[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. ganha

ganha Youtube Master Race

Có bác nào biết thực hiện nhiệm vụ Bomshine Saigon ko.?Cái nhiệm vụ P bi nổ bom ý.Có bác nào biết thì giúp tôi với.Cám ơn.Nhắn vào nick của tôi là THANGBE2404.
    Cám ơn các bác trước..!

2. ganha

ganha Youtube Master Race

Có bác nào biết thực hiện nhiệm vụ Bomshine Saigon ko.?Cái nhiệm vụ P bi nổ bom ý.Có bác nào biết thì giúp tôi với.Cám ơn.Nhắn vào nick của tôi là THANGBE2404.
    Cám ơn các bác trước..!

3. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Thì cứ làm theo hướng dẫn của nó ý. Sao còn phải hỏi nữa. Thêm tý nữa cho đỡ trừ MP hehe.

4. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Bác Ni nên chuyển sang chơi PC đi. Chơi trên Pc hay hơn nhiều.hehehe

5. Larrikin

Larrikin Mr & Ms Pac-Man

Công nhận ông Tuan này lắm trò thật đấy tôi thích con nissan mà bác post lên lắm bác mau mau tìm cách cho vào trò đi đừng để anh em chờ lâu sốt ruột.
    To Ganha : Ông ơi đừng post bài kiểu thế nếu không sẽ bị cảnh cáo đó, hồi tôi mới vào cũng chẳng may ấn hai lần thế là nó hiện lên hai bài. Sao hồi đó mod ở đó làm cang quá => Cảnh cáo 1 hic..hic..

6. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Nếu nhanh nhất thì tối mai tôi sẽ có bản hướng dẫn cho các mod các loại xe trong vice city và các đảo mới trong vice city. Hay lắm, mà tôi không hiểu tại sao tôi ko thể nào gửi các file đính kèm nhé. Chả hiểu tại sao nữa. Bác nào biết giúp tôi nhé.thanks

7. Larrikin

Larrikin Mr & Ms Pac-Man

Hay đấy, ông cũng cố gắng phết nhỉ. Cho email đi anh em cùng bàn chuyện cho tiện.
    To ALY: Ông ơi tôi chơi nhiệm vụ ăn cắp xe ở cái nhà mặt trời đó. Tôi đã tìm được thêm 3 cái xe rồi đang tìm cái xe thứ 4 thì bị mắc cái xe tên là candy tìm mãi không thấy ông có thể tìm post ảnh lên giùm tôi được không.
    To Tuan: Ông có thể post ảnh lên dùm tôi con xe Candy không? Bí wá... Tìm mãi mà không thể nào tìm ra được.

8. DARK_MINISTRY*

DARK_MINISTRY* Child of Bodom

hic............lên google đánh vice city candy vô là được chớ gì............nó ra cả đống hình..................;;).................mừ cái mod là cái gì dzậy.........??.......xài làm sao........????...........

9. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

hehehe. Cái mod là mới cái nghịch ngợm trong game. Có nhiều loại mod, có oto, xe máy,máy bay, nhà và đảo. Cái này hay lắm. Tôi sẽ post cách làm và phiên bản để giúp mod cho các bác sau.
    to larikin: muốn lấy xe candy thì vào sân golf mà tìm. Nhưng báo với bác là có thể mất 1 ngày đấy. Cho nên tôi bảo bác hoá mã này là có xe candy (xe này là xe đi trong sân golf, có một nhiệm vụ bắt mình đi cái này rồi). Mã là:
    betterthanwalking. Đó cứ đứng trước cửa nhà mặt trời mà hoá ra, nó sẽ từ trên trời rơi xuống đó. Lúc đó cứ việc nhét vào thôi.

10. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

đọc lại cái guide trong box lưu trữ đi (bản tổng hợp đầy đủ hơn) có chỉ hình dáng, địa điểm lấy xe đó. cái Candy là cái xe đánh golf, sang sân golf ở gần đảo 1 mà lấy.
    @all: ALY nghịch mấy cái MOD này roài, đựơc phết nhưng thỉnh thoảng lại bị xung đột, lỗi game => cài lại vậy

11. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Ê, không bị lỗi đâu nhé. Chắc là làm sai quy cách nên mới bị lỗi, tôi chạy ngon ơ, chả sao cả, làm nhiệm vụ như thường. hehehe :D

12. phuongthang2486

phuongthang2486 Mr & Ms Pac-Man

Các bác cho em hỏi lại cách cài bản sữa lỗi hình ảnh trong vice city ,lâu quá không có trò gì hay nên mới chơi lại,ai dè nó lại bị lỗi về hình ảnh,à quên cái bản patch đó đâu rồi sao em tìm không thấy,mong các bác giúp giùm,thanks a lot. X(

13. phuongthang2486

phuongthang2486 Mr & Ms Pac-Man

Các bác chỉ tôi cách rack để chơi không cần cd đi,tạo ổ đĩa ảo tốn hdd quá,thank.

14. Larrikin

Larrikin Mr & Ms Pac-Man

Trời ơi, chụi ông này luôn ông cứ tạo ổ ảo mà chơi. Sao lại kêu là tốn. Không sao đâu ông cứ tạo mà chơi đi bởi vì chơi qua cái này đỡ phải dùng đĩa hiểu chưa. Cất cái đĩa đi khi nào hỏng máy còn có cái mà dùng.

15. Hoàng Việt

Hoàng Việt Youtube Master Race

Download skin ở đâu vậy ? Bác nào có skin đẹp thì gửi cho mình với hay chỉ chỗ download cho mình cũng được. Chỉ cho tui cả đường dẫn bắt đầu từ thư mục "GTA vicecity" đến thư mục dành cho các loại traffic. Tui đã có chương trình sửa file nhưng không tìm thấy cái thư mục chưa các file về traffic đâu cả ấy đâu cả.

16. thien_su_game

thien_su_game Youtube Master Race

trui` oi may cai gta em choi la sieu nhat nhung chua choi tren online bao gio:d co ai bit wed thi chi em nha con ai thac mat cho nao thì cu noi em se chi het ok?

17. Hoàng Việt

Tui đã có mấy cái skin của súng mới. Làm thế nào để dùng được chúng? Tui dùng google tìm mãi mà không thấy chỗ download mấy cái skin của người. Bác nào tốt bụng post giúp tôi mấy cái trang web đó nhé. Nhân tiện tui thấy có một trang web hay chỉ nói về GTA. Mọi người vào đây coi thử. Đó là : www.gtagaming.com

18. Larrikin

Larrikin Mr & Ms Pac-Man

Không skin chỉ sửa được quần áo mà thôi không sửa được súng đâu. Ông qua bên chỉnh sửa với bản mod down về mà dùng hay ra phêt đấy..

19. Hoàng Việt

Thế download ở đâu? Có thể cho phép tất cả các phương tiện mang theo cái súng máy trên cái trực thăng mà phải ăn 100 hidden package thông qua chỉnh sửa file handling ( data ) được không? Trước khi mày mò các bá nên qua box hướng dẫn hoàn chỉnh GTA vicecity, tìm trong cái trang mà nói về việc chỉnh sửa xe í. Cái box ấy khoá mất rồi. Tức không thể nào chịu nổi. Giúp tớ nhé

20. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

nói dối mần chi, bị vầy mà. đó là làm theo cách chỉ trên mạng đó.
    Nếu muốn chỉnh súng thì vào trong thư mục data có 1 file (ALY không nhớ tên có thể dùng chức năng open with... để mở ra bằng notepad thì sẽ hiện ra tên các loại súng, chỉ số của nó) chỉnh lại là xong. Nó gần giống file handing.cfg đó.