[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. iceboy84

iceboy84 Youtube Master Race

Cho hỏi 1 tý, tôi đã làm hết các nhiệm vụ rồi nhưng chờ mãi nó ko gọi điện cũng ko hiện ra điểm để làm nhiệm vụ mới. Phải làm sao để nó cho tiếp nhiệm vụ, tôi cũng đã mua nhà và làm thêm mấy nhiệm vụ rồi. Ngoài ra có thể chỉ cho tôi vị trí để mua nhà ko

2. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Bác phải làm hết toàn bộ nhiệm vụ của các nhà như là xưởng phim, nhà bán kem, nhà P... Thì lúc đó sẽ có điện thoại để làm nhiệm vụ cuối thôi. Good luck.

3. Hoàng Việt

Hoàng Việt Youtube Master Race

bác iceboy84 nên qua box hướng dẫn hoàn chỉnh GTA vicecity rồi tìm kiếm các bản đồ, trong đó có 1 cái chỉ những nơi có thể mua được. Còn bác ASAKURA LOVE YOU giúp tôi xem chính xác cái file chỉnh sửa súng là cái nào nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

4. Larrikin

Larrikin Mr & Ms Pac-Man

Chụi ông này rồi hỏi thế thì ai mà trả lời cho nổi đây ta. Ít nhất ông cũng phải hỏi là bác đã làm đến nhiệm vụ nào rồi hoặc là tên của cái save mà bác ghi vào máy chứ. Hỏi thì bố tôi cũng chụi chứ còn hỏi.

5. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

6. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Bác Hoang Việt , up cho tôi mấy file súng lên tôi mượn với. Có gì làm được tôi sẽ giúp bác mod vào trong GTA VC cho. ok?

7. Hoàng Việt

TUI ĐÃ PHÁ ĐẢO GTA VICECITY VÀO NGÀY 14-1 LÚC 2h 43' 54 ( Đồng hồ trên máy tính) HA HA !!! Nhưng bạn nào giúp mình tìm địa điểm chính xác của 2 cái xe Idaho và Rancher ( 2 cái còn lại trong danh sách xe cần lấy ) để giúp tui hoàn thành nốt cái NV ăn cắp xe. Tui còn phải tìm 68 cái hidden package và hơn 1 nửa số ramper còn lại.

8. Hoàng Việt

Mà sao chưa bạn nào gửi cho mình cái skin nhỉ. Chỉ cho mình cái trang web thôi cũng được. MOD trong GTA vicecity nghĩa là gì? Tui mới vào nên không hiểu vài "thuật ngữ" mà các bạn dùng. Cái bản GTA mod v2 (1 chương trình tớ down về từ đây) dùng để làm gì và dùng như thế nào? :-/ :-/

9. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Mod trong GTA VC là bản để thay đổi một số các loại xe trong GTA VC, chỉ về mặt hình thức thôi. Cẩn thận kẻo nhầm với mod của box GTA nhé.
    Còn vụ tìm xe thì, xe rancher là cái xe loại bốn chỗ to ý. idaho là xe nhìn giống xe esperanto, hay chạy ở bên đảo thứ 2 ý. good luck.

10. phuongthang2486

phuongthang2486 Mr & Ms Pac-Man

Các bác có thể cho tui mấy cái skin của vice city được không,chơi có một kiểu hoài chán quá,thanks.

11. Asakura Love You

có bản chỉ dẫn và MAP của HP, RAM, JUMP trong vice đó. vào cái topic bản đồ mà coi.
    chiếc Idaho và Rancher chạy đầy ngoài đường, thiếu dek gì

12. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Này các cậu.....có mã nào trong Vice City để gọi lên chiếc xe cứu hoả không?nếu có thì cho tôi cái mã đó nhé

13. Asakura Love You

hơ hơ dạo này thấy ku SONOMI hỏi lung tung qué. có phải xì pam không zậy. mã gọi xe cứu hoả thì không có nhưng có thể lấy được xe này ở bên đảo 2, khu downtown (chỗ đồn cảnh sát có chiếc máy bay nhìn sang

14. Hoàng Việt

Gửi bác Tuấn2986 : Tui đã giới thiệu cho mấy bác trang web www.gtagaming.com rồi mà. Tất cả skin của súng mới đều ở đó. Bác lên đó mà down, Cái moderm giởm nhà tui không kham nổi.

15. Hoàng Việt

Bác ALY nói thế mà coi được à! X( Chính tui đã vào đó xem danh sách xe cần lấy. 2 cái Rancher và Idaho tôi tìm khắp thành phố không thấy mới hỏi chớ. Gặp cái xe nào lạ là tui ăn cướp ngay mà cũng không thấy. Còn bác So no mi muốn có xe cứu hoả thì chỉ việc gây cháy ( Cái này ai cũng biết). Cạnh cái toà nhà mình mua 6000 ở downtown có 1 cái quán có bàn ghế. Ở đó lại có 5 chai xăng, dùng mà ném, xe cứu hoả sẽ ập tới sau 1 phút, chỉ việc cướp, cho vào mấy cái gara ở ngay trong cái toà nhà và nhớ lại ( Tui sở hưu 2 cái riêng đó)HE HE. :cool:

16. Hoàng Việt

Hơ . Xin lỗi tui ấn nhầm thành trích dẫn bài của chính mình. Cho tôi hỏi khi nào thì cái mác lính mới của tui biến mất? :-/ . Các bác post hộ tôi cái replay có hình 2 cái Rancher và Idaho nhé :-*

17. Asakura Love You

oạch trả lời vầy mà còn nói. Rancher là con xe kiểu như con Lanstalker đó, chạy rào rào ngoài đường, chỗ nào cũng có. con Idaho thì giống con Esperanto, hay có ở khu downtown bên đảo 2 ấy.
    vụ lính mới thì cứ post bài cho tới khi nào bằng tui nè =))

18. Larrikin

Larrikin Mr & Ms Pac-Man

Hay nhỉ ALY ông cậy lính già bắt nạt lính mới hả có đến nỗi phải tự khen mình quá đáng thế không?? Tui nhìn ALY như các MAMA dạy các cung nữ mới vào đó nhỉ =))
    Còn ông kìa thì về nhà tự tìm từng xe một đi như tôi trước làm đó. Mấy con xe của ông mới chỉ là mấy con đầu thôi mà đã không tìm được về sau còn 24 chiếc nữa thì ông cũng lên gamevn hỏi hả?

19. suhoihanmuonmang

suhoihanmuonmang T.E.T.Я.I.S

mấy tahng82 này không trả lời thì thôi,đừng nhạo bàng người khác,muốn hết lính mới thì bạn viết bài nhiều lên,qua mức 50 bài là hết lính mới #>:)

20. dark_wizard

dark_wizard Youtube Master Race

Trò Grand Thief Auto: Vice City này dzui ra phết. Tuy nhiên, vẫn chưa được thật lắm. Vẫn còn một số cảnh bị lỗi và nhiều khi hơi lố bịch. Nhất là dáng đi của bọn con gai: ưỡn a ưỡn ẹo.