hp cũng để làm mắn.Làm tui đi giết người như giết kiến .Chán thật,có cách nào mà khi bay được điểm Unique kô,tui chả hỉu cái này là sao cả ????

13. banbanhbo

banbanhbo Youtube Master Race

Cái nhà Hymancondo mua ở khu vực nào zdậy làm õn chỉ dum , cám ơn

14. Never_die2311

Never_die2311 The Warrior of Light

Các bác cho em hỏi các nhà co thể mua đc trong VC cái

15. ultraman

ultraman Mr & Ms Pac-Man

vậy ăn mấy cái hình xanh xanh để làm gì vậy các bác.tui mới xơi có 6/100 à
    sau khi phi xe máy và rọi đèn lên toà nhà(mất một lúc mới hình dung ra đó là cái hình gì) kết thúc nhiệm vụ hãng phim ultraman rơi vào cảnh thất nghiệp .Chỉ còn mỗi nhiệm vụ sưu tập xe thì phải nhưng cái đó tui đâu biết xe nào với xe nào đâu ???
    Mong các bác chỉ giúp cách xem làm thế nào xuất hiện nhiệm vụ cuối

16. jackychun

jackychun Mega Man

Mấy cái xanh xanh đó là Hidden package, cứ ăn 10 cái là nó thưởng cho 1 vũ khí mới. Để làm NV cuối thì bạn phải hoàn thành NV ở xưởng in, sau đó làm thêm 1 NV phụ ở đó nữa là đến màn cuối.

Những nhà có thể mua được trong VC thì có hình biểu tượng cái ngôi nhà ở đằng trước. Muốn biết cụ thể vị trí của chúng thì các bạn vào mục hướng dẫn đầy đủ để xem.

Để được Unique thì cách duy nhất là tìm đúng vị trí unique và bay thôi. Muốn biết chỗ thì vào mục bản đồ GTA, tìm phần Unique của VC có hết đó... B-)

17. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

bác jackychun ơi sao tui download imged về để add xe theo mục readme nhưng khi vào open file gta3.img thì nó lại báo "cannot open file ............. (đường dẫn vào file gta3.img)"
    Mong bác cho biết lỗi!

18. ultraman

ultraman Mr & Ms Pac-Man

sao ỏ đây lại có GTA 3 nhỉ ????
    Mà vụ coi đứa con gái nhảy hết 600$ tui làm ko nổi mãi nó mới hêt tầm 100 thôi
    Nhiệm vụ ở xưởng in tui cũng đã hoàn thành và được 8000$ mỗi ngày nhưng đâu có làm được NV cuối đâu??

19. banbanhbo

banbanhbo Youtube Master Race

Cái chữ N màu đen trong radar la gì vậy ? Có ai biết thì làm ơn chỉ dùm đệ đi

20. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

Đó là chỉ hướng BẮC để cho chúng ta nhận biết được phương hướng