[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. kiet88

kiet88 Youtube Master Race

chà , coi bộ mấy bác rành vice city wá ta , vậy nếu có ai biết toàn bộ 100 cái pakage ở đâu thì chỉ cho tui với nha , tui tìm hoài chỉ được có 40 mấy cái hà , có ai biết chỉ dùm tui nha , cảm ơn trước .

2. kiet88

kiet88 Youtube Master Race

à . còn cái này nửa , nếu mấy bác biết cái mã tiền thì chỉ cho tui luon nha , tui chỉ biết những mã thường như súng với xe thôi , còn gta 3 thì tui biết hết rồi , nếu co thì chỉ cho tui với nha .

3. BabyBBY

BabyBBY Youtube Master Race

Làm sao để chơi GTA hông cần đĩa vậy !

Em copy file crack wa rồi nhưng nó vẫn báo là phải chơi = đĩa !

4. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

Mã tiền thì không có. Chỉ có mẹo để lên tiền nhanh thôi. Dùng Artmoney hoặc chơi các nhiệm vụ trong game là có tiền. Vụ 100 cái HP kia thì bác vào trong topic chú ý ngay trong box này có tên là bản đồ của box GTA ... trong đó có link vào các bài viết đầy đủ nhất trong box GTA hiện nay.
    Have fun!!!!

Chơi GTA không cần đĩa thì sài crack no CD. Trong box này ALY đã upload lên rồi. Tìm lại đi. Thế nào cũng có.

5. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

Cần gì mã tiền !
    Hồi mới chơi tôi cũng tưởng "Tiền" là cần.
    Sau mới thấy, chả cần thiết lắm.

Vì sao ư :

1/ Trong khi chơi, bạn thực hiện nhiệm vụ cũng đủ cho bạn tiền mua các nhà SAVE thực sự cần thiết ( ý tôi nói cần thiết nghĩa là nó thuận tiện cho việc SAVE game của bạn, rải rác mỗi nơi 1 cái để tiện đi lại - đỡ phải đi xa sau mỗi khi Load. Ngoài ra, cần có Gara để có thể để xe tăng hay các xe ăn cắp để khi cần có ngay )

2/ Khi bạn mua các nhà làm ra tiền như : Xưởng in, Nhà thuyền, Xưởng Kem, Makibu Club, Pole Club....... tất cả các nhà này đều làm ra tiền mỗi ngày.
    Bạn cần bố trí sao cho mua nhà nào hợp lý để đẻ ra tiền nhanh nhất trong khi bạn đi làm nhiệm vụ khác.
    Có 1 gợi ý nho nhỏ : Nên mua Gara SUNSHINE truớc, tại đây, đi 1 đoạn ra Hooker Hotel, bạn sẽ nhặt được súng chống tăng. That's really good !

Sau đó vào chọn đường đua : ra , lấy xe chạy đến, đừng vào vòng đua.
    Đi bộ, lấy súng chống tăng nhằm vào 3 cái xe đua, bắn khéo khéo sao cho nổ cả 3 và....... 40.000$ là phần cho bạn sau khi đi.......dạo mát quanh ViceCity.

Đó là không xài cheat. Còn nếu cheat thì đơn giản hơn nhiều ( nhưng tôi cóc khoái ) Gõ : PANZER lấy xe tăng. Bật nhiệm vụ lên, chạy ra khỏi xe gõ : BIGBANG ( nhớ chạy xa xa tý )
    Lại Gõ : PANZER lấy xe tăng. Chạy ra khỏi xe gõ : BIGBANG ( nhớ chạy xa xa tý )
    .............
    .............
    Làm thế đến khi nào .................mỏi tay hay chán thì thôi.
    Đầy tiền.

Nhưng chả cần, vì bài cuối, MAFIA sẽ lấy tiền của bạn, hế tiền là thua-bạn cần bảo vệ. Chỉ cần 200.000$ là bạn có thể vừa chơi bài cuối vừa................gọi ĐT cua gái được.
    Dễ lắm, ( coi bài gửi trước của tôi thì rõ )

Thôi, bấy nhiêu chắc đủ xài, cần liên lạc tui tiếp.

Goodluck !

6. Asakura Love You

7. rinoaheartilly

rinoaheartilly Legend of Zelda

cho tui hỏi cái lèm seo để lên được mức phạm tội 6 sao vịa, tôi dùng cheat, đập phá cỡ nèo thì cũng chỉ được 4 seo thôi là seo

8. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

zậy có ai ở đây bít cách cho xe tăng bay lên tít trên trời không zựa biết rồi thì thôi nhá ai chưa bít tôi chỉ cho

9. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

To RINOAHEARTILY : cho tui hỏi cái lèm seo để lên được mức phạm tội 6 sao vịa, tôi dùng cheat, đập phá cỡ nèo thì cũng chỉ được 4 seo thôi là seo :o :o <========== Chắc vì bạn mới chơi mà đã đòi đạp phá lên 6 sao hả? Phải đi qua 1 số bài nhất định - lúc đó mới có thể lên được 6 sao. Chính tôi cũng chả nhớ rõ bài nào - thông cảm ! hì hì hì ! :;) :;)
    Mà bạn muốn lên 6 sao để làm gì ???
    Nếu muốn lên 6 sao để có xe tăng ra thì phải chờ cướp được nhà V ( nhà của DIAZ hiện nay đã ) sau đó cướp xe tăng cho vào Gara -save-load lại = hết sao và có xe tăng. :p

To ILSAT : xe tăng bay lên trời là bạn dùng cheat : COMEFLYWITHME, sau đó quay đầu xe tăng lại vừa đi vừa bắn chứ gì đâu mà. #>:) :devil:
    Các cái đó đây đủ cả rồi, có gì mới thì đưa len nhé !

10. rinoaheartilly

đâu, tui muốn lên sao để xem bọn cảnh sát truy đuổi mình cỡ nèo thoai

11. Asakura Love You

Làm qua nhiệm vụ cướp nhà chữ D thì sẽ được 6 sao. Nếu chỉ làm để qua đảo 2 thì được 5 sao. Nếu chưa qua được đảo 2 thì tối đa là 4 sao.
    Have fun
    Mong là không -MP
    Mong là không -MPMong là không -MPMong là không -MPMong là không -MP

12. rinoaheartilly

hehe, em ko phải chơi để qua bài, em chơi là để lấy con panzer đi dạo phố oánh bọn cảnh sát thoai :)):))

13. Asakura Love You

Troài. thì phải làm qua nhiệm vụ tui nói thì mới có 6 sao chứ. Nếu chưa qua thì chưa có nhiệm vụ đó đâu. Nếu không thì bác sài mã đi. Cheat là PANZER đó. thích 1000 con tank thì hóa 1000 lần là được.

14. dragon_black1080

dragon_black1080 Youtube Master Race

Troài. thì phải làm qua nhiệm vụ tui nói thì mới có 6 sao chứ. Nếu chưa qua thì chưa có nhiệm vụ đó đâu. Nếu không thì bác sài mã đi. Cheat là PANZER đó. thích 1000 con tank thì hóa 1000 lần là được.

15. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Hoá ra một ngàn con tank thì chắc là đứng máy luôn đó ku ,trước đây tui có thừ oài chỉ đến 20 cái là đã dật màn hình oài kekeke

16. Asakura Love You

ha ha. Thì nói thế chứ ngồi hóa được 1000 con thì có lẽ là chơi GTA VC hết nhiệm vụ ở đảo 1 roài.
    Thôi không bàn tiếp vấn đề này nữa kẻo lại thành SPAMER.

17. metal_29091989

metal_29091989 Mr & Ms Pac-Man

vậy còn màn đi quậy trong siêu thị thì chơi làm sao ? tui lấy xe tông người hoài mà hổng hết

18. Asakura Love You

Quậy trong siêu thị á. Bác sài lựu đạn ném vỡ hết các cửa kính trong đó. Mấy điểm màu hồng trên bản đồ đấy. Làm nhanh thôi. Nói chung là chỉ cần lái máy bay tới, hạ cánh và xông vào tương tầm hơn chục quả lựu là tan tành cái Super Market đó thôi. :D

19. VanThang

VanThang Youtube Master Race

Ê..Ê cho tui hỏi chút .có bác nào thử thay đổi những chiếc xe hoặc nhân vật trong game chưa nhỉ ? .Trò này cũng hay không kém .có những chiếc xe nhìn bốc lửa luôn ,chạy thì wa...... hết chỗ chê .để hôm sau tui pót hình lên cho xem .nếu có ai chưa có kinh nghiệm thì cứ thắc mắc.

20. VanThang

VanThang Youtube Master Race

Còn những ai có rồi thì mang ra cho anh em xài.
    Hu...hu....hu tại sao tui kho được chút MP nào Dzậy.......................