[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. hotfighter

hotfighter Youtube Master Race

có anh nào có bản hướng dẫn đầy đủ ko ? nếu có thi` mấy anh post giùm em

2. Kelly_chan

Kelly_chan Youtube Master Race

Kím được 80 cái Hidden là có chiếc Sea Sparrow Helicopter đấy,hoặc đi kiếm cũng okie.Chỗ để trực thăng thì m có biết nè (khó kím chết đc).Ở khu Downtown có đấy,nhưng mà tuốt phía dưới lận,nếu đi cầu từ Prawn Island sang thì gần hơn đó.Dưới đây là vị trí của nó nè,ở trong hẻm (xem bản đồ),bác nào thấy wen wen hông :
    (Đi lên cầu thang sẽ có chỗ dẫn tới cái trực thăng)

Cách mấy bác thì cũng được,chỉ sợ m làm chậm wá thằng Lance nó chết thôi...Có lần trò chơi bị lỗi mình đứng chần dần trước mặt nó rồi mà nó ko chịu nhúc nhích nói chiện với mình zì cả,đứng im như cậy chuối zị đó,báo hại cả 2 đứa chít bỏ... X(

3. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Yeah!Cuối cùng cũng hoàn thành trò chơi rồi:Dko ngờ nhiệm vụ cuối lại phải giết 2 thằng bạn nối khố Lance và Sonny:(hix hix

4. DARK_MINISTRY*

DARK_MINISTRY* Child of Bodom

nhiệm vụ cứu thằng lance thì đứng trước mặt nó nhấn Shift là được thôi :D

5. Kelly_chan

Kelly_chan Youtube Master Race

Mấy bác có làm cái nhiệm vụ có hình điện thoại chưa ? Nhiệm vụ mà lựa súng rùi đi xử mấy thằng gangster trong 9 phút ấy ? M chả bít fải làm thế nào để pass màn đó nữa,tại vì có bít ai là mục tiêu đâu.M đã ra ngay cái điểm màu vàng rồi mà chẳng thấy bố nào cả,chỉ có người đi đường,ngứa tay là xử đẹp hết những đứa xui xẻo #>:) Hình như là fải nhắm bắn tụi nó,nhưng mà m chả thấy gì cả,mấy bác giúp với ! Bi giờ m ko làm nhiệm vụ chính nữa (chỉ tạm nghỉ thôi,oải wá,chơi lại từ đầu mấy lần rùi đó,tại bấm bậy mã người dân dí chạy tóe khói rùi save lại <oé ::( >),đang đầu tư cho mấy cái hidden mờ.

6. hotfighter

ko thấy là đúng rùi ! thằng đầu tiên no' đứng ở trên một cai' bảng quảng cáo. Nếu muốn giết nó thì phải đi lên bãi giữ xe của cái siêu thị gần đó. Sau đó chạy lên tầng cao nhất rồi dùng súng nhắm : BANG BANG BANG là chit' thui, còn mấy thằng sau dễ ẹt. Nó toàn chạy trên đường chỉ việc lấy chiếc motô chạy theo xả hi't băng đạn thui.

7. hotfighter

mà làm sao để làm nhiệm vụ cuối vậy ? làm xong nhiệm vụ của thằng Phil Cassidy là hít nhiệm vụ chính rùi, chỉ còn nhiệm vụ phụ thui

8. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Cũng ko cần thiết phải hạy lên lầu đâu chỉ cần ở dưới cái bảng quảng cáo và ngắm lên thôi cũng đủ kill thằng chả đó rồi:D

9. hotfighter

lên trên để rùi 1 công 2 việc, lấy chiếc motô bay xuống dưới được INSANE STUNT BONUS, nếu làm đúng cách còn được UNIQUE STUNT BONUS nữa.xong rùi chạy tiếp dí theo thằng tiếp theo, 1 công 3 việc

10. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ặc, 1 công 3 việc của bác thì cũng mất mấy fút lận, mà ở nv này, thời gian là kim cương. Tui đồng ý với cách bác Lonely, chỉ cần xuống xe mà ngắm bắn lên thoai, mất có mấy s. Mà trg mấy thằng này, tui thấy khó nhứt là thằng cuối, cứ chạy xe máy vòng vòng, đuổi mệt đứt hơi, nó còn cua rất ngọt nữa nên hầu như cứ tới chỗ rẽ là khoảng cách giữa mình với nó lại tăng lên.

11. ThunđerBis

ThunđerBis Mr & Ms Pac-Man

mua cái nhà $14000 đó, trên nóc có 1 chiếc trực thăng, bên dưới có 3 cái gara và có 1 ngôi sao cảnh sát hình như là hyman condo thì phải.theo tui đó là cái nhà giá trị nhất trong VC, cái nhà V thì bự thiệt, nhìu đồ chơi nữa nhưng mà bự wá chạy lâu tới nơi lắm. trực thăng trong thành phố thiếu gì, 1 chiếc VCN, 1 chiếc police, 2 chiếc sparrow chư kể chiếc maverich tui nói nữa là 5 chiếc. đi trực thăng nhanh hơn xe hơi nhìu chứ lại còn đi theo đường thẳng nữa, NV đó trực thăng là tối ưu rồi

12. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Nhưng khi đi trực thăng sẽ khó làm nhiệm vụ hơn, gọi là khó quan sát hơn. Nếu trực thăng lợi thì cầm đi cứu thằng lance đi, chỉ sợ chưa tới nơi thì cháy rùi. ;))

13. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

14. DARK_MINISTRY*

DARK_MINISTRY* Child of Bodom

đi trực thăng thì xe đâu mà cứu thằng lance
    chôm xe của tụi nó dỏm thấy pà

15. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Mấy cái trực thăng kia thì có thể lấy được ,nhưng lúc làm nv cứu lance thì vẫn chưa mua được nhà --->làm sao mua được cái nhà $14000 đoá! . Chỉ có thể mua nhà sau khi cướp được massion V roài làm nv phá kính của các cửa hàng thôi.

Sau khi cứu lance thì nó sẽ đi theo mình , mình chui vào đâu nó cũng chui theo thoai.

16. ThunđerBis

ThunđerBis Mr & Ms Pac-Man

to knight: ai nói chưa mua đc nhà, chỉ là chưa mua đc nhưng cái nhà có nhiệm vụ thôi, còn nhà bình thương thì ngay khi qua đc tp ben kia là mua dc roi

17. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Nhà bình thường thì mua vẫn được ngay từ đầu, mỗi tội là ko có xiền để mua thui. Chứ còn mua lúc nào cũng được mà.

18. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Oài, sau khi fát hiện ra cái savegame cũ bị đơ, em chơi lại từ đầu và cuối cùng cũng làm hết nv roài, vui wá xá!! Nhg sao em mới làm hết nv ở Malibu, xưởng in, hãng taxi,sàn nhảy và hàng kem mà đã đc làm 2 nv cuối rồi hả các bác, em cứ tg fải là fải làm cả ở hãng film và bến tàu nữa chứ. Dù đã làm hết nv nhg bi giờ em mới hoàn thành 51%game thoai, còn ối việc fải làm nữa. Em cũng định mua hãng film nhg lại nại làm cái nv lái con Dodo wá, bác nào wa rồi chỉ em với!
    To Knight: nhg nhà ko có nv thì mình mua lúc nào cũng đc đó bác ạ, chỉ có nhg nhà có nv thì mới fải làm xong nv bắn cửa kính bác bảo thoai!

19. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Ờ há! tui nhầm:D (tại lâu rồi không chơi nên quênT_T)

20. hotfighter

mấy pác cho em hỏi, chiếc xe STRECHT(ko bít có đúng ko) kiếm ở đâu vậy ?