[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Lỗi này chỉ có cách duy nhất là xoá game này cài lại thôi. Cái lỗi đó tôi cũng bị gặp rùi, khi mà mod cho VC, toàn bị lỗi đó thôi. Cách duy nhất, cài lại game.

2. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

hunter ah, trong doanh trại có đấy, nhưng 100 cái HP thì không sài ATM hack được đâu, có một cách duy nhất là bạn phải kiếm đủ thôi.
    @SO_NO_MI: cái lỗi đó thường thấy ở mấy bản bị chỉnh sửa (có thể là sửa file hoặc add MOD) không hiểu U có nghịch gì không. nếu không thì do xung đột hoặc lỗi của game

3. Larrikin

Larrikin Mr & Ms Pac-Man

Rồi ông so_lo_mi này giống tui rồi hic..hic.. tui cũng toàn bị thế thôi hic..hic.. Và hiện nay đang bị đĩa 1 GTA vice city lỗi nên giờ phải gác chuột thờ bàn phím ròi hic..hic.. Sao tui chỉ mod mấy cái xe mà nó đến vào trò chơi nó cũng không cho vào.
    To Tuan: GTA của tui bị lỗi mà không biết lỗi gì ông có biết không biết thì bảo tui cái: Khi ấn vào newgame nhá nó chạy cái dòng ngang màu hồng đúng không nhưng nó chạy gần hết thì kêu kong một cái không chạy tiếp nữa hic..hic.. ông có biết cách nào chơi không ???

4. tangin211

tangin211 Youtube Master Race

hehehehehe cài lại game mà chơi chứ sao,ông lam hư cái game rồi còn đâu

có trời mới giúp được ông thôi ,chịu khó ngồi cài lại tí đi

àh mấy bác cho hỏi làm sao để lái taxi chở được 100 người vậy tui chạy chở hoài

nhưng ko xong làm sao đây hic hic.giúp tui với chơi mãi ko xong đây này chán wá
    chán wá,chán wá,chán wá,chán wá,chán wá!!!

5. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

LÀm gì mà ko làm nổi, tôi đây chở một tý được gần 200 rồi, bác cố gắng lên nhé. good luck. lái cẩn thận là được thôi.

6. SÂURĂNH

SÂURĂNH Youtube Master Race

có bác nào nhặt được 100 HP chưa nếu có xin bác chỉ giáo cho tôi cách nhặt mấy cái ở biển cao chót vót chòn vọt với

7. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

dùng máy bay mà bay lên, sau đó nhảy xuống, nói chung là cái gì cũng có cái cách của nó cả thôi. Good luck

8. Asakura Love You

lái taxi, ăn HP, cảnh sát là mấy nhiệm vụ dễ trong GTA đó, chơi mấy cái đua xe thì khoai vãi hàng, đặc biệt là mấy màn đua xe trong GTA SA.

9. Hoàng Việt

Hoàng Việt Youtube Master Race

To tuan2986: Tui cài đi cài lại bao lần rồi có được đâu. Bây giờ tui đành nhìn cái filezip của maksfunisland nằm đó. Hic hic :-s
    Các bá ơi làm sao để tăng máu lên 200, giáp lên 200? Tui đã tăng giáp lên 150 bằng cách làm nhiêm vụ của bọn cảnh sát = xe tăng. Còn lại là gì vậy? Có phải muốn tăng máu lên 150 thì làm nhiệm vụ của bọn cứu thương không?
    Mấy ngày hôm nay bọn FPT làm sao í, tui cóc vaòo mạng được toàn phải ra hàng thôi. Mà chỉ có thứ 3, 6 tui mới ra hàng được.
    Cho tui hỏi luôn: Có phải vài cái hidden package muốn hiện ra thì ta phải thực hiên vài cú unquire jump không? Tui có bản đồ của HP mà vaì cái không thấy nó xuất hiện.

10. hellboyZ

hellboyZ Youtube Master Race

sorry ,tui ko để ý ,làm gì mà mấy huynh dữ vậy .vậy cho hỏi cái bản mới này mấy đĩa vậy.

hic hic mấy huynh ác wá trừ hết điểm của đệ luôn ::( :-s

11. killuakiller

killuakiller Youtube Master Race

cho tui hỏi 1 tí về vice city :D
    hôm bữa tui có down cái file save hết nhà của ... (wen òi ) nhưng về không biết làm nhiệm vụ tiế là ở dâu hết cả. nó hiện chữ V nhưng mà vào khong biết nhận ở đâu . ai biết có thể chỉ cho tui được không dzạ

12. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Cái file save đó hình như là làm hết nhiệm vụ rùi thì phải, cái đó chỉ đi quậy ngoài đường thôi.

13. tangin211

tangin211 Youtube Master Race

cái file save nếu ông chạy qua đảo khác mà vẫn thấy chử V trên bản đồ thì chưa làm hết nhiệm vụ,còn nếu ko thấy trên bản đồ là ông đã làm xong nhiệm vụ của cái file save đó rồi ,bây giờ thì kiếm nhiệm vụ khác mà làm thôi.good luck

14. ni_kunanh

ni_kunanh Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi sao mình chơi Vice City ở mấy chỗ game vip bản Vice City của nó sao có nhiều xe đẹp và chạy rất nhanh,không còn thấy mấy cái xe cổ lổ xỉ như cái bản thường.Các models xe mới đó down về hay là chỉnh sửa file để có vậy bạn?

15. SÂURĂNH

SÂURĂNH Youtube Master Race

các bác ơi có cách nào chơi ăn gian để có được 100hp không chứ đi nhặt từng cái đến bao giờ mới có đủ.
    hôm trước thằng bạn tôi bảo có cái chỗ nào cho down cái gì đó để làm hiện hết hp lên mà tôi không biết ở đâu.có bác nà biết chỉ cho tôi với

16. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Bản Vice city đó là bản Model mode hay là Deluxe gì đó . Các xe mới thì có thể tư download về cũng được , còn nếu mún xe chạy nhanh (không bị nổ khi va chạm...) thì cứ chỉnh data là ok thôi .
    Có bác nào mún dùng thử cái Speedometer (đồng hồ tốc độ) cho VC không ?
    Chỉnh tốc độ của Hotring racer khoảng 5000 (các xe khác bị giới hạn tốc độ , dù có chỉnh cao thì cũng chỉ tới 230km/h thui) . Sau đó cho xe chạy ở đường băng sân bay , hãy nhìn vào speedometer bạn sẽ thấy bất ngờ ( độ ....800km/h , mỗi tội đoạn đường hơi ngắn nên không thể tăng đươc nữa , hic )

Các file đính kèm:

17. Asakura Love You

hix hix không thể ăn gian được phần này đâu, chỉ ăn gian được mấy cái như kiểu tiền, đạn,... thôii chứ cái này ăn gian lên 100 xong ăn tiếp 1 cái nữa thành 101 ah

18. Hoàng Việt

Hoàng Việt Youtube Master Race

Có cách ăn gian đó về chuyện ăn mấy cái hp đó đấy He he :D Tui có cái file vicecity builder. Nó bảo là cần phải có 2 chương trìng là mission builder và vicecity builder ( down nó ở trong mục tool của trang www.gtagaming.com ).
    Nó bảo là ta có thể chỉnh chỗ của vài cái hp đó đấy. Tui đang mắc mạng ở nhà nên không tiện down mấy cái chương trình đó. Nếu có tui sẽ hướng dãn cụ thể sau. Tui đang nghĩ dùng nó để chỉnh 100 cái hidden package túm tụm vào 1 chỗ thế là chỉ cần ăn 1 lần là ta có đủ. He he :D Theo tui không có gì là không làm được cả. Chỉ cần mấy bác nước ngoài thích thì chúng ta sẽ được thơm lây.
    Mà sao chưa bác nào nói cho tui cách tăng máu lên 200 và giáp lên 200 nhỉ. Hay là các bác không biết vậy. Giúp tui đi mà :p

19. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

Cách để qua vùng đất mới như thế nào vậy ?

20. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Làm hết nhiệm vụ ở vùng đất cũ, rồi nó sẽ mở cổng để cho làm nhiệm vụ ở vùng đất mới, có thế thôi.