[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

2. Jocelyn

Jocelyn Youtube Master Race

Giết thằng Lanch là xong hả các bác ? giờ em chả biết làm gì tiếp cả. À mà có GTA mới chưa vậy ?

3. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x

tui hông có ý câu MP nhưng sài cách này để khỏi bị trừ MP. nếu bài trích dẫn quá dài thì tui sẽ chấp nhận -MP vậy. ai đời lại chơi kiểu này.

4. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

Tất nhiên vụ này tui biết và cũng không ngu đến nỗi không biết. Chỉ có điều sách này là hạ sách . Chỉ khi nào cần kíp hẳn sài. Chứ sài thường xuyên thì chỉ có mà đi đầu.

5. Zekareisoujin

Zekareisoujin C O N T R A

Hee, đi hết 2 nhiệm vụ Bomshine Saigon với G-Spotlight là hết hả? Tui chả thấy game kết thúc hay thế nào cả. Khi không còn nhiệm vụ thì làm thế nào? (Tất cả nhà nhiệm vụ đã mua và làm hết). Điều kiện để game kết thúc là gì???

6. Zekareisoujin

Cho hỏi thêm câu này nha, cái sân vận động ở Downtown để làm gì? (Đua xe dirt ấy mà) Em chả vào được nó há, ko hiểu)

7. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x

nó mở cửa từ lúc 20h00 tới lúc nào u ra nhưng thường thì 24h là đóng cửa. nếu muốn vào thì cứ đồng hồ trong game chỉ 20h ra đó là được vào
    hiểu chứ

8. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

Làm nhiệm vụ giết thằng Sonny và Lance là cuối rồi!!!! không còn nhiệm vụ nữa!!!!!! Nhưng game không kết thúc đâu!!!!! Lúc này thì bạn tuỳ ý làm gì cũng được!!!!!:)):))

2 ông Hắc Đại Bàng và Sakura cứ đâm thọc nhau mãi!!!!:)):))

9. yugioh!

yugioh! L0v3

ừa 2 bên cứ cãi nhau hoài thui đi chỉ tui cái này cái cả các bác ở trong đây nữa chỉ em cái
    làm sao để làm cái nhiệm vụ mà thằng diaz nó nhờ đi các bác cái nhiệm vụ mà sau cái nhiệm vụ Guardian Angels ấy lúc mà mình lấy lại dùm cái cặp sách tiền rùi nó nhờ mình mình tới chỗ chữ D rùi nó nhờ mình đi ra cái nhà lúc đó em cảh hiể ulàm gì nữa bắt nó không được mà giết nó thì nhiệm vụ bị sai chả biết là sao chỉ em cái
    rùi cả cái nhiệm vụ lái máy bay phá cái nhà đang xây nữa lái khó quá có ai chỉ em lun cái nhiệm vụ này không chơi mẹo đấy

10. tommyvicecity

Cái này thì chỉ việc đuổi theo nó thôi. nhớ né đạn nó bắn hoặc bắn vào lốp xe nó cho dễ theo hơn!!!!! Sau đó là nhiệm vụ dùng trực thăng đột kích!!! (hay lắm đó!!!!!). Còn cái lái máy bay đặt bom thì chỉ có nước đi nhiều lần để thuộc đừng mà thôi!!!!! Cố lên!!!!!!!

Chú Yugi tuần này có lên Bình Giã không???? kết quả ra sao???? ai vô địch vậy???? mới qua box WE xong, chả thấy gì cả!!!!!!:((:((. Ông Tokuei gì đó đá ghê không??????

11. yugioh!

yugioh! L0v3

cám ơn anh nhưng mình đuổi theo nó đến khi nào vậy anh anh chỉ rõ cho em cái đuổi theo rùi làm gì nữa OK
    còn vụ Bình Giã thì em đã xin kiế utừ đầu rù ituần này mới lên chứ tuần rùi mới bận nên không đi được OK

12. virgin_killer

virgin_killer C O N T R A

chơi Vice City làm thế nào để lấy trực thăng thế
    làm sao làm nhiệm vụ cho N vậy
    có biết nếu không muốn làm nhiệm vụ cho D và chuyển sang làm nhiệm vụ khác được ko

13. Zekareisoujin

Hả???? Phải giết Sonny với Lance à??? Tui chỉ làm xong nhiệm vụ Bomshine (Chở thằng Phil đến bẹnh viện) và G-Spotlight (bật đèn trên nóc nhà) là nó không có nhiệm vụ nào trên rađa nữa. Vậy làm sao chơi tiếp khi không có nhiệm vụ? Bác nào chỉ cho em tất cả các nhà mà mình có thể mua mà có nhiệm vụ không? Em tìm hoài ko thấy. Không ngờ cuối cùng còn giết Lance và Sonny!!!

14. Zekareisoujin

Of course, I understand. Không cần phải cho câu "hiểu chứ" vô đâu.

15. tommyvicecity

Đuổi theo nó thôi chứ tui có bảo chú làm gì nó đâu!!!!!:)):)). (làm là thua đoá!!!!). Đến lúc tới nhà nó thì mission complete thôi!!!!!

Các nhà có nhiệm vụ: Bến tàu, Công ty Taxi, Car show room, Malibu, Sàn nhảy, xưởng phim, công ty kem, xưởng in. Để có được 2 nhiệm vụ cuối thì bạn phải có ít nhất 5 nhà kiếm ra tiền và có cái xưởng in!!!! (Tốt nhất cứ làm nhiệm vụ hết tất cả các nhà trên sao cho phía trước cửa nhà có cái kí hiệu hình $ và cái đó sinh ra tiền!!!!)

Muốn làm nhiệm vụ nào trước cũng được, nhưng phải hoàn thành hết tất cả!!!!! làm nhiệm vụ cho N là sao???? giải thích rõ hơn được hông???? Còn vụ trực thăng thì nó nằm rải rác trên bản đồ (gồm 2 loại Sparrow và Marverich!!!). Tui chỉ cho bác 1 vài chỗ lấy Marverich thôi, chỗ lấy Sparrow khó diễn tả lắm, bác tự tìm hiểu nhá!!!!!. Trên nóc nhà Hyman Condo (đảo 2), trên nóc toà cao ốc gần chân cầu khu downtown (đảo 2), trên nóc 1 toà nhà nằm trên con đường có xe cứu hoả đối diện tiệm bán vũ khí khu downtown (đảo 2, cái này là trực thăng cảnh sát đó, oai chưa!!!!:))), trên nóc toà nhà của Diaz (sau này mình chiếm được, đảo 1Còn cái hunter (Apache) thì nằm trong căn cứ quân đội (gần sân bay, đảo 2).

16. [LoL]

[LoL] Youtube Master Race

cho em hỏi tại sao đang chơi thì nó đột nhiên đứng máy không hiểu gì cả

17. spidermen

spidermen Youtube Master Race

thì có nghĩa là máy bạn nó cà tàn đó hay tại cái đĩa của bạn nó có lỗi ha hông bít có chính xác hông nhưng chỉ trong hai trường hợp dó thui bạn nên coi lại à mà máy nhà bác cấu hình bao nhiêu zậy

18. iloveyouRon5757

iloveyouRon5757 Youtube Master Race

Nè mấy bác chỉ cho tui cái địa chỉ download cái Gta đi

19. yugioh!

yugioh! L0v3

ủa sao em chỉ còn nhiệm vụ chữ A thui mấy khác không làm được mà các bác có mẹo nào để giết cái tằnhg gì cạhy chiếc xe to to bọc thép đi các bác sau nhiệm vụ điện thoai giste vợ ấy còn mấy nhiệm vụ phụ đau xe gì em chả thấy cho em cái bản đồ mà ghi tên từng nơi lun di nha

20. iloveyouRon5757

iloveyouRon5757 Youtube Master Race

Có ai chỉ cho tui download Gta đi??????????????