[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. PrinceIce

PrinceIce Mr & Ms Pac-Man

Cho tôi hỏi cai cheat xe tăng là gì vậy? Tôi có đọc đâu đó 1 lần nhưng chẳng nhớ chỗ nào nên tìm hoài không ra. Giúp với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

2. DARK_MINISTRY*

DARK_MINISTRY* Child of Bodom

PANZER

nv lái máy bay đặt bom thì phải luyện thôi , ko có cheat nào wa được đâu

3. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Nhiệm vụ này bác chịu khó đi thui, có công mài sắt có ngày nên kim mà, bác cứ cố gắng tập lái, sẽ qua được thui, cũng dễ lắm, ko khó đâu.

4. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Muốn wa nhiệm vụ này thì nên chỉnh cheat Onspeed đi dễ diều khiển hỏn đó về thử xem :D:D:D:D

5. hotfighter

hotfighter Youtube Master Race

vì ông ko bít lái HUNTER nên ông nói thế, ông cứ thử tập lái xem , bít lái rúi ông ko ghiền tui mới sợ.pác nào lái pro thì chúc đầu xuống bắn cảnh sát rùi bắn lun máy bay của cảnh sát. nếu bắn được thì post hình lên cho anh em coi chơi. chứ em bắn được mà ko có cái host free nào cả nên ko post hình được.

6. lieman

lieman Mr & Ms Pac-Man

các bạn có thích có 1 triệu $$$ trong vicecity trong 15 phút thế nào ko để tui chỉ cho
    đầu tiên các bạn mua 1 căn nhà có chỗ để xe rồi tìm 1 chiếc xe cảnh sát sau đó ấn tab để làm nhiệm vụ ban để xe vào trong rồi chạy ra ngoài hoá bigbang là xong 1 level sau đó lại vào trong xe rồi lại chạy ra hoá tiep :p :;)
    khoảng level 60 là có cả đống tiền muốn làm gì thì làm

7. lieman

lieman Mr & Ms Pac-Man

hà hà cách làm VILIGANTE của các bác vừa lâu vừa tốn công tốn sức chứ cứ như em chỉ cần bỏ ra khoảng 10000 vốn và cái xe cảnh sát là ung dung đứng 1 chỗ gõ BIGBANG là bọn nó chết hết hà hà

8. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Oài, cách này có bác nói trg topic cách kiếm tiền roài, mà dùng cheat thì nói làm gì chứ, với lại bác cần 1M để làm gì zậy? Tui chỉ cần 120K để mua cái Malibu Club, làm mấy nv ở đó là có tiền mua nhà khác roài, nếu ko đủ mua Malibu, bác có thể mua Car Showroom rồi đua vòng 6 ở đó, kiếm đc 30K nếu thắng, giàu to roài!

9. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

cho em hoi lam teh nao de co may cai skin moi trong vice city

10. diepgamer

diepgamer Youtube Master Race

Đọc lại box khác đi có bôx skin đó vào mà coi

11. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Cái cách hoá cheat thì chán lắm, thực chất ra ta nên chơi đua xe vòng 6, sẽ vừa hay vừa kekekeke, cũng nhiều tiền, mỗi tội ko bằng cheat ;))

12. hotfighter

cái này thì ai mà chả bít, trong cheat book database nó chỉ hít ráo, từ a đến z. bác chỉ làm gì, có được MP nào đâu, như em nè, chỉ cái mà mọi người đều bít mà vẫn được 5Mp.

13. hotfighter

pác nào mún bít cheat cứ vào http://www.cheatbook.de rùi down cheatbookdatabase về mà xem. pác nào giỏi tiếng anh thì tự mò, ko bít thì post lên đây anh em dịch cho chứ đây là bõ hỏi đáp chứ đâu phải box cheat. ngoài ra trong cheatbookdatabase còn có cheat của các game khác.

14. tayhoquaikiet

tayhoquaikiet Youtube Master Race

cho tui hỏi ở phần đua xe ở cạnh chỗ hộp đêm ý. Tui đua mãi mà chẳng được, toàn thua. Tui định đứng ở cạnh chỗ về đích rùi cầm quả B-40 phụt cho nó một phát mà toàn trượt. Mọi người có cách nào để qua phần đua đó được ko. :D

15. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Chỗ nào nhỉ?????????????? Bác nói rõ hơn đi, tui ko hiểu chỗ đó là chỗ nào. :D Tại lâu quá ko chơi ;))

16. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

May mà bác phụt trượt đoá , chứ nếu phụt trúng thì xe nó nổ --> nó chết ---> mission failed:D
    Để qua được có nhiều cách : chĩnh mã bay COMEFLYWITHME hoặc nếu không thích dùng mã thì có thể vô file handling trong GTA-ViceCity\data ,chỉnh tốc độ của xe sabretur thấp xuống là ok thôi.

17. (LoL)

(LoL) Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi khi tui download mấy cái skin của xe rồi về làm sao khi chạy game nó hiện ra :-/?nghĩa là chép vào thư mục nào đó,và có bị lỗi gì không :-/?

18. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Bác vào trong topic skin xe ý, có hưỡng hưỡng dẫn đầy đủ đoá, có chương trình để mod luôn đoá

19. thuyhan

thuyhan Youtube Master Race

hix chat chit nhiêu` zây ?
    zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

20. Tiêu_Phong

Tiêu_Phong Guest

0
    Chơi GTA san Andraes đi vice chơi nhiều chán òi, hic ở Phan Rang ko biết mua ở đâu đây